Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 28 of 28

Thread: Hãy giúp tôi

Thank moi nguoi, co be ay da xat vien rui. minh vui ghe, bay gio co ay da tam hoi phuc....minh mong hom nao do se dan co ay gap cac ban 1 lan nua...co the nho acmind di tham voi minh duoc khong ? :om:

Admin và một số bạn nữ trong diễn đàn sẵn sàng thôi mà ! Hôm bữa có mua quà đi thăm nhưng không vào được ! Tiếc ghê ! Hẹn một ngày sớm nhất Trung heo nhé ! heheh !
    To Trungheo : Hồi sáng lừa được cậu 10.000 vnd vui quá !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

hôm nào đi thăm bạn gái đó thì phone cho mickey 1 tiếng nha. mickey muốn đi nữa, nha anh amind.
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

có lẽ tui chưa thực sự hiểu, có lẽ còn cần phải quan sát và chia sẻ nhiều hơn nữa...
    Hạnh phúc, có thể không nằm trên con đường mà ta chọn,
    nhưng nếu không lên đường, ta sẽ không thể nào gặp được nó, ở một ngã rẽ...
    (Lê Ngọc Tú)

Mình sẽ hẹn cô ấy, và mong các bạn cho mình một cái hẹn để đi gặp cô ấy...Mình rất muốn tổ chức một buổi giao lưu giữa những bạn sống cùng HIV với nhau, rất mong có các bạn trong trong diẽn đàn nữa...mong Khoa và các bạn cho mình ý kiến để mình có thể tổ chức một buổi họp nhỏ.
    Không biết ý các bạn như thế nào ? :hub: :khoai:
    Thank

uh mình cũng rất muốn có một buổi họp mặt như thế được tổ chức, có như thế mọi người mới có thể trao đổi thẳng thắng với nhau về các vấn đề và tạo mối quan hệ tốt giữa các thành viên diễn đàn và các bạn ấy!! :clap:
    không biết ý kiến của ban quản trị diễn đàn như thế nào nhỉ!???
    Con chim về đậu bên người,

Là Thiên sứ đó, là tôi cũng chừng!

Vô tình em thả bâng khuâng

Tôi làm chim nhặt để phần mai sau.

Mai sau

Thiên sứ về trời

Còn tôi ở lại bên người tôi yêu.

Được thôi ! Để niemtin net đi vào hoạt động ổn định sẽ tổ chức thôi mà ! Các bạn chờ thông báo ờ thông tin họp room nhé
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

[b]
    Minh cung vay , minh o xa qua , nen ko the den tham va giup do gi cho co be do , chi biet gui loi hoi tham va hy vong rang co gai ay se co gang len , cuoc song chua dung lai dau . phai ko ?

Page 3 of 3 FirstFirst 123