Results 1 to 3 of 3

Thread: cảm nhận

trong diễn đàn của chúng ta có 2 nữ sĩ mà thủy rất yêu thích và ngưỡng mô đó là hoahongtrang và tithuti mặc dù môi trường sống rất khác nhau nhưng gai củahoa hong và gai xương rồng đều rất nhon va sac .
    Thuy nghĩ rằng trong cuộc sống mỗi người chúng ta can có cho mình một cái gai.
    Sóng bắt đầu từ gió
    Gió bắt đầu từ đâu?
    Em cũng không biết nữa
    Khi nào ta yêu nhau?
    Khi nào vậy cà? Không biết và không biết chừng nào mới biết?ai rảnh hôn? bảo cho tui với

cám ơn lời khen bạn nhé , bạn bí ẩn wa, cách post bài cũng bí ẩn ,tui là mem mới chưa gi đã được khen rùi, vậy phải cố gắng lắm mới được, bạn hành văn tui cũng thấy hay vậy sao bạn không viết một bài ta, coi những bài bạn viết thấy ngắn gắn ko ha? hãy post một bài chúng ta cùng thưởng thức tài nghệ của nhau nhé, văn tui giở lắm nhưng tithuti tui cũng thấy hay heeeeeeeeeee
    nếu ai hỏi tôi thích hoa gì tôi xẽ trả lời thích hoa hồng bởi nó vừa đẹp về hình thức , vừa thơm về bên trong , nếu ai hỏi tôi hoa gi bạn cảm thấy qúy nhất tôi trả lời hoa xương rồng bởi trong những hoàn cảng khó khăn hoa xương rồng cũng vươn lên và cho chúng ta 01 vẻ đẹp bình dị cho dù sống trong hoàn cảnh khó khăn.nếu ai hỏi tôi hoa gì bạn cảm thấy thương nhất tôi trả lời đó là hoa quỳnh rất đẹp và thơm nhưng đáng tiếc nở về đêm

Đọc mail chưa? nếu chưa thì đọc đi, khen qua khen lại hoài mắc cỡ quá. hihihihi
    Sóng bắt đầu từ gió
    Gió bắt đầu từ đâu?
    Em cũng không biết nữa
    Khi nào ta yêu nhau?
    Khi nào vậy cà? Không biết và không biết chừng nào mới biết?ai rảnh hôn? bảo cho tui với