Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 33

Thread: có phải tôi không thể yêu

tôi rất muốn tìm 1 tình yêu trân thât . nhưng tôi ko tìm thây vậy có ai có thể tìm giúp tôi hông? ...
    tôi rất la đao buồn gì ko có tình yêu . tôi mông gần sẽ tìm được tình yêu trân thật.....
    hồn thản nhiên nghe mưa phùng gối mặt
    nghe gió diều hiu phút nhẹ nổi lòng
    sông nước vô tình oi biết chân
    trời cao xanh thảm có thói lòng
    mấy thỏi xuân xanh mà ủ rủ
    mấy thời gió thỏi trúc nghiên cây...!

tôi rất muốn tìm 1 tình yêu trân thât . nhưng tôi ko tìm thây vậy có ai có thể tìm giúp tôi hông? ...
    tôi rất la đao buồn gì ko có tình yêu . tôi mông gần sẽ tìm được tình yêu trân thật.....
    hồn thản nhiên nghe mưa phùng gối mặt
    nghe gió diều hiu phút nhẹ nổi lòng
    sông nước vô tình oi biết chân
    trời cao xanh thảm có thói lòng
    mấy thỏi xuân xanh mà ủ rủ
    mấy thời gió thỏi trúc nghiên cây...!

cam on vi cac ban da co loi khuyen cho minh, nhung cac ban biet ko?
    minh la mot nguoi rat tu tin vao ban than, mot nguoi tham gia rat nhieu vao cong tac xa hoi, vi minh la can bo doan, noi chung minh la mot nguoi co tam giao tiep rong, nhung voi chuyen tinh cam minh lai ko the yeu ai that su, do la van de cua minh
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

uhm,có một phương thuốc để trị dễ dàng là hạ thấp bản thân mình xuống,maybe U đặt mình ở vị trí wa1 cao rồi cho là kô ai có thể với tới nên mới vậy,còn kô thì hãy chờ mụt ngày nào đó Hòang Tử của U đến rước di thui,zi2 chỉ có HOàng tử cao sang mới xứng zi1 u muh

hoc dai hoc la gi ma lo lang vay ban
    chua co nguoi yeu thi dung lo nguoi do se den thoi moi nguoi can gi ma phai lo the ban a
    neu that su can thiet thi lien he voi minh kysiaoden1212@tahoo.com
    dam bao de that su tim duoc mot nguoi ban that tot hi

sống là một điệu cực kỳ khó chết mới là dễ dàng làm thằng con trai thì sống sao cho đáng sống

cám ơn vì những lời khuyên của các bạn rất nhiều. sau khi nghe được lời khuyên của các bạn mình qưyết định sẽ không nghĩ về chuyện này nữa, mình thấy solo lại thoải mái hơn, tự do hơn, các bạn có nghĩ thế không?
    và điều gì đến sẽ đến, cái gì của mình thì là của mình.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

to: fruit cocktail, nếu trước đây mình có gì không phải với bạn thì bỏ qua nha, chúng ta làm bạn nhé!

Nói chung là nếu như chúng ta vẫn còn đang ở trong cái tuổi đi học...thì đừng nên nghỉ đến cái chuyện có "người iu" sớm làm dzì....RO đang rơi vào tình cảnh đó..nên RO hiểu nỗi khổ đó lắm mè...!
    Lúc nào nó đến sẽ tự đến..đừng có lo lắng wá rồi lao vào yêu mù wáng nhé ! Chúc HHVS lun vững tin

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

thật là kì lạ đó, vì tất cả những gì mà hoahongvosac nói ở trên cũng đã một thời là tâm trạng của mình. mình thích người ta nhưng tới khi người ta thích lại mình thì mình ko thích nữa. nói chung mình chỉ thích những người ko thích mình mà thôi. lúc đó mình nghĩ bản tính của mình là thích chinh phục,còn tình cảm thì chắc ko hiện diện trong con người mình. nhưng bây giờ mình ko còn như vậy nữa, mình ko còn lúc nào cũng lo nghĩ tới chuyện tình cảm rồi tự thấy buồn cho mình nữa(nhưng mình vẫn thừa nhận mình là người khô khan, ko tình cảm)
    hãy dành thời gian để học và tham gia nhiều hoạt động để bạn ko có thời gian suy nghĩ lung tung và thấy cuộc sống còn nhiều điều hơn là chỉ lo tìm tình yêu.
    thề không yêu để tiền ăn kẹo
    sống độc thân cho con trai nó thèm

uh, chắc là như vậy,
    dần dần rồi mình cũng nhận ra được là ko nên suy nghĩ về những chuyện này, điều gì đến sẽ tự đến, đúng ko?

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast