Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 33

Thread: tìm chị dâu

trời ơi, chị dâu tương lai chgu8a gì đã có ý định lăng nhăng rồi. kiểu này phải đóng khung lại để xem xét
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Originally posted by quynhmy84@Mar 9 2004, 09:23 AM
    hihi! Kỳ dzay ta? Admin định cạnh tranh với anh HVLB hả? Hihi!Em chưa bít mặt 8 sao, hogn bít đẹp trai hong ta? Hihi, 8 ui, nếu 8 đẹp trai hơn admin thì bé sẽ theo 8 hén, hihi! Ngược lại thì bé theo admin vậy, hiih
    :baby: dzề khoản nèo 8 hổng dám .... cạnh chanh chứ chỉ so sánh đẹp chai hơn lẽo écmin hay không thì 8 thắng chắc è
    nói hổng phải khoe chứ 8 từng đoạt giải quán quân trong cuộc thi .....Người Cóa Vóc Dáng Nhỏ Pé Nhất Thành Phố mè :~)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hihi, 8 ui! Nghe 8 nói em cũng tò mò muốn biết 8 ghê! hihi!Nhưng mừ hình như 8 hong phải ở Sài Gòn phải hong 8? Xa wá nên đâu có cơ hội gặp 8 đâu mà diện kiến dung nha! Hic hic

tuy lè xa xiệt nhưng pé è , pé hổng nhớ lè khi đã xiệt sự có tình củm dzới nhau thì dẫu cóa xa xôi cách trở cũng đâu thể ngăn 2 trái tim đồng cảm tìm đến dzới nhau chứ , phải hôn nè :~)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

uh` hén, bé quên mất tiêu.Nhưng lỡ 8 ở nơi xa 8 quên mất bé ở nơi này thì sao hả 8 ui? Bé hong muốn làm người cô đơn đâu.hihi.Lỡ bé được tiếng mà ko được miếng thì hơi gay đó nha

gì chứ dzụ đóa thì pé yên tâm đi
    hổng cóa ai chung thủy , chung tình như 8 đâu è

ờ, dzay 8 có iu ai lần nào chưa? Nếu chưa thì bé chịu liền á!(Tại bé chưa iu lần nào mà)Hihi

:baby: pé sao lại hỏi câu này chứ ? pé hổng thấy dzì 8 hổng cóa người iu nên em gái mickey phải đi tìm giúp đóa seo ? :baby:

Ủa, anh 2 của bé là ai dzị? Chị thấy mình có hơn đều kiện nữa ! Nhưng nhóc chẳng nói gì vè anh nhóc cả ?!

thía Chít hổng bít A2 nhóc đóa chính lè 8 hay seo dzậy ?
    chỉ cóa 8 mới cóa thể là A2 của nhóc đóa chứ làm gì còn ai khác nữa cơ chứ

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast