Results 1 to 9 of 9

Thread: Xin chao moi nguoi !

QingShan
    Guest
    Co le day la lan dau tien toi vao mot dien dan nhu the nay !ngay den ca tieng viet cung chang biet danh !mong anh chi em hay thong cam cho toi ,dieu lam toi to mo vi toi ko hieu nhung nguoi ngoai cuoc se noi nhu the nao ve nhung nguoi nhu toi va nhung nguoi ko hieu biet va dang phai nhan duoc nhung anh mat ko thien cam tu moi nguoi ! Nhung hom nay toi viet bai nay voi mot tu cach la mot con nguoi hoan toan khoe manh va voi ma tuy thi voi toi da la mot qua khu roi ! toi chang biet noi gi vi toi chi cam nhan duoc toi la mot con nguoi may man boi vi toi co 1 tinh yeu that dep ,tinh thuong cua moi nguoi doi voi toi ,vi vay mong anh chi em hay cho toi mot co hoi de toi duoc noi nhung gi trong long minh ,boi vi gio day nhung giay phut duoc online nhu the nay la mot dieu hanh phuc doi voi toi ! doi voi moi nguoi ma tuy la hiem hoa la ke thu nhung voi toi ngoai la nhung thu do ra no cung la thay cua toi vi trong cai hoa cung co cai phuc vi toi biet minh dang o dau ! that buon va xau ho cho nhung nguoi dang o hoan canh cua toi truoc day ! Nhung ho cung that su dang thuong lam ! chinh vi vay toi viet nhung dong chu nay de mong moi nguoi hay gop y va cho toi nhung y kien va nhung gi tuoi dep nhat de giup toi quay lai va hoa nhap voi cuoc song mot cach thoai mai nhe ! Cam on moi nguoi ! :phone:

xin chao cac ban!!! Minh la thanh vien moi cua dien dan. Minh dang la sinh vien nam thu 3 khoa Bao Chi truong Đai Hoc Quoc qia Ha Noi. Rat tinh co minh biet den Website nay, minhda that su xuc dong va kham phuc boi nhung gi webmaster va cac thanh vien da lam duoc. Ho la nhung con nguoi tung mot thoi lam duong lac loi, va hom nay tren con duong tro ve voi cuoc song ho da lam duoc nhung dieu dang quy, dang tran trong biet bao. Da tu lau minh ap u mot y tuong la viet mot bai bao ve tam guong sang :anh Tran Song Khoa, nguoi da lap nen trang Web nay. Khong biet cac ban co dong tinh voi minh khong? Cung nhan dien dan nay minh rat mong duoc tro chuyen voi anh Khoa

toi_loi
    Guest
    Originally posted by QingShan@Mar 8 2004, 07:24 PM
    Co le day la lan dau tien toi vao mot dien dan nhu the nay !ngay den ca tieng viet cung chang biet danh !mong anh chi em hay thong cam cho toi ,dieu lam toi to mo vi toi ko hieu nhung nguoi ngoai cuoc se noi nhu the nao ve nhung nguoi nhu toi va nhung nguoi ko hieu biet va dang phai nhan duoc nhung anh mat ko thien cam tu moi nguoi ! Nhung hom nay toi viet bai nay voi mot tu cach la mot con nguoi hoan toan khoe manh va voi ma tuy thi voi toi da la mot qua khu roi ! toi chang biet noi gi vi toi chi cam nhan duoc toi la mot con nguoi may man boi vi toi co 1 tinh yeu that dep ,tinh thuong cua moi nguoi doi voi toi ,vi vay mong anh chi em hay cho toi mot co hoi de toi duoc noi nhung gi trong long minh ,boi vi gio day nhung giay phut duoc online nhu the nay la mot dieu hanh phuc doi voi toi ! doi voi moi nguoi ma tuy la hiem hoa la ke thu nhung voi toi ngoai la nhung thu do ra no cung la thay cua toi vi trong cai hoa cung co cai phuc vi toi biet minh dang o dau ! that buon va xau ho cho nhung nguoi dang o hoan canh cua toi truoc day ! Nhung ho cung that su dang thuong lam ! chinh vi vay toi viet nhung dong chu nay de mong moi nguoi hay gop y va cho toi nhung y kien va nhung gi tuoi dep nhat de giup toi quay lai va hoa nhap voi cuoc song mot cach thoai mai nhe ! Cam on moi nguoi ! :phone:
    Qua lời kể của bạn mình cảm thấy bạn là một người rất dũng cảm bạn đã chiến thắng sự cám dỗ để tìm lại cái "tôi" trong con nguoi mình. Bạn có quyền ngẩng cao đầu để bước vào cái xã hội này mà./

Chúc bạn thành công nha

TO hanhoxinh: Bạn ở miền Bắc hẻ :clap: http://hoisinh.vnn.vn/niemtin/index.php?showforum=71 <=== bạn liên lạc với ongtroi để có kế hoạch sinh hoạt cụ thể nhé

thật sự mà nói để vượt qua cám dổ của ma tuý bạn quả là một người mạnh mẽ bên cạnh đó bạn còn là một người may mắn ví có "một tình yêu đẹp "và mọi người ở bên hãy trân trọng nhửng gì mình có và sống cho thật tốt là được rồi
    CÓ MỘT LOÀI HOA MỘT LOÀI HOA
    VĨNH VIỄN VÌ TÔI MÀ CÓ MẶT

nguoitretuoi
    Guest
    Xin chao moi nguoi. Toi la mot thanh vien moi. Toi khong dung ma tuy va toi khong mang HIV. Toi la SV hoc tai truong Dai hoc Quoc Gia Ha Noi khoa Tam Ly Hoc. Toi duoc mot thanh vien cua nhom "Nhung nguoi nhiem tu luc" - nhom duy nhat cua nhung nguoi co HIV o HA NOI gioi thieu trang Web nay. Cam giac dau tien khi toi doc nhung dong dau cua trang Web that la kho ta. . .

thế theo bạn nó "khó tả " là như thế nào??&#33;&#33; bạn làm tính tò mò của mình nổi dậy rồi đấy &#33;&#33; :do:
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng&#33;

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

Những ai đã từng nghiện ma túy và biết nhận ra những sai lầm của mình thì tôi nghĩ đó là một điều rất đáng quý và đáng khâm phục. tôi nghĩ mọi người xung quanh sẽ rất vui khi nhận ra sự thay đổi của các bạn.
    ba mẹ đã sinh ra các bạn và luôn mong các bạn hãy sống lành mạnh và trưởng thành . ba mẹ của bạn sẽ rất đau lòng khi thấy con của mình hư hỏng. vậy tôi mong tất cả mọi người hãy nghĩ tới mình và tới gia đình. bạn bè và những người thân của mình để từ đó tránh xa ma túy.

Chào bạn_Qingshan&#33;
    Rất vui vì bạn cùng gia nhập diễn đàn. Mình rất khâm phục nghị lực của bạn, mong rằng bạn cùng chia sẻ với các bạn đã từng đi vào con đường lầm lỗi giúp các bạn ấy trở về hòa nhập với cộng đồng và giúp những người xung quanh bạn cũng như trong xã hội có cái nhìn đúng hơn với những người nghiện ma túy ...Mình là một người tham gia diễn đàn cũng chưa được bao lâu nhưng mình cũng đã hiểu được tác dụng và lợi ích mà diễn đàn mang lại chứ ko đơn thuần chỉ là sân chơi cho mọi người. Mong bạn sẽ là thành viên tích cực của diễn đàn nha&#33;

cảm ơn các bạn đã có những nhận xét thiện chí về diễn đàn này. Tất cả được tạo dựng bởi bàn tay của một người đã từng là người nghiện ma tuý nên các bạn hãy tin là anh ấy hiểu được nỗi lòng của các bạn. Chúng tôi hoan nghênh các bạn đến với diễn đàn này vì chúng dành cho tất cả chúng ta, không phân biệt ai nghiện ai không nghiện, ai bị bệnh ai không... chúng tôi chỉ mong rằng, khi tham gia diễn đàn này các bạn sẽ tìm được một nơi để chia sẻ nỗi niềm, một nơi để bạn thấy rằng vẫn còn có nhiều người quan tâm đến bạn. Và từ đấy, chúng tôi sẽ rất rất vui nếu bạn tìm lại được niềm tin và đương đầu với "cái chết trắng". :do:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------