Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 32

Thread: mem moi' hân hạnh chào boy đẹp trai

xin chào bà kon làng xóm, tui là member mới đang đi tìm bồ, xin tự giới thiệu I am người, girl, xin chào bà kon.hì
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Hú hồn, tưởng ... gì đi lạc chứ !
    Bé tìm đúng địa chỉ rồi, room này đầy những boy đẹp trai, cho bé tha hồ mà chọn===> Anh đây cũng đẹp "chai" nì.

toi_loi
    Guest
    lão định đấu súng với tui seo langtu :gun: chit lien đó :nong:

TO g_l : hắc....hắc......hắc...........bạn ui ban tìm đúng người rùi nè, đep chai, dễ xương, tốt bụng(bụng tui tốt lắm à nghe, ăn gì cũng không sợ dau bụng :do: ) galang.........bây nhiêu đó ổn rùi chứ

troai, ko bít thằng em tui có nhầm ko là tao ne troa, cũng ko nhận ra hả, vậy cũng dòi, là tui do nhe lang tu ban dung co vo mà chit đó heeeeeee,troai lạii đấu súng hử đừng vì tui đấu súng nhe heeeeeeeeeeeeeeeeeee :help:
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

hi hi, GLL ui, xui cho mi rui`&#33;Mới dzô đã gặp tòan cao thủ về behe không àh&#33; hihi&#33; Nhưng yên tâm đi, có ta thì mi khỏi lo nhé&#33; Nhưng để ta khuyên mi vài câu đã&#33; Hihi, langtu thì mi biết rồi đấy, ko nên nhé&#33; Toiloi thì càng không thể, hihi&#33; Thui để ta ráng kiếm cho mi 1 anh nào đó vậy, chịu không?

hi thank bà M nhìu nha vì đã cảnh báo, tui cũng biết gùi , mấy ông trong đây đẹp thì ít mà chai thì nhìu. hì

Women&#33; without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Originally posted by quynhmy84@Mar 23 2004, 04:16 PM
    Hihi, langtu thi` mi biet roi` day&#39;, ko nen nhe&#39;&#33;
    LT thì sao hả bé &#33; Nói xấu anh hả, này nhá. ANh chưa behe với bé bao giờ , đừng đổ thừa cho anh, tội nghiệp .
    To toiloi : Đấu súng với ông làm gì cho mệt. Chừng nào Nam tiến đấu ly với tui, chấp ông 50%. Phần thưởng phía trước :no1: .
    To GLL: Bé đừng nghe lời " kẻ xấu" xúi giục. Room này man đẹp trai hơi bị nhiều. Bé có đốt đuốc đi khắp room cũng hổng tìm thấy ... Trương Chi đâu &#33; :~)

To GLL: Bé đừng nghe lời " kẻ xấu" xúi giục. Room này man đẹp trai hơi bị nhiều. Bé có đốt đuốc đi khắp room cũng hổng tìm thấy ... Trương Chi đâu &#33;
    come on baby&#33; anh đẹp trai lại vui tính nà chỉ có điều anh kô thích có người iu thui
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

toi_loi
    Guest
    Originally posted by quynhmy84@Mar 23 2004, 04:16 PM
    , langtu thi` mi biet roi` day&#39;, ko nen nhe&#39;&#33; Toiloi thi` cang khong the, hihi&#33; Thui de ta rang&#39; kiem&#39; cho mi 1 anh nao` do&#39; vay
    Phải không đó trời, langtu thì khong nên là dúng rùi nhung tui đẹp chai tốt bụng seo lại khong nên vậy bồ, tui với bồ đâu có thù oán gì dâu seo hại tui vậy trời , GLL ui dừng nghe mọi người nói nhe mọi người thấy tui đẹp "dai" nên tức ý mà............hehehehehehehe

To toiloi: bụng anh tốt=>ăn nhiù, tiêu thụ nhìu => fat person.mà em thì nhỏ xíu hà, chịu hông nổi đâu.hì.cho nên em xin kiếu.
    anh langtu noi&#39; tim` khắp các room này hổng thấy Trương chi, ah cái này em biết vì sao gùi, vì room này toàn super Trưong chi ko ah.hi`
    anh tinhdoi hông thích có ngừơi iu ha? vậy chắc anh thích có bồ hen.
    Women&#33; without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Page 1 of 4 123 ... LastLast