Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast
Results 41 to 50 of 59

Thread: yêu là gì?

TINH IU la gi co chu? tui ko he tin o suc manh cua tinh iu ti nao .
    tui phai lam gi voi nguoi toi yeu bay gio????????ngay do khi quen tui , han rat dang hoang co ma. roi han vao sai gontheo hoc mot truong dan lap. tui o lai chuan bi cho nhung ngay thi cuoi cap. Tuong rang ty giua tui va han se mai mai vung ben , dzay ma bi gio han da xa tui mai mai.Ngay nhan loi iu han tui da bi ban be chui la khung, la ham, boi vi han co mot qua khu ko lay gi sang sua lam . nhung tui tin ty cua tui du suc cai hoa han . V ay ma bi gio, nhu mot con thieu than han lao vao nhung cuoc choi thau dem suot sang o quan bar , vu truong. nhung cuoc dien thoai danh cho tui bao gio cung co tieng nhac am i cua nhung noi dien loan do.Du dau don , tui van quyet dinh chia tay . MOI TINH DAU CUA TOI VO TAN NHU BONG BONG...VA NGO NGANG TUI NHAN RA RANG , SUC MANH TY CHA LA GI ?.

anh bạn ơi sao câu nói của anh giống như mình thế .
    tính là gì hả....................
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Đúng là tình yêu có thể xóa bỏ mọi thù hận cũng như những lỗi lầm trong quá khứ, nhưng trong TY cũng cần phải có sự tôn trọng lẫn nhau, bạn đã nhận lời yêu chàng trai đó nhưng bây giờ bạn và người âý không còn được ở bên nhau như ngày xưa nữa, bạn đã nhận thâý người yêu của mình lại trở về con đường cũ ==> "han lao vao nhung cuoc choi thau dem suot sang o quan bar , vu truong. nhung cuoc dien thoai danh cho tui bao gio cung co tieng nhac am i cua nhung noi dien loan do"
    Và bây giờ bạn đã quyết định chia tay cùng người âý , bạn cảm thâý trái tim của mình như tan nát thành từng mảnh , tôi biết đó quả là một quyết định khó khăn đối với bạn nhưng bạn đã làm được và cũng đã đứng lên từ sức mạnh của mối tình đâù không suông sẻ âý, nhưng bạn ơi ! mối tình đâù của bạn như thế này lỗi cũng nằm ở cả 2 người , TY là như vâỵ đó , nó có thể đem đến cho chúng ta thật nhiều hạnh phúc nhưng đôi khi nó cũng xô đâỷ ta đến một sự tuyệt vọng rất lớn.
    Khi đã yêu tôi nguyện sẽ yêu bằng cả trái tim, và mỗi con người trên thế gian này đều có quyền được yêu và cảm nhận sự hạnh phúc từ tình yêu đó. Không phải ai cũng như người mà bạn đã nói , con người thì ai cũng chẳng giống ai cả và họ cũng dành tình yêu của họ cho người yêu cũng khác nhau.
    Bạn nói TY không có sức mạnh ==> thế thì bao nhiêu người nhờ vào nó mà đứng lên từ những bờ vực thẳm của cuộc đời này thì sao? chẳng hạn như KST nhà ta dzâỵ nè .........phải hông KST ....hic hic .....
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

cái gì ?
    tui mà là người có lỗi àh!Hắn dã từng nói sẽ chứng minh cho tui câu nói:VỚI THẾ GIÓI BẠN CHỈ LÀ MỘT NGƯỜI NHƯNG VỚI MỘT NGƯỜI BẠN LÀ CẢ THẾ GIỚI. Tui dã tin va kết quả là gì??????????.......
    CON TRAI LÀ NHỮNG KẺ NÓI GIỎI HƠN LÀM!!!!!!!!!& #33;
    I HATE ...........

KHI BẠN YÊU MỘT AI DÓ THÌ DỪNG VIẾT TÊN HỌ VÀO HÌNH TRÁI TIM MÀ HÃY VIẾT VÀO MỘT HÌNH TRÒN , VÌ TỐT NHÂT BẠN KO NÊN BIẾT TY BẮT DÂÙ KHI NÀO , VA KÊT THÚC VAO LUC NÀO

Originally posted by conangngongao@Mar 14 2003, 05:11 AM
    cái gì ?
    tui mà là người có lỗi àh!Hắn dã từng nói sẽ chứng minh cho tui câu nói:VỚI THẾ GIÓI BẠN CHỈ LÀ MỘT NGƯỜI NHƯNG VỚI MỘT NGƯỜI BẠN LÀ CẢ THẾ GIỚI. Tui dã tin va kết quả là gì??????????.......
    CON TRAI LÀ NHỮNG KẺ NÓI GIỎI HƠN LÀM!!!!!!!!!& #33;
    I HATE ...........
    Đúng ! nói thì ai chẳng nói được nhưng lam được hay không đó mới là điều quan trọng , trong tình yêu lúc nào cũng cần sự thành thật , dù nó chẳng là gì nhưng cũng phần nào đó tăng thêm hi vọng để mình tiếp tục yêu. Mối tình đâù của bạn đã tan thành mây khói, bạn dường như đưa mình vào cõi tối tăm của tình yêu, như vâỵ là sao hả bạn , người ta đã phụ mình cho dâù mình có yêu họ đến đâu đi nữa thì cũng cố tìm cho mình một lối thoát chứ ..? bạn hãy vững tin lên nha
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

Wink

.........sao lúc này em cung nói con trai là như vậy họ không xấu quá như em nghĩ đâu.........
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

TKT bên vực cánh mày râu nhà mình quá ta
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Hay thật!Lâu lắm rồi diễn đàn mình mới rôm rả thế này.Em cũng muốn tham gia nữa.Theo em thì cách xử lý của conangngongao la`rất đúng.Phụ nữ chúng ta trong thời đại bây giờ là phải mạnh mẽ lên .Đừng bao giờ nao núng trước những thử thách của cuộc sống.Chúc conangngongao tìm đựơc hạnh phúc thực sự cho mình

Originally posted by fruit_cocktail@Mar 16 2003, 06:12 AM
    Hay thật!Lâu lắm rồi diễn đàn mình mới rôm rả thế này.Em cũng muốn tham gia nữa.Theo em thì cách xử lý của conangngongao la`rất đúng.Phụ nữ chúng ta trong thời đại bây giờ là phải mạnh mẽ lên .Đừng bao giờ nao núng trước những thử thách của cuộc sống.Chúc conangngongao tìm đựơc hạnh phúc thực sự cho mình
    choài như thế mà còn đổ thêm dầu vào lửa nữa hả chòi ?
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3456 LastLast