Page 7 of 7 FirstFirst ... 567
Results 61 to 67 of 67

Thread: Thông báo đến tất cả thành viên tại Đà Nẵng

Originally posted by chitcon289@Apr 20 2004, 11:37 PM
    Cho chit nói một số ý kiến của mình nhé !
    Đầu tiên thì chit hoan nghênh tinh thần tích cực và xông xáo của các thành viên ở Đà Nẵng. Web chúng ta thật sự sẽ phát triển mạnh nếu mọi người có tin thần như vậy.
    Tuy nhiên, vấn đề kinh phí hoạt động của web là một khó khăn và nguồn kinh phí hoạt động của chúng ta thật sự là khá ít. Hiện nay web chúng ta thực hiện một số giải pháp nhằm khắc phục khó khăn này, trước mắt là việc mở dịch vụ net ( điều này sẽ công bố cụ thể trên diễn đàn sau ) .... Hầu như các lần hoạt động hay hội họp, kinh phí đều là kinh phí nóng, tiền túi của các thành viên bỏ ra chứ ko có nguồn cố định hoặc chỉ được hỗ trợ một phần.
    Chit ko nằm trong BQT nhưng được biết thôgn tin là BQT cũng đang thu xếp mọi việc, các bạn ngoài ĐN cũng thông cảm mọi việc. Mọi việc các bạn đề ra cũng nên nằm trong khả năng của mình thôi.
    Thân.
    cảm ơn chit đã nói thẳng !
    hnkvmt cũng như BCH ĐN sẽ xem ý kiến của chit như là ý kiến của BQT, vậy mọi sự hiểu lầm nên kết thúc ở đây. Mong rằng sau bài viết này, mọi việc sẽ được thu xếp một cách tốt đẹp. hnkvmt rất mong rằng BQT và BCH sẽ hiểu nhau hơn qua sự việc lần này.
    Và qua đây, hnkvmt cũng xin cảm ơn các thành viên ở ĐN đã, đang và sẽ ủng hộ cho BCH. Chúng tôi sẽ liên lạc lại với các bạn sau khi đã sắp xếp công việc một cách ổn thoả, bởi vì chúng tôi không muốn việc hoạt động offline của diễn đàn ảnh hưởng đến việc riêng - nhất là việc học - của các bạn!

Xin mọi người hãy luôn tin tưởng lẫn nhau, như HV_LB đã nói: chúng ta đang phấn đấu vì một diễn đàn NIỀM TIN
    kia mà!
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Originally posted by chitcon289@Apr 20 2004, 11:37 PM
    Mọi việc các bạn đề ra cũng nên nằm trong khả năng của mình thôi.
    Thân.
    Ý nghĩa của câu này là sao hả chitcon ?
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by hnkvmt@Mar 14 2004, 06:54 PM
    Được sự tin tưởng của BCH diễn đàn đã chọn hnkvmt làm Nhóm trưởng đại diện tại Đà Nẵng, nay hnkvmt xin gửi một Thông báo chung đến tất cả thành viên tại Đà Nẵng như sau :
    1.Sau khi nói chuyện với anh admin, hnkvmt xin báo một tin vui là trong thời gian tới đây hai sếp trong BCH tại tp.HCM là admin và anh Quanghuy09 sẽ ra Đà Nẵng giúp chúng ta nâng cao hoạt động của group niemtin tại ĐN
    . Như vậy chúng ta sẽ có cơ hội gặp mặt và nói chuyện trực tiếp với anh admin, người đã một mình đứng ra thành lập trang web www.heroin-aids.com và nay là trang hoisinh.vnn.vn, cũng như là đã thành lập diễn đàn niemtin này.
    2.Để đẩy mạnh hoạt động của group niemtin tại ĐN, hnkvmt mong tất cả các bạn hãy liên lạc lại để chúng ta có thể <span style=\'color:red\'>biết được số lượng chính xác, để sau đó sẽ tiến tới sắp xếp một buổi họp nhóm để mọi người có thể làm quen với nhau.
    (Các bạn có thể gửi PM để cung cấp địa chỉ bằng tiếng Việt - hnkvmt cam đoan là địa chỉ thật của các bạn sẽ được giữ bí mật, hoặc gửi mail đến địa chỉ bebe_bongbongdn@yahoo.com trong thời gian sớm nhất)
    3.hnkvmt đã nhờ admin đưa thông báo này ra trang chủ của diễn đàn để tất cả các bạn có thể biết, vì vậy hnkvmt rất mong sẽ nhận được thông tin liên lạc lại của tất cả các bạn.</span></span>

<span style=\'color:indigo\'>Anh admin đã cho biết là rất muốn biến Đà Nẵng trở thành nhóm hoạt động thứ hai, sau BCH tại tp.HCM và nhóm thứ nhất tại Nha Trang. Các bạn hãy giúp admin và hnkvmt một tay để chúng ta cùng thực hiện mong muốn đó của anh admin các bạn nhé - càng sớm ngày nào, chúng ta sẽ càng sớm được gặp anh admin ngày đó :no1:
    Tui moi dang ky vao ( theo loi gioi theiu cua chuot ko duoi ) nen....., co ai o tren dien dan, thi tra loi tui di &#33;

bạn có điều gì thắc mắc xin cứ nêu ra cho mọi người được rõ và sẽ giải đáp những thắc mắc ấy cho bạn . Thân &#33; :~)

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Originally posted by hanhphuc1506@May 13 2004, 06:04 PM

Tui moi dang ky vao ( theo loi gioi theiu cua chuot ko duoi ) nen....., co ai o tren dien dan, thi tra loi tui di &#33;
    Chào bạn, rất hân hạnh được đón tiếp bạn ở đây, thế bạn cần hỏi gì thì post lên , mọi người sẽ trả lời những thác mắc của bạn . :clap:
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Chao cac ban, dieu ma minh tam dac nhat trong cuoc song la chung ta phai co nghi luc. Gio day minh dang sinh song tai Ha Long noi mien dat du lich, Minh da 24 tuoi, ngay do khi minh vua buoc chan ra truong voi triu nang mot moi tinh da chua day nuoc mat va bon minh chia tay mai mai. Ke tu do doi voi minh cuoc song that nham chan, chan truong nhieu khi minh tim den nhung dieu toi te nhat....
    Nhung ben toi con co nhieu nguoi, cong dong va nhung gi cua tuong lai, toi da co gang hoc tiep va gio day toi da co cong viec lam va duong nhu da co mot tinh cam moi cua mot cuoc song moi? Toi hy vong moi mot con nguoi, ban cua toi hay song bang noi luc cua chinh minh, hay cung phat trien nha.

five's Avatar

Originally posted by hnkvmt+Apr 22 2004, 09:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hnkvmt @ Apr 22 2004, 09:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'> <!--QuoteBegin-chitcon289@Apr 20 2004, 11:37 PM
    Cho chit nói một số ý kiến của mình nhé &#33;
    Đầu tiên thì chit hoan nghênh tinh thần tích cực và xông xáo của các thành viên ở Đà Nẵng. Web chúng ta thật sự sẽ phát triển mạnh nếu mọi người có tin thần như vậy.
    Tuy nhiên, vấn đề kinh phí hoạt động của web là một khó khăn và nguồn kinh phí hoạt động của chúng ta thật sự là khá ít. Hiện nay web chúng ta thực hiện một số giải pháp nhằm khắc phục khó khăn này, trước mắt là việc mở dịch vụ net ( điều này sẽ công bố cụ thể trên diễn đàn sau ) .... Hầu như các lần hoạt động hay hội họp, kinh phí đều là kinh phí nóng, tiền túi của các thành viên bỏ ra chứ ko có nguồn cố định hoặc chỉ được hỗ trợ một phần.
    Chit ko nằm trong BQT nhưng được biết thôgn tin là BQT cũng đang thu xếp mọi việc, các bạn ngoài ĐN cũng thông cảm mọi việc. Mọi việc các bạn đề ra cũng nên nằm trong khả năng của mình thôi.
    Thân.
    cảm ơn chit đã nói thẳng &#33;
    hnkvmt cũng như BCH ĐN sẽ xem ý kiến của chit như là ý kiến của BQT, vậy mọi sự hiểu lầm nên kết thúc ở đây. Mong rằng sau bài viết này, mọi việc sẽ được thu xếp một cách tốt đẹp. hnkvmt rất mong rằng BQT và BCH sẽ hiểu nhau hơn qua sự việc lần này.
    Và qua đây, hnkvmt cũng xin cảm ơn các thành viên ở ĐN đã, đang và sẽ ủng hộ cho BCH. Chúng tôi sẽ liên lạc lại với các bạn sau khi đã sắp xếp công việc một cách ổn thoả, bởi vì chúng tôi không muốn việc hoạt động offline của diễn đàn ảnh hưởng đến việc riêng - nhất là việc học - của các bạn&#33;

Xin mọi người hãy luôn tin tưởng lẫn nhau, như HV_LB đã nói: chúng ta đang phấn đấu vì một diễn đàn NIỀM TIN
    kia mà&#33; [/b][/quote]
    Nếu như những lời này của chit được nói sớm hơn thì hay rồi &#33; Thực sự thời gian vừa qua Five rất ít vào dd cũng chỉ vì lý do ko được rõ ràng như vậy nhưng bây giờ thì khác &#33; Five đã hiểu dd ta đang gặp khó khăn nên Five đã có suy nghĩ khác .Thôi thì bữa nay sẽ ko còn nghĩ như dzay nữa
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời&#33;

Page 7 of 7 FirstFirst ... 567