Page 6 of 6 FirstFirst ... 456
Results 51 to 59 of 59

Thread: yêu là gì?

yêu nhưng không quá phụ thuộc, bi nhưng không lụy... NTT theo quan niệm là như vậy áh.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by nhocthuytien@Mar 18 2003, 07:07 AM
    yêu nhưng không quá phụ thuộc, bi nhưng không lụy... NTT theo quan niệm là như vậy áh.
    Thế NTT đã iu ai rùi seo ?
    TTN khóc nè :huh: :huh: :huh:
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

cảm ơn mọi người nhiều nhá&#33;
    bây giò tui ban ron lam chuan bi hoc hanh thi cu nen da ko con nhieu thi gio de nghi ve nguoi ay nua rui. doi voi toi, nguoi ay van la mot chang trai dang yeu nhat ma tui tung gap . nhung co le cuoc song ko cho phep chung toi di chung mot con duong... biet lam sao duoc. ...
    TINH CHI DEP KHI CON DANG DO

Talking

Đã biết tình chỉ đẹp khi còn dang dở thì CNNN seo cứ yêu zdậy cà?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

NTT chưa có yêu ai đâu TTN ơi.. nhưng ý NTT là quan niệm của NTT là thế đó.. cái gì cũng vừa phải.. cũng chừng mực chứ không quá đáng.. khi đó người ta cho mình là mù quáng đó TTN à..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

Thế thì lèm seo hạnh phúc được khi phẻ iu một cách mù quáng đây ? phải hông NTT.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

Originally posted by conangngongao@Mar 19 2003, 03:02 PM
    cảm ơn mọi người nhiều nhá&#33;
    bây giò tui ban ron lam chuan bi hoc hanh thi cu nen da ko con nhieu thi gio de nghi ve nguoi ay nua rui. doi voi toi, nguoi ay van la mot chang trai dang yeu nhat ma tui tung gap . nhung co le cuoc song ko cho phep chung toi di chung mot con duong... biet lam sao duoc. ...
    TINH CHI DEP KHI CON DANG DO
    Mong bạn hãy cho đó là một kỉ niệm đẹp cho dù nó đã qua đi, công việc quan trọng đối với bạn bi giờ là chuyện học hành thi cử.
    Bạn hãy vui vẻ lên và hãy cứ tin đi, rồi một ngày nào đó trên đường đời bạn cũng sẽ gặp lại chàng trai lý tưởng đó thui mà. Mong bạn thành công trong học tập cũng như tình yêu của bạn dành cho người âý cũng sẽ được đáp trả.
    Thân
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Originally posted by thamtunet@Mar 20 2003, 08:04 AM
    Thế thì lèm seo hạnh phúc được khi phẻ iu một cách mù quáng đây ? phải hông NTT.
    <span style='color:blue'>đúng rồi.. nếu yêu mù quáng quá thì ngay cả sai đúng cũng không phân biệt được.. chỉ biết trong mắt mình người mình yêu là "No 1" thôi.. như vâỵ thì không được rồi.
    Bởi vâỵ mới có câu "người ta cứ nói đừng quá tin, người ta cứ nói đừng quá yêu"..

Tìnnh yêu là gì?câu hỏi thật đơn giản nhung mà cung khó tra lời phai ko?Co ai yêu lần đầu mà chưa đau khổ và khóc đậu.Tình yêu là vây đó

Page 6 of 6 FirstFirst ... 456