Results 1 to 4 of 4

Thread: Hãy Mở Rộng Vòng Tay Bè Bạn !

Red face

Đâu chỉ riêng tôi mà tất cả mọi người đều nghĩ như vâỵ . Ma túy là cạm bâỹ của hiv-aids , nhưng khi đã lỡ chân vào đó thì chỉ có nghị lực của chính bản thân và sự động viên an ủi của gia đình và cộng đồng mới có thể thoát ra được . Như vâỵ thì đừng nên xa lánh những lúc họ cần chính bạn nhé, hãy là cánh tay rái của họ khi cánh tay phải chẳng còn làm gì được nữa .
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Talking

okie :lol: tui hoàn toàn đồng ý với anh bạn thamtunet
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Đúng vậy &#33; Khi 1 con nghiện đã thành công trong việc cai nghiện và trở về hòa nhập với cộng đồng thì bạn bè và người thân xung quanh cũng là một chất xúc tác ko kém phần quan trọng . Nếu người đó cố gắng hòa nhập lại với cuộc sống mà lại bị bạn bè và người thân xa lánh , xem thường thì hậu quả sẽ ra sao ? Có thể đây là động cơ gián tiếp đưa người ấy trở về con đường cũ &#33; Vì thế tui mong các bạn hãy giúp đỡ , gần gũi và đừng xem thường những người đang trở lại với cộng đồng để họ càng thêm tự tin xây dựng cuộc sống mới , một cuộc sống lành mạnh và tươi đẹp &#33;&#33;&#33;

Guest
    Guest
    ngày xưa chúng ta đã từng lỡ bước nhưng ko có nghĩa là chúng ta ko thễ làm lại cuôc đời .mong mội người hãy tin tưỡng va dan tay ra chấp nhận chúng ta và đừng xa lánh ,để chúng ta có thêm nghị lực làm lại cuôc đời.
    HÃY QUÊN ĐI QUÁ KHỨ NGÀY XƯA
    MỘT NGÀY MỚI VÀ CUỘC ĐỜI MỚI
    ĐANG DAN TAY CHÀO ĐÓN MỘI NGƯỜI