Results 1 to 4 of 4

Thread: vũ trừơng _gái nhảy_ma túy_hiv/adis

không phải tự nhiên bộ phim gái nhảy 01 lại có doanh thu cao vậy ,đạo diễn gái nhảy 01 đã đánh chúng tâm lý của các bạn trẻ ,đó là nhũng búc xúc của xã hội hiện nay ,và điều đó đã làm nên thành công của gái nhảy 01 .

vũ trừơng _gái nhảy_ma túy_hiv/adis theo tôi nó được coi là 01 vòng tuần hoàn khép kín ,ngày nay giới trẻ đua nhau tới các vũ trừơng nhằm thể hiện mình là 01 dân chơi ,kèm theo đó là những dịch vụ ăn theo ,có vũ trừơng thì sẽ có gái nhảyva2 kèm theo những công việc khác như mại dâm ,ma túy vv..,giới trẻ tới các vũ trường hầu như rơi vào ngững gia đình có điều kiện ,họ tới đó vung tiền ra để giải trí ,01 kiểu giải trí không lành mạnh ,họ uống rượu nhảy múa chơi heroin,(lác)v...đương nhiên tiếp theo đó họ cặp kè với các cô cave,và ai biết được trong các cô đó ai không nhiễm hiv,với những nguời đó dều rơi vào hoàn cảnh khó khăn ,hoặc ăn chơi d0ua đòi ,hoặc 01 lý do nào khác đã đẩy họ vào con đường gái nhảy ,và trong suy nghĩ bất cần đời của họ họ sẽ thử hầu hết các món ăn chơi của cuộc đời ,và hậu quả nhiễm hiv/aids là tất yếu xảy ra ,ngày nay giới trẻ tới các vũ trường cặp kè với các cave được coi là mốt và bạn có chắc ràng bạn chỉ cặp kè xuông thôi không ,không có công đoạn cuối chứ ?vô lý -tôi không tin !mà có xảy ra bạn có chắc không lây hiv/adis từ các cô gái đó qua không ?,nguy hiểm lắm đó bạn ạ bạn có chắc khi giao thiệp cùng cô ta bạn không chơi matuy1 và điều đó khiến bạn là người có nguy cơ cao nhiễm căn bệnh thế kỷ đó ,và điều gì đã khiến bạn làm vây ,buồn ư giải trí ư ,khẳng định mình ư .
    uh như vậy bạn đã sinh hoạt không trong sáng chút nào vì vậy tui nói vũ trừơng _gái nhảy_ma túy_hiv/adis là 01 vòng khép kín.

các bạn trẻ yêu qúy ạ chúng ta nên chọn những kiểu giải trí lành mạnh ,chúng ta có thể khẳng định mình qua các công việc tốt dành cho xã hội ,cho gia đình ,chứ không nên giải trí vô ích như vậy các bạn thử hỏi chính mình đàng sau những cuộc chơi đó các bạn được những gì ?không phải là sự mệt mỏi của cả tinh thần lẫn thể xác ,thì là sự đốt tiền 01 cách hoang phí mà lẽ ra với số tiền đó phần nào giúp ích được cho đời .đôi điều muốn ngỏ xin được góp ý
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

"vũ trừơng _gái nhảy_ma túy_hiv/adis " Đúng đấy là một vòng nhưng ko khép kín vì nó còn có những giá trị khác nữa như kinh doanh, giải trí. giao lưu, giải tỏa căng thẳng.... Những cuộc chơi hoang phí, có thể sa đọa nhưng cũng có thể ko. Có những người đã bị vùi sâu trong các cuộc chơi đó , nhưng cũng có những người chỉ muốn thay đổi ko khí thường ngày cuả mình để giải tỏa căng thẳng thôi, dù rằng nó hơi xa xỉ. Đó là một phần tích cực của vũ trường... Nói chung cái gì cũng có hai mặt của nó, phải có cái lợi gì đó thì nó mới ra đời và tồn tại được. Chỉ có điều tiền đã làm mờ mắt mọi người , biến vũ trường thành nơi trú ngụ của những con thiêu thân và che dấu những bàn tay đen có thể vạch nên tội ác bất cứ lúc nào.
    :gun: :~)

oh, tuy rằng tui là người đã viết bài này nhưng tui cũng rất đồng ý với ý kiến phản bác của bạn ,đúng vậy bài viết này nên sửa lại dòng chữ"vũ trường _gái nhảy_ma túy _hiv/adis là một vòng khép kín "kia đi ,và cũng rất đồng ý về lập luận của bạn về điều này ,nhưng tui nghĩ ở bài viết này tui dùng từ không đúng là hoàn toàn cố ý ,không phải chúng ta đang lên án mạnh những tệ nạn xã hội đó sao và với sự cường điệu hóa nó lên thì cũng không sao cả tui nghĩ vậy ,nhưng ở góc độ bạn và tôi mà nói ,thì đúng vậy bạn đã phản bác rất đúng và tôi công nhận điều đó ,chúng ta đều biết "khiêu vũ"là môn nghệ thuật được nhiều người yêu thích vậy tôi dung từ như vậy là quá sai rùi nhưng có lẽ bạn cũng hiể sự mâu thuấn đó là sự cố ý ,bởi hô hào thì phải cường điệu hóa nó lên chứ phải không bạn (cũng hơi cường điệu thái quá đó heeeeeeeeee),cám ơn vì sự phân tích và lập luận của bạn nhé.
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

Hihì , thật sự thì đây ko phải là bài phản bác. Mình chỉ muốn nói lên quan điểm của mình thôi. Dù gì thì vũ trường cũng chứa quá nhiều những vấn đề nhức nhối của xã hội như mại dâm , ma túy và những cuộc chơi thâu đêm suốt sáng ko mục đích ...
    Ngày nay còn có sự xuất hiện của những gái gọi cao cấp, gái nhảy "rào" mà vũ trường chính là điểm gặp gỡ chính... Đây cũng là vấn đề đang được báo động &#33;