Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 17

Thread: em muốn làm wen

em lính mới tò te ..tay cầm chai ken lon ton chạy vô mời bà con cụng ly nè 100% nha 100% nhà ,các anh nèo chưa có po62 cặp với em nè đang rảnh nè :boxing: :boxing: :boxing:

Ui trời ơi ! anh mamut seo cứ khoái cưa sừng làm nghé đi dụ mấy lính mới thía nhỉ ? :blow: . Kinh dị wé đi ! :down:

hic hic, chạy dzo, thấy anh K mất hồn chạy ra! Hic hic, ác mộng, anh K mà hiền thía chắc trời sập!

ặc ặc anh lè nember mới toanh nhe mong cô bé người te dẫn anh đi để ra meet mọi ngừ coi...........có em nèo xinh xinh ko giới thịu cho anh bé ngừ te ơi

Em xinh thì nhìu lém nhưng mờ em sợ dẫn anh ra mét ngừ te xĩu hết !

em nè, được hong anh? Hihih, cũng dễ xương lắm đó nhen,chịu hong dzij?

Originally posted by người ta@Mar 7 2004, 12:26 AM
    Em xinh thì nhìu lém nhưng mờ em sợ dẫn anh ra mét ngừ te xĩu hết !
    :clap: em gái hủng được gì cả chỉ được cái tài ....nói đúng wá chời thui :~)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

híc híc kì thía đang cộ đơn nè vọ thì đứa bỏ theo giai ,đúa đòi li dị tội anh we1 huhuhuhu cho mượn cái áo leo nước mắt cui bé ngừ tè..........hả ..ọe ọe mùi gì kinh dzay mí hom rùi chưa tăm`1 bốc mùi kinh we1 bé ơi:d

Trời ! úi cha sanh mẹ đẻ quỉ thần đất đai Phật tổ như lai xem có chịu nổi không cơ chứ ! :angry: 1 sự vu khống tèn bẹo vô nhân đạo ! hic.....dám hạ nhục danh dự NT này như vậy đóa hả ? huynh làm như ai cũng ở dơ như huynh í ? ặc...ặc.... :gun:

hihi, NT ui! Anh K tưởng ai cũng ở dơ, té ra hong phải, có mình ảnh ở dơ à! hihi! Chứ không ở dơ sao bị vợ chê NT hén! hihi

Page 1 of 2 12 LastLast