Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 59

Thread: Có ai chịu tui hong?

oa! nghe danh 8 đã lâu, hôm nay mới thí 8 ghé dzo đây! Hihi, ok 8 luôn! Làm vệ sĩ nhưng em hong có lương đâu nha 8, chỉ có lâu lâu dắt đi ăn thui! hihi!
    MKP với CC ui! Cái này em giao cho ban giám khảo làm rùi, hihi! Để BGK lựa giùm em vậy, hihi

hê hê hê ... ban giám khảo thì để chingchung mua chuộc hết rứa khà khà khà..không ngán ...nên cứ yên tâm đi ...ngày sum hộp của tụi mình không xa đâu pé ơi hi hi hi
    Những người giàu kiếm tiền chân chính bắng con tim khối óc
    Những người nghèo bán buôn tảo tần vất vã quanh năm
    Những người cha ngồi đàm đạo thường nói về con cái
    Những người mẹ họ thường ngồi để bàn chuyện tương lai
    Những đứa con đang ngồi ăn chơi , vui vẻ , no say...
    Nào hay biết phía sau đồng tiền là mồ hôi nước mắt...
    <~~ đố biết con gái con chai

Originally posted by quynhmy84@Feb 28 2004, 07:39 AM
    oa&#33; nghe danh 8 đã lâu, hôm nay mới thí 8 ghé dzo đây&#33; Hihi, ok 8 luôn&#33; Làm vệ sĩ nhưng em hong có lương đâu nha 8, chỉ có lâu lâu dắt đi ăn thui&#33; hihi&#33;
    :baby: 8 đâu cóa ý định làm công en lương đâu mè pé lại nói thía chứ
    :~) <==== trùm fr mè đâu cần xiền của pé

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hờ hờ&#33; CC ui&#33; NGhi lém nhen, mua chuộc hết BGK rùi hả ta&#33; Hihih, không sao&#33; Dzay cũng được nhưng phải nhớ là đủ 3 tiêu chuẩn trên nha&#33; hiih
    8 ui, dzay được á&#33; Hihi, có 8 làm dze^. sũ hết sợ bị bắt nạt rùi&#33; hihi

:clap: :clap: :clap: a ha hay quá mình đủ ba điều kiện trên cho mình đăng ký với nha

choài choài hê hê hê ..người mẫu chingchung :
    + nhìn là mê ( chê bị tui đục làm sao ) ,hơn admin là chắc khà khà khà ( anh chai bõ wóa choa ..em đang kiếm bồ )
    + dễ thương ác liệt ...nhìn là thương nói chuyện là khoái ngay lần sử dụng đầu tiên ....
    + hiền cực ...nói gì cũng nghe hết ráo ( vì không bị điếc ) ...cực nghe lời ..nói zì nghe đóa ...
    profiles --&#62; http://profiles.yahoo.com/chingchung198 ...khà khà khà
    Những người giàu kiếm tiền chân chính bắng con tim khối óc
    Những người nghèo bán buôn tảo tần vất vã quanh năm
    Những người cha ngồi đàm đạo thường nói về con cái
    Những người mẹ họ thường ngồi để bàn chuyện tương lai
    Những đứa con đang ngồi ăn chơi , vui vẻ , no say...
    Nào hay biết phía sau đồng tiền là mồ hôi nước mắt...
    <~~ đố biết con gái con chai

cha` cha`, được đó, hihi&#33; CC nhìn thì cũng duyệt rùi đó&#33; Nhưng mừ còn BGK có thông qua không đã, hihi&#33; Mà tui nghi lém&#33; Nghi CC dùng hình giả mạo để gạt tui lém, hihi&#33; Để em xem xét đã CC hén&#33; hiih
    Phonglanden cũng đăng ký hả? Dzi để QM lên danh sách, hihi

Chúc mừng QM nha
    cóa wá nhiều người dzào đăng kí nhỉ ...nhưng liệu ai sẽ lè người chúng tuyển đây ta hờ hờ hờ

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hờ hờ, 8 ui&#33; Nhiều người đăng ký quá&#33; Mà ai cũng có vẻ là trai tài ba hết á&#33; hihi, nên bé hogn chọn được&#33; Rốt cuộc chắc khỏi chọn luôn, hihi&#33;

dzậy sẽ cóa khối người phải nhập dziện dzì vỡ tim mất đóa pé ơi , mè chong số đóa cu CC198 lè người đau đớn nhất (tốn xiền bạc dzà công sức wá nhiều mè )

Page 3 of 6 FirstFirst 12345 ... LastLast