Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 23 of 23

Thread: i need help!!!

Thật sự câu chuyện là thế nào nhỉ SGB chẳng hiểu mô tê gì hít trơn :O thật sự là ngocnghech có tin vào những gì các bạn dành cho NN không?? Tại sao lại có ý nghĩ chán đời như thế, một lỗi lầm có thể với bạn rất lớn nhưng đâu có nghĩa là mất hết hy vọng?? NN đừng có suy nghĩ quá cực đoan như thế nữa hãy share yr heart với mọi người đi, ai cũng bên NN mà, đừng vội quay lưng khi mình chưa nhìn thấy đích đến, NN nhé

Tôi là người đến sau nên không biết gì nhiều,nhưng tôi cũn thấy buồn vì các bạn là những người đã giúp đỡ rất chân thành mà lại không nhận được kết quả như mong đợi.nhưng những gì chúng tôi thấy ở dây chỉ là bề nổi, còn phia sau chắc chắn không đơn giản như vậy.Giá như tất cả chúng ta có thể cùng làm được điều đó.
    Mot nguoi nhu bao nguoi, nhung lai chang giong ai!

theo ý kiến của hhvs, phải chăng hành động quyên góp tiền trên diễn đàn của chúng ta đã xúc phạm đến lòng tự trọng của NN.
    nếu thế thì NN ơi, bạn hãy hiểu rằng tất cả chúng tôi thật lòng muốn giúp đỡ bạn, thông cảm với bạn.
    rất nhiều người đang ở bên cạnh bạn, bạn hãy cố gắng lên, đã đi là sẽ đến, bạn ạ!
    còn trong chúng ta, những ai có thể tiếp xúc trực tiếp với NN, hãy khuyên nhủ bạn ấy, hãy cố gắng trở thành những người bạn của NN.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Page 3 of 3 FirstFirst 123