Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: em muốn làm wen

ở đây có gì mà đông vui vậy ha? vô coi thử coi. à thì ra là ma mới bị ma củ ăn hiếp.
    thôi người ta ơi, bạn cứ lật tẩy người khác hoài thì có ngày sẽ bị xì bánh xe đó.cứ giả bộ hổng biết gì hết đi đặng người khác còn làm ăn nữa chứ
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

Originally posted by người ta@Mar 9 2004, 08:46 AM
    Trời ! úi cha sanh mẹ đẻ quỉ thần đất đai Phật tổ như lai xem có chịu nổi không cơ chứ ! :angry: 1 sự vu khống tèn bẹo vô nhân đạo ! hic.....dám hạ nhục danh dự NT này như vậy đóa hả ? huynh làm như ai cũng ở dơ như huynh í ? ặc...ặc.... :gun:
    tên nào tên nào đã khiến em phải nổi.....đóa lên như dzậy hả ? nói choa A5 nghe A5 sẽ thay em đòi lại công bằng choa
    :nong: 8 mè bít tên nào đã chọc giận em gái 8 thì ....... :boxing: sẽ bít tay

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Ông hoamaiktv ! tên thật là ma mút ( do em đặt ! ) :khoai: . Ngừ en hiếp em đoá anh 5 !

tên này được lém , dám đụng đến em gái iu quý của 8 hẻ
    kì này 8 sẽ choa nhà người nhừ xương lun

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hehe sắp có uýnh nhau gùi bà kon ơi! mau mau xách ghế sếp hàng đi coi thui, tui bán vé rẻ lém, ưu tiên cho nhân nào đăng kí trước cho ngồi ghế VIP.( ah ở đây cũng có dịch vụ cá độ nữa đó) mời bà kon nhào dzo^.
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Wink

di nhaau ha chi thnag BIN di voi bua nay no lo lam ong cghu tiem net roi toi no lam :biggrin:
    Nhằm thẳng khung thành anh tấn công
    Cầu môn hai nửa sút vào không
    Song song hai bên hai tiền đạo
    Nhô lên ở giữa một trung phong

Quote Originally Posted by hoamaiktv View Post
    em lính mới tò te ..tay cầm chai ken lon ton chạy vô mời bà con cụng ly nè 100% nha 100% nhà ,các anh nèo chưa có po62 cặp với em nè đang rảnh nè :boxing: :boxing: :boxing:
    chài aiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. xĩu . cầm có 1 chai ken sao đòi làm wen ta ??? cầm 2 két đi pé ... hi hi <== Vũ ở quận 1 ..
    dESTiNy

Page 2 of 2 FirstFirst 12