Page 1 of 7 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 67

Thread: Thông báo đến tất cả thành viên tại Đà Nẵng

Thumbs up

Được sự tin tưởng của BCH diễn đàn đã chọn hnkvmt làm Nhóm trưởng đại diện tại Đà Nẵng, nay hnkvmt xin gửi một Thông báo chung đến tất cả thành viên tại Đà Nẵng như sau :
    1.Sau khi nói chuyện với anh admin, hnkvmt xin báo một tin vui là trong thời gian tới đây hai sếp trong BCH tại tp.HCM là admin và anh Quanghuy09 sẽ ra Đà Nẵng giúp chúng ta nâng cao hoạt động của group niemtin tại ĐN
    . Như vậy chúng ta sẽ có cơ hội gặp mặt và nói chuyện trực tiếp với anh admin, người đã một mình đứng ra thành lập trang web www.heroin-aids.com và nay là trang hoisinh.vnn.vn, cũng như là đã thành lập diễn đàn niemtin này.
    2.Để đẩy mạnh hoạt động của group niemtin tại ĐN, hnkvmt mong tất cả các bạn hãy liên lạc lại để chúng ta có thể <span style=\'color:red\'>biết được số lượng chính xác, để sau đó sẽ tiến tới sắp xếp một buổi họp nhóm để mọi người có thể làm quen với nhau.
    (Các bạn có thể gửi PM để cung cấp địa chỉ bằng tiếng Việt - hnkvmt cam đoan là địa chỉ thật của các bạn sẽ được giữ bí mật, hoặc gửi mail đến địa chỉ bebe_bongbongdn@yahoo.com trong thời gian sớm nhất)
    3.hnkvmt đã nhờ admin đưa thông báo này ra trang chủ của diễn đàn để tất cả các bạn có thể biết, vì vậy hnkvmt rất mong sẽ nhận được thông tin liên lạc lại của tất cả các bạn.</span></span>

<span style=\'color:indigo\'>Anh admin đã cho biết là rất muốn biến Đà Nẵng trở thành nhóm hoạt động thứ hai, sau BCH tại tp.HCM và nhóm thứ nhất tại Nha Trang. Các bạn hãy giúp admin và hnkvmt một tay để chúng ta cùng thực hiện mong muốn đó của anh admin các bạn nhé - càng sớm ngày nào, chúng ta sẽ càng sớm được gặp anh admin ngày đó :no1:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hơ hơ ....
    vậy thì cho tui xin tham gia .
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

Originally posted by hnkvmt@Mar 15 2004, 01:54 AM
    trong thời gian tới đây [color=red]hai sếp trong BCH tại tp.HCM là admin và anh Quanghuy09 sẽ ra Đà Nẵng giúp chúng ta nâng cao hoạt động của group niemtin tại ĐN[/SIZE
    hai ổng ga ĐN vào ngày nào thông báo lên để 8 xem thử cóa thể vào gặp 2 ổng không (uýnh choa 2 lẽo một trận :boxing: chứ cóa gì đâu )

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Chi phí cho một chuyến đi sẽ là rất lớn &#33; Nếu chỉ có 1,2 mems thì chắc chắn Ban Quản Trị không thể nào bỏ thời gian và tiền bạc ra bắc được &#33; Mong các bạn lưu ý &#33; Mỗi tỉnh BQT ghé phài có ít nhất 10 thành viên &#33;
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

cho mình tham gia với
    mình đã đợi cơ hội này lâu lắm rồi
    cách đây ít lâu mình có nhắn nhắn cho anh admin một tin nhắn đề nghị đẩy mạnh hoạt động của diễn đàn ở Đà Nẵng, nhưng chắc là do có sự cố nên anh admin không nhận được.
    nhưng cuối cùng đề nghị của mình đã được thực hiện rồi
    hay ghê.
    giống như là anh admin đã đọc được ý nghĩ của mình vậy
    cảm ơn anh nhé, admin.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Mình rất vui khi nghe tin này và giơ cả hai tay ủng hộ &#33; Các bạn nhớ báo cho mọi người biết 2 "sếp" ra vào ngày nào để chúng tớ đón nghe . :clap:
    Làm sao được khi đời tôi đã thế
    Chỉ biết khóc , khóc hoài mà thôi
    Ai thấu hiểu cũng xin đừng lau nước mắt
    Để nó rơi cho tôi được trưởng thành .

Vậy là các bạn đã đọc được thông báo và đã trả lời, hnkvmt rất cảm ơn các bạn. Đặc biệt, hnkvmt còn nhận được đề nghị giúp đỡ cho hnkvmt trong việc liên lạc với các bạn từ hoahongvosac nữa đấy. :clap:
    hôm nay, anh admin đã hứa chắc với hnkvmt là sẽ ra Đà Nẵng, vậy nên các bạn yên tâm nhé&#33;
    Nhưng anh ấy yêu cầu phải có trên mười thành viên thì mới ra được (vì anh ấy rất bận, các bạn cũng nên thông cảm). Mà lo gì, trong số gần 1000 thành viên trên diễn đàn, chẳng lẽ chúng ta lại không hơn 10 bạn hay sao :no1: hơn nữa đây là cơ hội hiếm có để gặp mặt admin, ai không đi chắc sẽ tiếc lắm đấy, hìhì ...
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Mọi người tại Đà Nẵng cố gắn có một số hoạt động mạnh trong những tháng này, có thể sau khi ra Đà Nẵng admin và quanghuy09 kiếm nguồn hỗ trợ cho các bạn nhưng các bạn phải đẩy mạnh những hoạt động thiết thực cho web chúng ta mới được. Các bạn hãy cố gắn hoạt động thành một tổ chức chuyên nghiệp, có kế họach cụ thể rõ ràng mới mong web chúng ta phát triển mạnh ở các tĩnh ngoài được mà Đà Nẵng là một trong hai nơi Web chúng ta muốn đẫy mạnh việc hoạt động nhất.

các bạn ở Đà Nẵng hãy nhanh chóng liên lạc với hnkvmt để bạn ấy biết chính xác số lượng thành viên của diễn đàn ở Đà Nẵng. mình cũng tin là số thành viên không thể ít hơn 10 được.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Thế thì các bạn nhanh chóng liên lạc với HNKVMT đi nhé, trong lần ghé thăm này các bạn sẽ được gặp admin và Quang Huy đấy, nói nhỏ nghe bạn gái nào chưa có bạn trai thì tranh thủ cơ hội 2 ảnh ra ngoài này thì cua đi nhé, hai gã ấy hiền lành lắm nhất là admin đấy ~~> nhát gái lém ( ặc.....ặc ).
    To HNKVMT : Hiện nay trong danh sách đang nắm bắt thì đã có bao nhiêu người đăng kí gòi hả HNKVMT , nếu được thì đưa lên cho mọi người biết nhé.
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 1 of 7 123 ... LastLast