Mấy hôm nay trời nắng ấm. Thế nhưng lúc mà anh gọi ra, cứ thích hét toáng lên trùi ui cóng rùi đây này, lạnh lắm, tê hết cả chân tay, ko nhúc nhích được này. Buồn cười ghê chứ! Em là cái đứa thường hay ăn mặc phong phanh rùi vác cái mặt lên giời ra điều hiên ngang lắm!!! Thế mà với anh 2, chỉ muốn bé tí thui!

Em vẫn chưa về quê để ngắm nhìn nhà cũ của bọn mình lần nữa, anh à! Cái nhà mà anh bảo anh sẽ mua lại bằng xiền của mình í! Nhưng mà thui chả cần! Em biết bây giờ em sẽ chả phải nhìn chòng chọc vào sau cánh cửa sắt, sau những ô kính lấp loáng, rùi lủi thủi ra về nữa đâu. Em quí ngôi nhà bây giờ của mình. Cuộc sống hiện tại của gia đình mình. Vẫn chưa hết hồi bĩ cực, phải không anh trai, nhưng đã êm ả nhiều rồi. Em chỉ cần thế. Và thỉnh thoảng, nhận được những cuộc gọi của bố mẹ, của anh, nói vớ vẩn vài câu, thấy lòng ấm áp nhiều...

Anh trai! Nói những điều "hơi sến sến" này thì thật buồn cười, nhưng em muốn anh biết em đã xúc động thế nào khi nghe những lời nhắc nhở của anh..Mặc áo ấm vào nhá, cẩn thận sức khỏe! Trước đây em đã không thật sự hiểu những lời ấy nghĩa là gì. Chúng là những từ thật quan trọng, phải không anh?

Hì, em biết trong chuyện này có cả công của D đấy! Hhehe, nhưng rùi em cũng chắc là anh sẽ phải khổ sở vì bi giờ, lại còn công kênh thêm cả con em khoái đánh chén mật ngọt. Biết sao được, hehe, bọn con gái...!!! Với lại, với 1 darling xinh xắn thế, với cô em gái dễ xương thế, điều đó kể cũng đáng, hả anh trai? :wub: