Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: Thư viết cho em yêu từ trong Toilet

Truelove4you
    Guest
    Em thân yêu !
    Thế là được 3 tháng rồi, từ cái ngày em xù đẹp anh để đi theo tiếng gọi chái tim em, từ ngày đó tới giờ không giây phút nào anh không nghĩ đến em cả, ngay cả khi đang buông rơi gánh nặng trong Toilet anh cũng khẽ giật mình và gọi thầm tên em.
    Nhớ ngày xưa đôi ta yêu nhao thắm thiết, thế mà chỉ dzì một chút tư lợi cá nhân em đã bỏ rơi thằng này để đi theo một thằng boy khác….thằng đó có hơn anh ở điểm nào đâu, chẳng qua nó giàu hơn anh, nó học giỏi hơn anh và nó đẹp trai hơn anh thôi mà….hỏng lẽ dzì dzậy mà em nhẫn tâm để lại vết thương lòng đang từng ngày vón cục trong tim anh hay sao em ?
    Tình anh rung rinh ngọn mía lẽ nào em nỡ chặt gốc bỏ ngọn sao….bây giờ em đi xe hơi rồi đâu còn nhớ chiếc xe máy cũ kỷ này nữa, nhớ những ngày mưa xe tắt máy anh ngồi trên xe dồn số còn em hỳ hục đầy phía sau…lãng mãn thế kia mà em nỡ lòng nào….
    Giờ đây ngồi đọc lại những bức thư em viết cho anh, tình yêu của anh nó cứ nhểu xuống từ mắt lẫn từ mũi…từng giọt từng giọt trông mà thương. Rồi những buổi chiều tà tụi mình thường tay trong tay đi….lụm lon nước ngọt em còn nhớ không, đời sinh viên lận đận nên nhục quá cũng phải làm….kiếm được đồng nào hay đồng ấy, cay đắng tủi nhục cùng nhau chia sẽ vậy mà em cũng dứt áo ra đi, chẳng lẽ bi giờ anh đi lụm lon nước ngọt một mình sao em….quê lắm, đi hai người vẫn đỡ ngại hơn mà em…..!
    Ngày em nói câu chia tay sao mà bàng hoàng quá…..lời nói của em nhẹ nhàng mà sao anh nghe như tiếng bả chủ đòi tiền nhà vậy, giật thót và buốt nhói con tim…..Đang uống ngụm nước, nghe em nói xong phụt nước thẳng vô đống quần áo mới giặt…miệng phụt nước mà “ở dưới” cũng phụt nước. Anh đau nhói cõi lòng, bấy nhiêu ngày tháng bên nhau vậy mà em cứ làm như đi chợ vậy….em “đón” anh về từ những năm anh còn là thằng sinh viên nhà quê….bây giờ đã là 2 năm, em “xài” anh đến mức liễu chán hoa chê, nhuỵ đã hương tàn….thế rồi bây giờ em nói câu chia tay. Đã có lúc anh nghĩ đến chuyện tự tử để giữ tấm lòng son sắc và trinh trắng với em nhưng….hình như làm vậy hơi ngu, nên anh đã quyết định cầm cự tới ngày nào hay ngày đó vậy !
    Giờ đây anh đã không còn em bên cạnh nữa…cuộc sống buồn tẻ và hiu quanh bít pao…..ngồi nhớ lại những lần anh đàn em rống, thật vui vẻ…bây giờ chỉ còn anh trong căn phòng cô vắng !
    Thôi thì chúc em hạnh phúc bên thằng boy đó….anh là cục phân chó giữa đường nên đâu dám mơ tưởng em sẽ hốt về bón cây….
    Thôi nghe em, anh dừng type nghe !
    PS : à mà chiện này nữa, trong lần đi chơi 14-2 năm ngoái em có mượn anh 2000 mua 2 bịch nước mía (em 1 bịch anh 1 bịch đó)….chỉ hy vọng em sẽ nhớ đế tình anh và cả 2000 em chưa trả nữa…tạm biệt em yêu !

Chuyện tình yêu buồn như một cái bánh tiêu phải không em..anh nhớ có lần...anh dẫn em đi chơi công viên, anh quên mang theo tiền...nhưng cứ ngỡ là em giàu có...thấy bà bán cà lem...ôi những cây cà lem mới mát lạnh làm sao..anh cứ ngỡ tình mình sẽ mãi tươi mát như thế...
    Anh gọi vội 2 que cà lem....em một cây, anh một cây, hai đứa mình ngất ngây mút....
    " Tình yêu như cái cà lem
    Ăn dzô thì nhớ nhả ra thì thèm..."
    Hai đứa mình hỳ hục xực hết 2 que cà lem..còn lại cái que ..em còn kiu anh đem quang dzô sọt rác ở góc công viên hôm ấy...em còn nhới hay quên.. anh mãi say đắm trong vị ngọt mát lạnh của que cà lem..dzung nhu tình em mà anh đã quên mất...bà bán kem khốn khổ...đang chờ anh trả tiền..khổ nỗi tiền đâu có hỡi em.. chắc em không biết là ..sau chầu ăn hàng hôm qua..em đã ngốn sạch những đồng ngân sách trong cái tài khoản vốn nghèo nàn của đời sinh viên anh mất rồi...
    Nghe câu bà ấy nói : 2000d cậu ơi...anh vờ ngoảnh mặt đi..chỉ chờ một câu nói và một hành động của em thôi...em sẽ móc ra 2000d trả cho người phụ nữ khốn khỗ và tội nghiệp ấy.... thế mà..thế mà..
    Em nhìn anh với anh mắt..đăm chiêu..như thông cảm cho từng nỗi đau day dứt trong lòng anh lắm lắm...anh như mừng thầm..và cảm ơn em lắm...ừ nhỉ..trong tình yêu thì tiền bạc đâu có là gì quan trọng phải không em....??
    Thế mà, thế mà...em chỉ biết câm nín...khi anh đang vò đầu bứt tóc..khi anh đang bối rối chưa biết tìm ra câu trả lời kia đây....???
    Em lặng lẽ khẻ nói với anh 1 câu, một lời nói dịu dàng thôi..nhưng sao làm con tim anh tê tái quá đỗi... " Anh yêu ơi...em hết tiền rồi...hôm qua em dzô ZEN PLAZA mua mấy chục cái áo mới..nên khô máu rồi anh ơi.... "
    Ôi bao nhiêu hy vọng, bao nhiêu điều khao khát hơn...như PEPSI, đã tan vỡ mất...anh như muốn suy sụp sau câu nói ấy...câu nói như làm anh nhói đau..còn hơn là khi anh và em nói lời chia tay nhau mấy chục lần trước ấy nhỉ..........
    Không có tiền...làm sao trả lại cho người phụ nữ ấy đây.....anh cố gắng mĩm cười thật tươi....dù trong lòng anh đang quê một cục thật lớn...anh dịu dàng nói với người phụ nữ ấy : " Cô ơi !..............%$Ư*(&(#@&*Ư....." ....
    Vậy mà giờ đây..khi những que cà lem vẫn luôn mát lạnh..góc công viên nơi hai đứa mình ngồi đó, và chuyện tình mình bên 2 que cà lem "nợ" kia...thế mà vì sao em nỡ vội quên...giờ đây mình anh ngồi đây...cầm 2 tay 2 cái cà lem...ngồi mút mà em và nhớ đến cái cảm giác hồi xưa quá... ước gì em ở đây giờ này..ước gì hồi đó anh có 2000đ..thì có lẽ em không chê anh nghèo mà bỏ anh đi rồi phải không em ..???
    " Tình mình như cái cà lem
    Ăn dzô thì nhớ..nhả ra thì thèm ! "

P/S : Nếu như có một lúc nào đó..em vẫn còn muốn ăn kem của anh..thì hãy quay về với anh em nhé...đừng lo giờ đây..anh lúc nào cũng thủ sẵn 2000đ trong ví....sẽ không còn cảnh ..em ngượng ngùng quá đỗi...anh bối rối....xin nợ 2000đ xem đâu....Thương nhớ em rất nhiều...thiếu điều..một mình anh xử lun 2 que cà lem mới mua...ăn dùm em...ăn để mà tiếc thương cho chuyện tình " bên 2 que cà lem
    nữa

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

ngày buồn tháng nhớ năm thương

anh 2 khỉ ( anh thông cảm " thân " là tên cha của cụ cố nội cụ tổ nhà em ý anh ạ )

anh ơi, lúc bây giờ trời đang mưa , mưa tầm tã, mưa vật vã , mưa như xoáy vào lòng em, tâm hồn em tràn ngập hình bóng .....nguời yêu em , dạ, anh ko có loà đâu mà đọc nhầm ạ , chơi với anh lâu em biết anh chỉ ....lé thôi, nhưng , khịc, mà thôi, em ko có ý lôi những vết thương lòng thòng cà nhòng cà nhanh ý ra đâu, đừng để nưóc mưa làm uớt đãm mắt ..anh, anh nhé

anh , em đang dạt dào cảm xúc, xin anh hãy cho em nói đôi lời

từ khi quen anh , em đã thấy bối dzối, ( anh nhớ cho, đây là tiếng lòng chân thật, ( ko là chân giả ) của em chứ ko phải của Lam Trường đâu nhá ) trong tim em vẫn ko quên đưọc hình bóng của anh , nó vẫt vã quá anh ạ, rồi tiếng nói ngọt như chanh, chua như giấm, mềm như thịt bò , rồi cái nhìn ngọt ngào say đắm như ...chó ngắm ...riềng của anh, nhưng tất cả đều ko ngăn đưọc cảm giác như nhìn miếng .....thịt chó kèm bát mắm tôm khi đọc những bài viết của anh , ( khỉ thật, nhắc đến đây mới nhớ , sao hôm lên Nhật Tân ....ngắm cảnh, em nhẹ nhàng nhưòng hẳn anh 1/10 miếng dog meat, anh lại bối rối ...liếm hết là sao??? bố khỉ, thế thì cụ tổ có sống lại em cũng chả có gan mà lủm tiếp ,hic, mặc dù phải nói miếng ý ngon bỏ chết cho đưọc )

à, quên, để em viết tiếp , những bài viết của anh thật ra mà nói thì rất có sức lay động lòng nguời , nó gây cho em 1 cảm ngọt ngào như ....ăn canh em nấu, uống nưóc chưa đun, hun mèo có ...., ( em ko dám viết đâu, em thục nữ mừ ), anh ơi, em cảm ơn anh nhiều lắm, anh xuất hiện như ánh hào quang chói lọi, át đi ánh sáng dịu dàng của em, giựt mất danh hiệu.........câu bài của em ,trong forum

em bé bỏng ngây thơ trong trắng nhất , em cam chịu số phận của nô tì tên gì của braxin ý nhỉ??? , ờ,ờ, quên bố rôi`, tóm lại mọi nguời thay nhau bắt nạt em, gọi em bằng những nick nem mỹ miều nào là con Xí,con Xọm, em buồn lắm anh biết ko???em đau khổ lắm, nhưng rồi......cũng có anh, anh là nguời duy nhất an ủi em ( mặc dù thật tình mà nói thì cứ 1 câu an ủi có tới 10 câu ...đểu ) , anhlàm chàng hoàng tử cô đơn bênh vực em mỗi khi em bị bắt nạt ( ờ, ờ, nhưng khốn 1 nỗi, chàng hoàng tử hình như chưa có cơ hội trổ tài dzì nói thẳng ra chẳng có ông già bà bô nào có thể " chơi" em hết á )
    Nếu trái tim lên tiếng thì lý trí hãy tát cho nó một cái

chuyện na`y la` chuyện riêng cia3 the`ng sk troa`i tư nhiên xen vô chéc teo bị khùng gòi a' nhỏ này viết tếu wa' bioe61t cả nhật tân nữa kìa eeeee nhưng post co' những ngôn từ bậy wa' bức xu'c gi` hôn cưng ?
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

Originally posted by tranquoctuan@May 29 2004, 04:40 AM
    chuyện na`y la` chuyện riêng cia3 the`ng sk troa`i tư nhiên xen vô chéc teo bị khùng gòi a&#39; nhỏ này viết tếu wa&#39; bioe61t cả nhật tân nữa kìa eeeee nhưng post co&#39; những ngôn từ bậy wa&#39; bức xu&#39;c gi` hôn cưng ?
    no thing

choài ! gì mà có dính dáng admin nữa đây ! Tớ không biết gì dụ án này à
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Hen ui,
    Nhận được thư em trên đường ra hố xí!
    Nước mắt chưa rơi mà nước đ.. tuôn trào.
    Xúc động chừng nào thì C.. nó ào ào ra chừng nấy
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Originally posted by cind@May 29 2004, 03:00 PM
    Hen ui,
    Nhận được thư em trên đường ra hố xí!
    Nước mắt chưa rơi mà nước đ.. tuôn trào.
    Xúc động chừng nào thì C.. nó ào ào ra chừng nấy
    thư gởi anh iu có dáng đứng liêu xiêu trong chiều mưa gió lạnh

ngày buồn , tháng nhớ năm thương

anh iu vẩu , nhận đưọc thư anh em cảm động đến sụt sùi, những giọt nuớc ...măm tượng trưng cho tình yêu của đôi ta rơi tí tách trên chén cơm chan đầy nuớc mắm của em ...( má em dặn hổng đưọc ăn mặn, đời con cháu em sẽ khát nuớc, nhưng ..đó là chuyện của tụi cháu, chắt chít, chút, chét , chẹt ..em lo làm giề ?? anh nhẻy ?? )

ngồi nhìn nuớc mắm , lòng bâng khuâng , ngâm ngùi, nhớ ..anh , nhớ ..anh ...

anh ơi, ko hiểu sao cứ mỗi lúc ăn cơm với nuớc mắm , cứ trông thấy con dog đứng thèm thuồng, em bỗng chốc cũng ..thèm thuồng nhớ đến anh , ý, ko phải ý của em là anh giống dog đâu , ( mặc dù khách quan mà nói, trung thực mà nhận xét, thật thà mà nêu ý kiến : dog cũng ..hơi hơi giống anh thật )

em nhớ lại những kỉ niệm ngày nào ta quen nhau , 1 đêm đẹp tối, ko nắng , ko trăng, ko mây, ko gió , anh bon chen xon xen xixon , nhiều chuyện, tinh vi, tinh tướng xé rào viếng nhà em khiến con kiki cứ ngỡ khứa nào thăm mấy ..cọng ngò , lại thêm cái mùi " 4000 năm văn hiến " thơm lựng trời đông ..., nên ...........nó đã ko ngăn đưọc cảm giác rạo rực khi vuốt ve " cái tiếp xúc với mặt đất " của anh ....hậu quả là gì ?? trong tay em cái mảnh giẻ tăm ..trâu , xin lỗi anh , cái mảnh áo rách ý bây giờ chỉ còn phù hợp với trâu thui , chứ toilet nhà em, má em hổng cho xài nữa, sợ ô nhiễm môi trường mờ

kể từ tối hôm đó, khi gặp gỡ giữa gió mát, ko trăng, ko ...biết mặt anh, em đã nảy sinh tình cảm dạt dào dzô bờ dzô bến, anh , nghe cái tên của anh là em chảy nuớc ....dãi rồi, nhưng đến khi tận tai nghe , tận tim biết con dog kiki ý là đồ độc của anh thì ko còn gì có thể ngăn cản em đi NhậtTận với anh ( do đó mới có dzụ anh liếm miếng dog meat ý, hừ ) em nói truớc chủ nhật tới anh mà ko dắt KI KI đi chơi với em thì .....hừ, ko mặt cún thì cũng mặt nguời , bà đây sẽ dzả cho hết đường dzề quê chăn dzịt nhá , ho*, em nhầm, chết thật, em...... , ôi, thôi, lòng thành thật với ...đồ ăn của em thì nếu ko nói ra thì chắc ai ai cũng hiểu, thôi vậy, em im thì tốt hơn cho bao tử của em ..

em còn tính viết dài nữa cơ, nhưng anh ạ, số kiếp con gà nhà bà Tư bán phở đến số rồi, em đi giải quyết giùm bà ý, ko thôi bà ý lại ko bán đưọc hàng, lại ốm đau, chỉ đủ xiền ăn cháo bồ câu, uống ruợu rắn qua ngày, mà em thì anh biết đây , tốt bụng, thương ngưòi, dễ nảy sinh lòng thương cảm với những ai có hương vị ngọt ngào đậm đà , lại....thơm thơm như dzậy, nên em đi đây anh nhá, hẹn gặp anh vào chủ nhật,

TB : anh ko đi NHẬT TÂN đưọc thì cho KI KI đi với em nhá, em nhớ nó lắm, nó sao rùi anh ??? có béo lên chút nào ko?? ực ực, nó mà gầy là ta chia tay à nha, xi'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''' '''''

to admin:có tật hông nên giật mình như vậy nhắn câu " em thấy anh nhỏ bé em xương'_nhắc đến vụ xưong xẩu mwois nhớ cả tháng nay chưa đuơc ăn canh xương hàm bí tói nay di làm vè phải đọng viên mẹ mua thôi

Còn không em hai cái cà rem....hichic.....và có lẽ anh sẽ mãi chờ nơi góc phố ấy... nơi ngày xưa anh đứng đấy ăn kem... và vô tình đôi ta gặp gỡ.... ta quen nhau chỉ vì một điều giản dị... vì một cây kem ...ta đã chia sẽ chiều mưa hôm ấy....còn nhớ không em 2 cái cà rem.. &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

đọc mí lá thư này đang ăn mà mún mắc nghẹn . hic hic , thía mới biết tình yêu kiểu hiện đại là dzi. ^_^
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text &#33; ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết &#33; Bạn muốn biết vì sao ?&#33; hãy vào www.vuonthienthan.net

Page 1 of 2 12 LastLast