Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 33

Thread: tìm chị dâu

Trùi, dậy thì chit hổng tham gia !!!

hihi, chít kia! Chưa chi đã sợ rồi sao? Tui định nhận lời làm chị dâu của mickey á, nhưng thấy bà vô rồi! Tui nhường á. hihi! Anh 8 ui, chitcon dễ xương lém đó nha! hihi! Đừng bỏ lỡ cơ hội nhen!

hehehe, vậy là bà quynhmy bỏ cuộc. chị chitcon chịu anh hai em không? nếu chị mà chịu thì em sẽ cưng chị nhất cho mà xem.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

five's Avatar

Chì dzụ án gì đây nữa ? nào là chị dâu ,anh rễ trong này nữa đây bakon :om: ,thế có ai chịu tui làm chồng ko hả????? :hub: :hub:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

úi da, sao fine lại lấn sân sang đây kiếm bà xã vậy, tính dành mối với anh hai của mình ha?nhưng mà.....hihihi coi bộ ý kiến của anh cung hay hay đó chứ. mickey nè , được không.
    To anh hai: anh hai ơi, có người vô đây tính dành mối với anh kìa nhưng em đã kịp ngăn chặn rồi. anh thấy em có giỏi không(một công đôi chuyện)

five's Avatar

Chòi tui chỉ muốn dzô đây tìm dzợ thui chứ đâu có ý định CƯỚP chị dâu của chú đâu ?Nếu chú muốn chắc chắn chị n dâu của chú ko bị mất thì mau kiếm cho tui một người đi ? khi đó thì chú khoải phải lo gì cả hehe :~)
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

chán anh quá đi thôi đó anh fine ơi. mickey là con gái mà anh xưng là chú thì chỉ có........chịu thua luôn. còn nữa, anh muốn kiếm vợ thì có thể tạo một topic mới cạnh tranh công bằng với anh hai của em chứ anh vô đây thì kì lắm. mắc công em đang phỏng vấn chị dâu mà gặp anh thì em bỏ chị dâu mà theo anh thì anh hai em ế hả?

Vậy HVLB đã tìm được chưa, nếu chưa tìm được ai để có gì Ngân giới thiểu cho bạn Ngân. Okay chứ?
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

cứ thử giới thiệu đi. nếu được cho bà mai một cái đầu hao thiệt là to.

Thôi không cần ăn đầu heo đâu, chỉ cần ăn một chầu yogurt là được à!
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast