Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 21

Thread: Những lý do...

Tui hít khóc ùi... hì hì.. khóc mà không ai đưa khăn gíấy cho lau gì hết chơn.. thiệt tình àh...
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Có TTN đưa cho nhoc nè , ra ĐN lâý đi nha,
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

ở ĐN thì xa quá chời xa.. nhiều khi NTT cũng muốn ra ngòai đó lấy lắm mà ngại đi một mình quá.. đường xá xa xôi.. nguy hiểm vô cùng.. thôi thì NTT chờ TTN vô TPHCM rồi đem vô cho NTT nha.. hông lẽ TTN từ chối chứ?
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

CBTĐ ở SG nè để CBTĐ lau mắt cho NTT nha
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

CBTĐ sao lại giàng với TTN. THÔI ĐỂ TKT đêm vô cho
    có gì đâu mà ...
    sao em nỡ làm cho trái tim anh tan nát ...em có thể đối xử với anh một cách tàn nhẫn vậy sao?em ơi tình anh đã trao cho em nay còn đâu.hãy cho anh một cơ hội ..........em nhé

Ơ.... lúc ngồi chờ dài cả cổ thì không thấy gì hết.. còn lúc không khóc thì người nào cũng đòi đưa khăn giấy cho NTT cả.. Nhóc cám ơn mọi người nhé. Hehe.. để chừng nào mà gặp mặt đầy đủ thành viên rồi NTT sẽ mời mọi người ăn chè nha.. để tỏ lòng biết ơn đó mà.

Wink

Originally posted by nhocthuytien@Mar 21 2003, 11:07 AM
    Ơ.... lúc ngồi chờ dài cả cổ thì không thấy gì hết.. còn lúc không khóc thì người nào cũng đòi đưa khăn giấy cho NTT cả.. Nhóc cám ơn mọi người nhé. Hehe.. để chừng nào mà gặp mặt đầy đủ thành viên rồi NTT sẽ mời mọi người ăn chè nha.. để tỏ lòng biết ơn đó mà.
    Ro cũng ngồi chờ BA KON rue đi ăn chè dài cả cổ nà....sao chẳng thấy ai rủ đi vậy.....&#33; Nhocthuytien na`...đừng có hứa lèo àh nhá....&#33;
    Thamtunet và HNKVMT ah`...anh em tụi mình ở xa nhau wá hen...nên rất khó có thể gặp nhau đuợc . RO hy vọng một ngày nào đó ..tất cả chúng ta có thể gặp nhau thì hay biết bao &#33;

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Ok liền àh, anh RO cứ chịu khó chờ em thêm vài tháng nữa thui, khi đó thì anh em mình tha hồ mà nói chuyện cùng nhau mà và còn ăn chè nữa chứ
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

oài.. em không có hứa lèo đâu mà anh RO.. em nói là em làm mà.. em sẽ dẫn mọi người đi ăn chè.. nhưng nhớ là phải "đủ mặt mọi người" nha.. còn thiếu là em hông có chịu đâu áh.

NTT nói dzậy thì khác gì hổng cho anh em tụi mình ăn chè chứ , chờ khi nào mà đông đủ được đây
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast