Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 28

Thread: Hãy giúp tôi

tôi hy vọng là web hồi sinh ngày càng phát triển đề có thể giúp được nhiều người trong khi đại dịch HIV-AIDS đang hoành hành

five's Avatar

Thay mặt cho BCH chân thành cảm ơn bạn có những lời hay như thế :totinh:
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Không phải nói để tư khen nhau đâu , nhưng để khích lệ những người hoạt động tích cực , chứ như Thái thì ,,,ẹ quá !

Tất nhiên là chúng ta sẽ hỗ trợ cô bé bằng nhiều cách . Trước mắt giải quyết em bé trong bụng , còn phải ổn định tâm lý cho cô bé nữa nhé !
    There's the true that : we want to do so much for PHA but still can't reach our target. Can we change it if we try to do better?

Mình đã đưa cô ấy vào BV Từ Dũ, và cô ấy đã phải nhập viện vì thai quá lớn...Trung và Ác min có vào thăm...Tội quá cô ấy chỉ có một mình trong ấy...mình không biết phải làm sao...có ai giúp tui với..tui lo cho cô ấy quá
    :help: :om: :z)

mình có một ngày thứ sáu nè, không biết có giúp gì cho bạn đó đựơc không? nếu cần thì nói admin liên lạc với mình. chỉ có thứ sáu thôi à nhe.
    [i]<span style=\'color:red\'>XIN TẶNG NHỮNG ĐÓA HOA ĐẸP NHẤT CHO ĐỜI</marquee>

Dù quanghuy09 rất bận nhưng có thể vô bệnh viện chăm sóc cô ấy, có gì xin anh trungheo cho biết lịch vào chăm sóc bệnh nhân nhé &#33;

Đúng đó &#33; anh Trung nói cụ thể số phòng , số giường đi &#33;

mình rảnh biểu chiều nè, nên có thể ở với cô ấy buổi chiều được, admin có đồng ý thì liên lạc với Lisaqn nhé&#33;&#33;
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng&#33;

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

Ở xa quá nên chẳng giúp gì đựơc cho cô bé.Nhờ tất cả mọi người giúp thay cả MECNM nhé.Xin cảm ơn và mong cô bé vượt qua được nỗi đau này.
    Giá như mọi việc co&#39; thể bắt đầu lại từ con số 0 nhưng thời gian vẫn trôi không thể nào dừng lại.Chị biết chị đã mất em rồi......

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast