Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 25

Thread: Raul_saigon là người thế nào hả bà con???

hix...bao nhiêu người nói giúp mà raul ko thèm giảm tiền cho TKY nữa kìa. chắc trong mắt của raul chỉ có $ mà thôi, phải ko nè?
    thề không yêu để tiền ăn kẹo
    sống độc thân cho con trai nó thèm

Khônggggggggggg!!!! Quân tử nhất ngôn, tứ mã nan truy raul nhận chở TKY 50k là 50k , thề không bao giờ lấy hơn !!! Nhất định thế!!! Kệ họ nói sao thì nói , Không bao giờ tăng giá, dù giá xăng đang lên từng ngày. :~)

TKY em bán nhà dọn xuống SG ở đi anh sẽ chở em free, dẹp thằng cu langtu qua 1 bên vì trên TD còn nhìu anh tốt bụng lắm
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Originally posted by langtu@Mar 19 2004, 05:20 AM
    Khônggggggggggg!!!! Quân tử nhất ngôn, tứ mã nan truy raul nhận chở TKY 50k là 50k , thề không bao giờ lấy hơn !!! Nhất định thế!!! Kệ họ nói sao thì nói , Không bao giờ tăng giá, dù giá xăng đang lên từng ngày. :~)
    :baby: xong dzụ lèm en này thì hoàn chả xiền đã vay lại choa 8 nghen
    :~) đang xiếu xiền hút thuốc nè

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Zoi`, Bé TKY đừng nghe lời Bụi, nó xúi em đấy!!! 50k mà bán nhà, còn lâu, bé nhờ!!! Em thấy nó tốt chưa hủng ! Xúi em bán nhà ...để xuống Sài Gòn gần nhà nó. Đồ khôn lỏi!!!
    Thiếu Ông có ngàn mấy mà đòi hoài thía Tám, làm mất thể diện hết,ông nì!!!

:baby: công ga công , tư ga tư chiện gì cũng phải gõ gàng mới được
    thiếu nợ chả xiền , hổng cóa xiền ....bán máu chả ...mè hổng cóa đủ máu để bán thì lo đi chuẩn bị .....nấm mồ để yên giấc ngàn thu đi cu :~)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Lão Tám này kỳ quá, hồi cho tui mượn, lão nói gì ?! bây giờ lựa thời cơ DD khóa bank lại lão đòi. Máu của tui thì thừa, nhưng không dư để bán kiếm xiền trả ông. Ngu gì :~)
    Dzụ làm ăn này tưởng có lời, ai ngờ... thiếu . Hix, biết bao giờ mới đòi được đây :z) .

hihi, tại anh người xấu nên phải chịu thôi! Không ngờ đẹp trai mà xấu tính quá hà, hiih

oé óe bó tay luôn ! thấy đẹp trai là mê tít à ! hehehehe

:khoai: hehehe....Quynhmy nói đúng ghê á, Raul( tức Lãng tử) đẹp trai mà xấu tính wa, keo hơn kẹo kéo nữa. nhưng dù sao cũng cám ơn LT nha, bữa đó LT chở TKY về xong mà ko chịu nhận tiền ha (mai mốt đừng đòi). ko phải tốt lành gì mà phải chạy lẹ lên TP nhậu chứ lên trễ chỉ có nước ....rửa chén. nhưng vì bất cứ lý do gì thì TKY cũng cám ơn hé....pakon mình vỗ tay hoan hô tinh thần ...vì nhậu quên tiền của LT nè :clap:
    thề không yêu để tiền ăn kẹo
    sống độc thân cho con trai nó thèm

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast