Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 32

Thread: mem moi' hân hạnh chào boy đẹp trai

toi_loi
    Guest
    Originally posted by quynhmy84@Mar 23 2004, 04:16 PM
    , langtu thi` mi biet roi` day', ko nen nhe'! Toiloi thi` cang khong the, hihi! Thui de ta rang' kiem' cho mi 1 anh nao` do' vay
    Phải không đó trời, langtu thì khong nên là dúng rùi nhung tui đẹp chai tốt bụng seo lại khong nên vậy bồ, tui với bồ đâu có thù oán gì dâu seo hại tui vậy trời , GLL ui dừng nghe mọi người nói nhe mọi người thấy tui đẹp "dai" nên tức ý mà............hehehehehehehe

TO anh hai: troiiiiiiiiiii.........anh cũng nhảy vo đây làm chi vzay (vợ thì già con dã lớn dịnh kiếm thêm "nghé" seo anh hai) về quê hưởng cảnh tủi già di thui......... :khoai:

hihi, anh LT thì đẹp trai nhỉ GLL nhỉ! Hihi, nhưng mà tốt không thì tao không dám nói nhé, hihi!
    Toiloi thì , hihi, không biết nói sao, chỉ biết ở rất xa mày thôi!
    Còn anh CB thì đừng có tin nha, hihi, CB mà kiu chưa có bồ ai tn hả trời! hihi!
    Đos, mày muồn chọn ai thì chọn đi, hihi

Haha, cho anh đăng ký nữa , bé GLL. Anh đây cũng thuộc dạng đẹp trai, nhưng có mỗi tật xấu là ghét ai hay hỏi mình đẹp cỡ nào thôi.

toàn nhân vật đặc biệt vào tham gia đăng kí không vậy trời , có lẽ đã đến lúc fr chúng ta nên đổi tên miền lại thành dexom.com hay matchaimayda.com (mặt chai mày đá) cho rùi

Ồ ! anh 5 ! anh cũng là mod lâu năm của dd , nên cẩn thận hơn trong lời nói anh nhé ! :no:

chơi hổng bít , xiệt hổng hay em gái xiệt lè ..........mè nếu em thấy rằng như thía lè hổng nên thì thui , A5 chẳng thèm giỡn nữa :whist:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Em biết ! nhưng dd mình không như trước đây ! bây giờ được rất nhiều nhân vật " tiếng tăm " để ý ! nên cho dù là noí giỡn cũng không nên đụng đến vấn đề " nhạy cảm " ( về dd ) :baby:

alo đề nghị 2 ông bà nguoita với hyvonglybiet nha, có chiện gì dzìa nhà đóng cửa bảo nhau nha . seo lại dzo đây cãi nhau dzi. tui đang tuyển ngươì iu muh, làm dzi ai dám dzo nữa , hít.
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Còn anh CB thì đừng có tin nha, hihi, CB mà kiu chưa có bồ ai tn hả trời! hihi!
    ai đưa ra chứng cứ anh có bồ anh thua gì cũng chịu
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

anh CB có hay chưa có bồ gì cũng dzay ah, em đâu có ý định gì với anh đâu.bằng chứng mần chi mất công dzay
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast