Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 33

Thread: tìm chị dâu

loa loa , bà con cô bác chú ý.
    cần tìm 1 nguời có thể đảm đuơng chức vụ chị dâu.
    điều kiện:
    1_ thành viên tích cực của diễn đàn(vì như vậy mới thông cảm và phụ anh hai viết bài cho diễn đàn chứ phải không anh)
    2_là nguời dịu dàng , hiền lành (để không ăn hiếp 2 anh em mình chứ)
    3_chưa có bồ (nếu có thì anh hai của em sẽ ra sao hichic)
    nếu ai có đủ điều kiện vui lòng đăng kí sớm, sẽ đuợc ưu tiên.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

anh gì ơi!...
    Em mới tham gia thì làm răng mà đáp ứng được d0iều kiện 1, còn đk 2,3 thì em đáp ứng tất. Anh nghĩ sao?

Giới tính - Tình yêu - Tình dục
    [/b]

anh thấy những điều kiện của em đặt ra có đuợc không? nếu có cần bổ sung gì thì cứ bổ sung vô nha. em phải đi công tác mấy ngày, anh ở nhà lo tiếp khác và trả lời các ứng cử viên đó. em giao lại cho anh, nhớ nha.mong mấy ngày em đi , nhà cửa vẫn bình thường. byebye anh hai. nhớ phải coi nhà đó.

í! Cho QM này đăng ký được hong mickey ui! Hihi, anh hyvong_lybiet ui! Em đăng ký được hong? Điều kiện đầu tiên, mới dzo diễn đàn mí ngày mà bài viết dzay là được rùi anh hén! hihi!
    Điều kiện thứ 2, là người dịu dàng, hiền lành_ok luôn, hình như cũng có đó, hihi(mà dữ với ai chứ ai lại dữ với người iu mình, đúng hong anh!hihi)
    Điều kiện thứ 3:chưa có bồ_dĩ nhiên, vì em cũng đang đăng ký tìm bồ mà, hihi(anh em mình hợp đó nhỉ)
    Dzay anh thấy em có được hong? Hihi

to mickey : hixhix hủng ngờ em gái ngày càng lộng hành như thía , đã hỏi ý kiến A2 chưa mè dám mở topic này hẻ (giả bộ thui chứ mừng muốn chít )

to QM : hủng bít seo để trả lời hít , wa YM chat đi pé YM: messenger527

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

trời ơi, anh hai tui đẹp trai dệ thuơng như vậy mà mấy ngày trời chỉ có 1 nguời đăng kí thôi sao? phải kiếm thêm mới đuợc, phải không anh hai yêu quí.

A2 cũng hổng bít tại seo lại như dzậy nữa , chắc mí lẽo cà chớn cà chán chong fr nói bậy gì dzìa A2 nên ....mới dzậy đóa

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Trùi ! Admin còn không có ai đăng ký nè ! Được 1 người đăng ký là mừng lắm gòi á ! Nhân tiện đây tuyển admin phu nhân lun ! heheh
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

hihi! Kỳ dzay ta? Admin định cạnh tranh với anh HVLB hả? Hihi!Em chưa bít mặt 8 sao, hogn bít đẹp trai hong ta? Hihi, 8 ui, nếu 8 đẹp trai hơn admin thì bé sẽ theo 8 hén, hihi! Ngược lại thì bé theo admin vậy, hiih

Ơ, vậy cái hình avatar của A2 bé MK là ai thế nhỉ ?!

Page 1 of 4 123 ... LastLast