Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 35

Thread: 19 Cách tỏ tình của con gái Ngày nay

Question

1. Hôn lên đầu _ Đầu anh chưa gội huh ?
    2. Hôn lên trán _ Trán anh dzẹp hông có thong minh
    3. Hôn lên tai _ Con trai mà sỏ lử tai
    4. Hôn lên môi _ anh chưa đánh răng hả
    5. Hôn lên cổ _ Anh chưa tắm sao ?
    6. Hôn lên má _ Chòi anh mún sài kem súc mụn hog ?
    7. Hôn lên mũi _ Đi chống mũi đi anh
    8. Hôn lên vai _ Cho muọn áo chùi mũi
    9. Nghịch tóc _ Anh xài gel nhìu wá àh
    10. Nắm tay _ Anh ơi đi shopping nha
    11. Thổi vào tay _ Tay anh dzơ bụi hong àh
    12. Ôm nganng hông _ Anh diet đi nha
    13. Nhìn đắm đúi _ Càng nhìn càng thấy anh xấu ra
    14. Cuòi tủm tỉm _ Xí dzần em đi an mà hết tiền
    15. Xiết chặt tay _. Nhớ trả nợ em nha
    16. cuòi lớn sảng khoái _ Cảm ơn anh trả bill dzùm em nha
    17. Tặng anh chiếc nhần cỏ _ Anh fải tặng lại em diamond áh
    18. Ôm chặt _ Anh ơi có nguòi wánh em
    19. Thở mạnh _ Hú hồn mình đá bỏ đuọc anh ta rồi
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Wink

còn đây là những "dâú hiệu đặc biệt" mà các boy cần biết nè :

1.Cô ấy luôn chép bài hộ bạn khi bạn nghỉ học .Ở lớp học thêm ,nếu bạn tới trễ ,bạn biết cái cặp to đùng của cô ấy luôn xí phần cho bạn

2.Cô ấy rủ bạn đi xem một bộ phim mới mà bạn rất thích nhưng bạn biết là cô ấy đã xem bộ phim ấy rồi.

3.Cô ấy hay hỏi đám bạn của bạn về bạn :trước đây bạn học trường nào ?Thích môn thể thao gì ?Con thứ mấy trong gia đình ?....

4.Cô ấy bảo bạn viết tên ra nháp để bói chung với tên của cô ấy .Lát sau ,chắc kết quả không hay lắm ,cô ấy buông bút ,nhún vai bảo :"Cậu có bao giờ tin vào mấy chuyện vớ vẩn này không ?Tớ thì không đâu!"

5.Cô ấy thường hỏi tên và tìm hiểu tính tình của những người thân của bạn.Sau đó ,trong khi trò chuyện cô ấy thường hỏi thăm về họ - và bao giờ cũng hỏi đích danh ,ra dáng người - trong - nhà lắm !

6.Cô ấy sẵn sàng cùng bạn tới Fansland vào thứ hai xem buổi biểu diễn của Metallia dù bạn biết cô ấy chỉ mê N'sync mà thôi !

7.Bạn nói đùa một câu lãng nhách ,chẳng làm ai nhếch mép ,nhưng cô ấy lại cười hưởng ứng .Nụ cười của cô ấy khuyến khích bạn đủ dũng khí nói câu thứ hai (hy vọng đỡ lãng nhách hơn chăng?)

8.Khi bạn đèo cô ấy ,cô ấy dường như khẽ tựa cằm lên vai bạn.Không phải chỉ để dễ nói chuyện hơn đâu ,vì bạn biết chắc cô ấy không làm như thế với các cậu bạn trai khác

9.Cô ấy không thích xưng hô mày tau như trước. Ban đầu ,cô ấy nói trống không ,rồi chuyển sang xưng tên.

10.Cô ấy lúng túng kinh khủng khi bất ngờ gặp mẹ bạn ,dù là một cuộc gặp rất bình thường ,để rồi sau đó liên tục tra hỏi bạn xem mẹ bạn có nói gì về cô ấy không.
    ---------------
    càng ngày càng tiến tới nhỉ :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Wink

Tìm đâu ra những người con gái ấy bây giờ ...&#33; Thời buổi này con gái đã thay đổi rồi ..tỏ tình cũng hiện đại nữa .... biết có còn như vậy hay không ..?

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Vì thế mà Ro mỗi lần đến nhà BT, sau khi nhậu xong BT hay ca "Thời nay con gái, mấy người mà chung tình. Bán rẽ hay chữ thuỷ chung. Nghèo mà trèo cao. em ham pây xỳ a móc, em bán luôn đi cả tình mình...." :o
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Wink

chỉ là thiểu số như vâỵ thui hai anh ạ ,hnkvmt cũng có quen nhiều bạn gái sống rất cao thượng đâý ạ &#33;Và hnkvmt ấn tượng nhất với một girl sẵn sàng sống thiếu thốn - nhà nghèo mà - để giúp đỡ một câụ bạn số tiền 500.000đ để mổ tim
    Tin không ?
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Trên đời này cũng có những người con gái tốt vậy. Nhưng Ngân thấy đa số là, trai chung tình thì người bạn gái lại thờ ơ, còn khi người con gái thật lòng thì người con trai lại bay bướm, hoặc thờ ơ. Thiệt là nghịch lý&#33;
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

thì cũng do trời sắp đặt cả thôi mà , ban cũng thấy đấy đến dép còn có số nữa mà huống chi đến người của mình .

hihihi .. nhưng mà dép thì cùng lọai, bằng nhau, con tình cảm như vậy thì chán thấy mồ&#33;
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Bac si quai di
    Guest
    Sao các bạn bi quan quá vậy? Hãy sống thật với mình, quan tâm giúp đỡ mọi người và biết phấn đấu cho ngày mai. Rồi tự nhiên bạn sẽ gặp ý trung nhân của bạn thôi. Chúc các bạn luôn khỏe, vui vẻ và iu đời.

Originally posted by Kẻ si tình@Mar 26 2003, 05:57 AM
    he he....học giỏi có thưởng ko dzậy &#33;&#33;&#33;
    chời.. học hành không lo.. mới vô là hỏi có thưởng hay không rồi àh..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Page 1 of 4 123 ... LastLast