Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 39 of 39

Thread: Khi ta yêu!

five's Avatar

Talking

Đúng là như thế, sẽ xuất hiện ngay một người ngay trong đầu five nhưng nhoc...biết là ai kô ,mình nói cho nghe nha,là nhoc...đấy, vì nhoc...làm hêi wé hì B)
    hoquyphung84@yahoo.com
    Ta đây tên là Five, nên bà con hay gọi chú Five... chú Five... Xin mới đến với quầy xem bói của chú Five... để được nghe qua vài câu phán xét về tính cách qua Tên của bạn nhằm lấy hên đầu năm mới... Xin mời!

Talking

Haaaaaaaaaa chưa gì mà five đã tán nhocthuytien rùi sao ?

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

khoannnn.. NTT không hiểu FIVE nói gì cả?..???
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Hic NTT nghe có người hỏi mình là chạy đến giền àh
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

ồ :o TTN khóc cái mặt trông ngộ wá

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Angry

TTN ơi , đừng khóc nữa mà diễn đàn chúng ta ngập lụt bây giờ

TTN khóc đẹp chai như vậy mà bảo là ngộ hả choi`? thử nhìn lại xem HVLB :huh:
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Arrow

Originally posted by thamtunet@Mar 23 2003, 01:04 PM
    TTN khóc đẹp chai như vậy mà bảo là ngộ hả choi`? thử nhìn lại xem HVLB :huh:
    MÌnh đã nhàn và thấy rõ ràng là thế mờ đâu có sai ,không tin TTN thử soi gương lại xem thì biết <_< <_< <_< <_< <_<

chòai.. TTN nói nghe lạ... người ta hỏi mình mà mình không chạy đến mới là kỳ àh nghen... vì phải đến mới nghe ngừời ta đóng góp ý kiến về mình thế nào chứ... khen thì cám ơn người ta.. còn chê thì phải sửa để không bị chê nữa chứ..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234