Page 1 of 6 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 59

Thread: yêu là gì?

Wink

Đố ai giải được toán tình
    Thì xin giải giúp giùm mình chữ yêu?????

Yêu là mất trong nhà một ít
    Vì mấy khi yêu mà được người bao
    Cho rất nhiều ... tạm ứng chả là bao
    Người ta đểu hoặc thờ ơ cũng biết

Yêu là mất trong nhà một ít. :lol:
    Chùm thơ con cóc : Ban thân
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Yêu là gì?
    Yêu là khổ lụy
    Yêu la ma quỷ
    Thấm tận xương tủy
    Là nỗi cô liêu
    Là biết bao nhiêu
    Những điều ngang trái......

:angry: là anh nói lèo với con nít nhe,ghét anh lắm,sao bảo rủ người ta đi uống cà_fê.hix....hix

Wink

Chết anh Ban_thân nhà ta rồi nha ...hứa với Fruit_cocktail mà hỏng chịu làm .. để bây giờ NHỎ khóc đầy ROOM này rùi nè .........!

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Thumbs up

yes...yes..đúng đấy ,đúng đấy,huuuuuuuuuuuu.huuuuuuuuuu....huuuuuuuuuuu.. .....huuuuuuuuu.....huu.

Wink

Bắt anh Ban_thân khao lại đi ...nhớ rủ RO đi ké dzới nha ..không là RO cũng cho ngập ROOM này luôn đó ...........

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

ui ,chỉ một mình fruit_cocktail thui mà cái room này sắp ngập gòi nè ,bi giờ thêm RO nữa thì ... (hic hic ... tớ không dám tưởng tượng ra cảnh nì đâu) :rolleyes:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hi ,anh Ban_than nếu có rủ fruit_cocktail và RO đi uống cafe thì đừng wên hnkvmt này nhen :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

OK,khi nào rảnh,mâý anh cứ nói với em,em sẽ nhắn anh bạn thân ngay,em rất vui khi được quen biết mâý anh(trừ trường hợp anh bạn thân từ chối nghen) :lol:

Tình yêu và hoài bão, đó chính là niềm mong ước của tất cả mọi người, của mọi tầng lớp. Tình yêu là một cái gì đó cao cả và thiêng liêng, được yêu và được đáp lại là một niềm hạnh phúc lớn nhất mà cuộc sống mang lại cho chúng ta
    -----------------------------
    Làm sao định nghĩa được chữ yêu
    Có khó gì đâu một buổi chiều
    Nó chiếm hồn ta bằng nắng nhạt
    Bằng mây nhè nhẹ gió hiu hiu...

<font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Page 1 of 6 123 ... LastLast