Page 1 of 5 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 42

Thread: Hãy Tránh Xa Những Quả Bom Nổ Chậm!

Wink

Chắc phần lớn các bạn cũng không muốn bị toét mình vì những quả bom âý chứ .Có những bạn khi đã bị dính vào rùi thì khổ lắm . Nhất là những khi các nhỏ nhổng nhẻo , trời ơi.... :o ! Nào là em hổng chịu cái này nhỏ quá , cai này xâú quá, màu này tối quá em không thích , em không thích đi bộ mỏi chân lắm, em thích ăn cốc cơ.................qua những lần như dzâỵ thì chắc là phải nhập viện vì bệnh viêm màng túi mất thui. Còn khổ hơn cho những chàng thân hình gâỳ guộc mà khi đi chơi phải đèo theo những chiếc thùng phi nữa cơ. Rõ thật là quá khổ .

Qua đâý là bài học cho những ai chưa có , nên tránh xa ra thui , tui cũng đang run lên khi viết đây nè. Còn những gì cần bổ sung thì xin mời vào
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

hừm, khổ thế mà vẫn có bao nhiêu boy cố tìm được cho mình một mảnh tình vắt vai mới lạ chứ
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hừm, khổ thế mà vẫn có bao nhiêu boy cố tìm được cho mình một mảnh tình vắt vai mới lạ chứ
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

Guest
    Guest

Red face

uh&#33;
    Đúng đấy , nhưng chẳng hiểu vì sao nữa . đâý là vấn đề cấp bách hiện nay đang cần giải quyết.

Guest
    Guest

Red face

uh&#33;
    Đúng đấy , nhưng chẳng hiểu vì sao nữa . đâý là vấn đề cấp bách hiện nay đang cần giải quyết.

Be_Hanh
    Guest

Wink

Originally posted by thamtunet@Jan 20 2003, 10:53 AM
    Nhất là những khi các nhỏ nhổng nhẻo , trời ơi.... :o &#33; Nào là em hổng chịu cái này nhỏ quá , cai này xâú quá, màu này tối quá em không thích , em không thích đi bộ mỏi chân lắm, em thích ăn cốc cơ.................
    Mới nghe tới đây sao tui thấy tụi con gái chúng mình sao nhiều tội wá dzậy ....?????
    Tụi con gái cũng có nhiều cái tính dzễ thương lắm chớ ....đừng có tránh xa những "TRÁI BOM DZỄ THƯƠNG" này nhá ...&#33;

Thiệt đó hả nếu như zâỵ thì cho xem đi bé hạnh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

càng nói càng thấy ....cánh mày không râu tụi này thiệt thòi wé <_<

Wink

" Bom DỄ THƯƠNG" a`..hay đấy ...&#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Wink

:lol: mọi người đang chờ bé Hạnh chứng minh kìa ,hay là sợ quá nên chạy mất gòi hihi...

Page 1 of 5 123 ... LastLast