Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 13 of 13

Thread: giúp tôi vói !

Có lẽ tất cả những gì mình muốn nói thì mọi người đều đã nói cả rồi.Chỉ mong bạn hãy cố lên làm được nhiều việc có ích hơn cho chính bản thân mình cho gia đình và xã hội. Để tới một lúc nào đó bạn không phải hối tiếc vì bạn đã bỏ phí quá nhiều thời gian.
    Chúc bạn vượt qua được tất cả. Thân !
    Giá như mọi việc co' thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

toiloi
    Guest
    Giá như người nào làm sai việc gì đó không muốn sửa trữa sai lầm mà chỉ cần chết là song thì tốt quá , nhưng bạn ơi bạn có nghĩ đến công ơn của cha mẹ đã dưỡng dục nuôi nấng hy vọng vào dứa con của mình không đã bao giờ bạn nghĩ nếu bạn chết đi cái thân của bạn thì sướng rồi nhưng bố mẹ bạn sẽ ra sao không...... mình thấy bạn ích kỷ quá bạn chỉ biết dến bản thận bạn mà thôi.......

khuevn ơi, sau những lời khuyên của mọi nguời thì bạn đã có quyết dịnh gì cho tương lai của bản thân chưa? đừng hèn nhát trốn chạy nhé.hãy mạnh dạng đối mặt với những khó khăn. đôi lúc ta vấp ngã nhưng khi dứng lên ta sẽ mạnh mẽ hơn và có kinh nghiệm hơn.xung quanh bạn luôn có bạn bè và nguời thân giúp đỡ.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Page 2 of 2 FirstFirst 12