Page 2 of 2 FirstFirst 12
Results 11 to 17 of 17

Thread: Tôi đả lở

cám ơn tất cả các bạn và những lời động viên , mình chẳng biết phải nói thế nào cho phải . thật sự thì mình cảm động lắm
    lần nữa mình xin các bạn hảy nhận lấy lời cảm ơn của mình , mình đả tự cai nghiện tại nhà đc 5 hôm rồi , thèm lắm nhưng ko có dám nữa
    mình không biết mình có thể giử như thế nầy nữa hay không , người ta nói cai nghiện thì ko khó nhưng vấn đề có giử đươc hay không thì mới là vấn đề
    mình chẳng có nhiều bạn , lúc trứơc chơi với mấy thằng bạn củng điều nghiện ma tuý , bây giờ không chơi với tụi nó nữa chẳng biết phải đi đâu và chơi với ai , vướng vào tụi kia nữa thì mình sợ mình không giữ được , con bạn bè đàng hoàn thì chẳng có
    mình buồn quá , giá như mình chẳng sinh ra trên thế gian nầy thì có vẻ hay hơn
    thôi mình đả làm phiền các bạn nhiều rồi , chào các bạn mình rất mong đựoc biết tất cả các bạn
    Hảy quyết định điều bạn cho là đúng trước khi đả muộn

toi_loi
    Guest
    Bạn à, hồi dó mình cũng giống bạn bây giờ nè tưởng chừng như cuộc dời này dã quay lưng lại với mình cai rất nhiều lần mà vẫn thất bại tưởng chừng như mình sẽ chết, nhưng không trái dất này vẫn quay và con người vẫn cứ sống . Truòng hợp của bạn cũng là bình thường thôi mà bạn đường suy nghi theo lối tiệu cực nhu vậy

quyết tam......quyết tâm........và hãy quyết tâm......mình tin là bạn có thể bỏ đuợc hạy cố gắng bạn nhé, Thân

lúc trứơc chơi với mấy thằng bạn củng điều nghiện ma tuý , bây giờ không chơi với tụi nó nữa chẳng biết phải đi đâu và chơi với ai , vướng vào tụi kia nữa thì mình sợ mình không giữ được , con bạn bè đàng hoàn thì chẳng có
    mình buồn quá
    đây mới chính là tâm sự mà những người trng cuôc mới hỉu và cũng chính lý do này nên nguy cơ tái nghiện rất cao.
    Hãy cố gắng nhìu hơn hy vọng trong thời gian ngắn bạn sẽ tìm dc niềm vui trng cuộc sống. Nếu rãnh thì hãy liên lạc với tui nick YM nhu1conme để nói chuyện thêm. Chúc bạn cai thành công
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

cảm ơn các bạn , mình ngàn lần cảm ơn các bạn đả động viên mình , hiện nay mình đả khoẻ lắm rồi . Mình chẳng biết nói sao cho phải , chưa bao giờ mình lại vui vẻ như lúc nầy tuy là hiện nay mình đang được gia đình quản lí rất chặt chẻ nhưng củng nhờ có vậy mà mình đả vượt qua được những cơn vật vả , có lúc mình cứ ngỡ rằng mình không thể chịu nổi nữa vì thiếu thuốc . Các bạn có biết không khi mình cai nghiện ở nhà tới hôm thứ 3 , vì bị vả quá mình không chịu nổi nên đả trốn nhà đi ra ngoài nhưng lại bị gia đình phát hiện và bắt về , khi về nhà mình đả sữ dụng hết thảy 20 viên thuốc ngủ mà gia đình mình đưa cho mình để mình có thể ngủ tốt hơn và đở bị vật vả . Mình tưỡng rằng với số lượng thuốc đó mình sẽ mải mải không còn biết đau đớn là gì nữa nhưng mình lại không chết đêm đó vì uống thuốc ngủ quá nhiều nên mình không thể ngủ được mà ngược lại mình rất mệt . Lúc đó mình lại đâm ra sợ rằng mình sẽ chết , mình chẳng biết khi mình chết đi rồi mình sẽ như thế nào nữa , mọi người có đau buồn vì mình không hay là đáng đời 1 thằng nghiện
    Tới trưa hôm sau mình tỉnh lại , tự nhiên mình cảm thấy hối hận việc mình đả làm , bởi vì mình nghĩ khi mình chết rồi đâu phải là xong rất nhiều sữ việc khác sẽ đến với gia đình mình nữa , tự nhiên mình cảm thấy rất hối hận , mình đả quyết tâm cai nghiện và làm 1 con người tốt để gia đình mình sẽ không hối hận khi đả dốc hết tất cả sức lực để mình rời xa con đường mình đả lầm lổi
    Hảy quyết định điều bạn cho là đúng trước khi đả muộn

Thật là một dấu hiệu tốt. Rất mừng là bạn đã nhận thức được mọi việc cũng như biết được sự quan tâm của gia đình dành cho bạn. Hãy cố gắng lên nhé bạn. Mọi người đều đang cổ vũ cho những nỗ lực của bạn đó !!! :no1:

Cuộc đời dài 60 năm là vừa đủ cho ta làm được những điều mà ta mong muốn...Bạn ơi nếu bạn vừa đôi mươi thì cuộc đời còn dài lắm cho bạn làm lại tất cả đó...hãy sống từ hôm nay cho tất cả những điều tốt đẹp đó bạn nhé !!!

chúc mừng thành công bước đầu của TTv nhé!Mong bạn sẽ thành công thực sự và tránh xa được matuý.Bạn và những người bạn ở đây vẫn may mắn vì còn có hoisinh giúp đỡ .Hè này nhất định tôi sẽ cố gắng chỉ cho anh tôi cách dùng net để anh ấy vào đây!
    thế giới quả là rộng lớn
    cuộc sống quả là phức tạp
    chúng ta còn nhiều việc để làm
    vì ngày mai là một ngày mới
    [/i][/b]</marquee>

Page 2 of 2 FirstFirst 12