Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 29 of 29

Thread: Các bạn hãy quyết tâm

ko còn là đa số nữa mà là tâts cả phụ nữ trên thế giới đều ko đồng ý về đàn ông hút thuốc.......
    nhưng sở thích đó của mình mà ,học có ghét cũng chịu thôi ...thuốc cũng như rượi thế đó ...buồn cũng hút, suy nghĩ cũng hút ......nói chung là gì hút cũng được hết
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Talking

mỗi người có mỗi sở thích riêng nên chẻng ai cấm ai được

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Nhưng mà nên biết suy nghĩ nào có lợi, suy nghĩ nào có hại hihihihi

Wink

Originally posted by matsuda+Feb 25 2003, 04:03 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (matsuda @ Feb 25 2003, 04:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--Tuyết_Ngân@Feb 21 2003, 02:47 PM
    Có người bảo khi đã nghiện rồi thì khó bỏ lắm phải không ? Nhưng có người lại nói, chỉ cần quyết tâm thì là được à, vậy cái nào đúng ? Có mấy người chỉ hút thuốc lá thôi mà còn cai hông được thì sao mà đến mấy cái khác ?
    còn ma túy thì nghiện va khó bỏ(cái này phái nói la tỉ khó) bỏ được hay kô còn tùy thuộc vào nhiều yếu tố khác nữa(ngoài sự quyết tâm )như gia đình ,xã hội, bạn bè...v.v..
    tôi ví dụ thế này.giả sự bạn bị nghiện nếu tôi đặt ban vào môi trường chỉ toàn người nghiện thì thử hỏi bạn dù quyết tâm đến đâu tôi dám chắc rằng bạn sẽ nghiên lại ,vì vậy
    quyết tâm là điều kiện cần và gia đình ,xã hội, bạn bè...là điều kiện đủ

[/b][/quote]
    vâng ,chúng ta hãy làm "điều kiện đủ" này nhé các bạn &#33; B)
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

dung rui do&#39;...cac ban trai dung co ma` thu? hut thuoc la&#39; hay uong ruou de chung to ban linh nam nhi cua minh nha...khong nhung hai cho minh ma con hai cho gia dinh , xa~ hoi ,..........vi khoi thuoc la&#39; rat doc ........nguoi hut di nhien la bi benh rui` do&#39;...nhung nhu~ng nguoi xung quanh bi hit pahi khoi thuoc thi` con bi. nang hon nua~ kia`....vi vay cac ban dung nen hut thuoc la&#39; nha.......nhu vay la tot cho ban than va cho moi nguoi xung quanh ta do&#39;.....
    ko co&#39; nguoi con gai nao lai thich ban trai cua minh hut thuoc truoc mat minh dau.....va di~ nhien la cung ko thich hut thuoc sau lung minh` rui`........
    con trai tot la biet lam viec chu ko phai la biet hut thuoc hay uong ruou dau...
    BE A GOOD FRIEND&#33;

Wink

Uà RO cũng thấy là HÚT THUỐC lá chả có gì là ích lợi cả....chỉ tổ tốn MONEY và hại sức khoẻ mà thôi &#33;
    Cứ như RO nà....hong hút thuốc , hong uống RƯƠU BEER ..thì cuộc đời vẫn đẹp sao mà &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Originally posted by quanghuy09@Mar 21 2003, 08:20 PM
    Nhưng mà nên biết suy nghĩ nào có lợi, suy nghĩ nào có hại hihihihi
    Theo bạn thì như thế nào là lợi ,thế nào là hại?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Một khi mình đã có đầy đủ những yếu tố CẦN & ĐỦ rồi thì mình phải có thêm một PHƯƠNG PHÁP ĐÚNG nữa để liên kết những yếu tố Cần & ĐỦ lại với nhau cho có hiệu quả . Phải không các bạn ??
    There&#39;s the true that : we want to do so much for PHA but still can&#39;t reach our target. Can we change it if we try to do better?

Theo Huy nghĩ không có tiêu chuẩn chung là cái gì có lợi cái gì có hại, vì suy nghĩ là riêng của mỗi người nếu ai có ý thức cao thì suy nghĩ đó sẽ tốt còn nếu mà ý thức không có sẽ trở thành suy nghĩ không được tốt lắm. Chúng ta đứng bên ngoài thì làm sao biết suy nghĩ nào tốt và suy nghĩ nào xấu được.

Page 3 of 3 FirstFirst 123