Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 37 of 37

Thread: Mẹ yêu...

Có nhưng chuyện không đáng xảy ra mà vẫn xảy ra chung quanh chúng ta , chúng ta lớn chúng ta học cao chúng ta hieu rộng nhưng chúng ta mãi maĩ cũng chỉ là một chú nhóc một cô bé trước mắt ba mẹ thôi .
    Mỗi người mỗi hoàn cảnh không ai giống ai , tuy có nguwòi man nắ hơn ngưoèi khác nhưng nếu cho đổi chắc chắn không ai muôns đổi vị trí của mình cho người khác . Vì thế các bạn ơi hãy cùng nhau cố gắng nhé , vì ánh sáng luôn ở phía cuối đường hầm mà !

Có nhưng chuyện không đáng xảy ra mà vẫn xảy ra chung quanh chúng ta , chúng ta lớn chúng ta học cao chúng ta hieu rộng nhưng chúng ta mãi maĩ cũng chỉ là một chú nhóc một cô bé trước mắt ba mẹ thôi .
    Mỗi người mỗi hoàn cảnh không ai giống ai , tuy có nguwòi man nắ hơn ngưoèi khác nhưng nếu cho đổi chắc chắn không ai muôns đổi vị trí của mình cho người khác . Vì thế các bạn ơi hãy cùng nhau cố gắng nhé , vì ánh sáng luôn ở phía cuối đường hầm mà !

Mỗi khi nghỉ đến hình bóng mẹ hao hao gầy vì nỗi nhớ mong con..lòng con lại nghẹn ngào một nỗi niềm khó tả....mùa này NHA TRANG lạnh lắm phải không mẹ...mẹ đừng lo cho con nhé..con của mẹ đã trưởng thành rồi....mọi cám dỗ kia không làm con chùn bước...con vẫn biết mẹ hằng đêm vẫn thức và lo lắng cho đứa con ở nơi xa này ! Mẹ hãy cứ an lòng mà ngủ ngon đi nhé...con của mẹ không còn thơ bé nữa...con vẫn sống với những lời ru, lời khuyên nhủ của mẹ..con đã nên người từ trong vòng tay yêu thương của mẹ ! Có ngàn lời nói....nhưng từ trong trái tim con... " con yêu mẹ nhiều lắm " ! Chúc mẹ ngủ ngon và luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc nhé..hãy tin ở con trai kưng của mẹ !

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

mình có thể khóc bất cứ lúc nào khi nghĩ về má, đã có lúc mình ngồi tưởng tượng nếu một ngày nào đó má mình mất đi, mình phải làm thế nào đây, thế là mình lại khóc. những lúc như thế mình lại muốn chạy ra ôm choàng lấy má. mình thật may mắn khi có một gia đình êm ấm, một người má tuyệt vời.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Thumbs up

toi la thanh vien moi lai la sinh vien it co thoi giian de doc ngay tat ca cac bai trong web .Hom nay mo toi muc gia dinh dau yeu moi doc duoc bai tho cuc hay cua anh ban than that la xuc dong chang biet noi gi ca chi biet noi moi mot loi la : cam on anh ban than da noi gium bao nhieu tam tu khacx nua
    <marquee behavior='alternate'>Năm tháng rộng dài hoa đua nở
    Người tan hợp mãi chẳng thành đôi</marquee>

Thumbs up

bay gio toi moi cam thay toi chua bao gio, chua bao gio den dap duoc chut it gi voi cha me cua toi, toi thay xau ho lam,lam 1 dua con ma ko biet nhung noi kho, ko biet quan tam cham soc den cha me thi that dung la 1 dua con bat hieu.Co phai ko cac ban? toi chua bao gio nhin xem cha me toi co nhung cam xuc nhu the nao, toi chua bao gio quan tam den cha me toi dang kho tam vi ai, vi cai gi.Toi chi biet den viec doi hoi cha me fai cung cap đay đu nhung thu toi dang can,mac ke cha me fai kiiem no bang cach nao, fai do ra bao nhieu mo hoi xuong mau de lam ra cho toi huong thu&#33;Toi la 1 dua con ich ki, bat hieu.Xau ho qua&#33;Nhung ko sao,toi da nhin ra duoc loi cua toi roi, va toi se sua loi cua toi&#33; HTG nay xin the la se nhu vay&#33;&#33;&#33; Cam on ban_than nhe&#33;cam on rat nhieu do :no1:
    thich nhung gi ma minh thay thich,ghet nhung gi ma minh thay ghet&#33;&#33;&#33;

Hix hix mẹ ơi như vậy con cũng là người có lỗi với mẹ.
    Con chỉ nhớ những lúc mẹ vui mà chẵng bao giờ quan tâm đến khi nào mẹ buồn.Con là một đứa con vô tâm hả mẹ.
    Con sẽ không như thế nữa mẹ nha.
    Hãy yêu như bạn đang sống và hãy sống như bạn đang yêu</span>

<span style=\'color:Crimson\'>Hic hic có ai muốn làm em rể tui không???????gửi gạo đê!!!!!!!!!!!!!!!!

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234