Results 1 to 9 of 9

Thread: oi troi ko le valentine nam sau toi lai mot minh??

Wink

<div align="left"></div>[b] :clap:
    Ơi trời ơi , chúa ơi , sao có người xinh xắn , dễ thương , dễ ghét như tôi thế này mà 19 tuổi lại chưa có mối tình nào vắt vai nhỉ ? ai có bạn bè, bà con thân hữu gần xa gì thì giới thiệu dùm tôi với , xin cám ơn và hậu tạ , trong lúc tâm trạng bối rối có điều gì sơ suất mong được lượng thứ

P/S :mong bạn lần sau để ý post bài phải cóa dấu tiếng việt

Được không bạn &#33; Info ảnh rùi đó &#33; Giới thiệu sơ bộ : Chung tình, chung thủy, dễ thương, không bài bạc, hút xách. Nói chung là một mẫu người đàn ông lý tưởng :hub:
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

toi_loi
    Guest
    Nè bạn ui, đừng có dại dột mà nghe lời quảng cáo của admin, chít đấy, bạn nhìn thấy hình của admin rui đấy ốm nhơ ốm nhắc à mà mấy nguời gầy thì có ai nói thiệt đâu, tui đây nè:"nhà mặt phố bố làm to con nhà giàu lại hiền nhứt xóm" bây nhiêu chắc là đủ rùi chứ.......hehehehe.......

chòi woi co bé MC xinh nhơ mộng đó mới 19 xuân xanh thui seo?
    Người đẹp thế mà ngồi kế thèn nèo giống ma we&#39;, đáng tiếc đáng tiếc
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

hihi, admin nhà ta bị chê dữ quá ta&#33; hihi&#33; Nói thế thôi chứ cũng đâu đến nỗi nào anh nhỉ&#33; hihi&#33; Bạn gì đó ui, chọn đại admin đi cũng được đó&#33; hihi

choi`.....admin nhà ta điển trai điển trai lém chứ&#39; bộ , chịu đại đi bạn ơi..

chời, anh admin dễ thương muốn chết mà dém chê hẻ ,anh admin đâu gòi , cho hén một trận đòn` :godau: đi anh ........hi` hi` bạn gì gì đó đó ơi ....anh admin nhìn lí tưởng lém gòi do&#39; ,chịu đại đi bạn ơi....

hihi, anh admin bị chê nhiều we&#39;&#33; Admin nhà ta cũng được lắm chứ bộ, hihi&#33; Cũng dễ xương và xông xáo nữa nè&#33; Chọn đại đi bạn ui

chủ nhà đi đâu gòi mè hông ga chả lời choa lẽo écmin méc dịch được gõ dzậy cà

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .