Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 23

Thread: Không đề

Lightbulb

</span><span style=\'color:blue\'> Có đôi lúc ta nghe lòng trĩu lạ
    Đời tìm đâu chút ánh sáng nhiệm mâù
    Mãi đi tìm hình bóng ở trong tim
    Đôi chân bước về đâu tình vạn nẻo

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

giotnangbenthem_1
    Guest

Này vợ , sao em lại vào những trang Web vô bổ này mà ăn nói lung tung rứa , em đã có anh rồi mà còn đi tìm ai nữa thế ,bộ anh không phải là người mà em yêu hả??????????????????????????????????

Originally posted by giotnangbenthem_1@Mar 25 2003, 05:01 PM
    Này vợ , sao em lại vào những trang Web vô bổ này mà ăn nói lung tung rứa , em đã có anh rồi mà còn đi tìm ai nữa thế ,bộ anh không phải là người mà em yêu hả??????????????????????????????????
    <span style='color:blue'>cho NTT góp ý chút giotnangbenthem à.. Bạn có quyền không cho "dzợ" bạn vào đây post bài.. nhưng bạn đừng nói đây là trang WEB vô bổ nghen&#33; Vì chắc gì có được mâý trang WEB như thế này.. bạn không thưởng thức thì cũng để cho người khác thưởng thức chứ.
    Mà nếu thật sự đây là trang WEB vô bổ thì chắc không có người tham gia vào diễn dàn rồi... có đúng không? Cái gì cũng có lý do hết.. người làm nên trang WEB này cũng thế... người ta bỏ công sức ra không chỉ để thành công mà họ câ`n tìm một sự đồng cảm.
    Dù sao cũng cám ơn bạn có lời góp ý riêng nghen.. vì không thể phản bác ý kiến mọi người.. ai cũng có quyền nêu lên quan điểm của mình..
    Vô bổ hay không.. tự nhiều người sẽ quyết định được cho trang WEB này.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

bộp bộp bộp....clapppppppp.... NTT nói hay wé &#33;&#33;&#33; Đúng dzậy , bạn nên biết tôn trọng trang Web này một chút &#33; Vì nó là tâm huyết của 1 người ko ngại khó khăn để tạo nên trang web này , cũng như của tất cả mọi người có ước muốn cho thế giới , xã hội này ngày càng tươi đẹp &#33; Đó là điều rất đáng quý ấy chứ &#33; Mong bạn hiểu điều đó và đừng bao giờ có ý nghĩ đây là 1 trang web vô bổ nữa nhé.....

Bộ HVLB là girl à?

Đi tìm mãi bóng hình ai,
    Người mà trong mộng, tôi thầm tương tư.
    Đêm đêm thao thức từng cách,
    Biết chừng nào sẽ gặp người tình đây&#33;
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

Unhappy

Originally posted by giotnangbenthem_1@Mar 26 2003, 12:01 AM
    Xin lỗi nha , dù anh là ai đi nữa cũng không nên làm rộn ở đây chứ , có chuyện gì hãy qua yahoo chúng ta nói chuyện , nếu là người wen bít em thì chắc anh hiểu tính em như thế nào rùi đâý , thế nha

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Lightbulb

Originally posted by Tuyết_Ngân@Mar 26 2003, 05:22 AM
    Bộ HVLB là girl à?

Đi tìm mãi bóng hình ai,
    Người mà trong mộng, tôi thầm tương tư.
    Đêm đêm thao thức từng cách,
    Biết chừng nào sẽ gặp người tình đây&#33;
    Đừng nghe người ta nói bậy , tui là con chai 100% mờ
    Bít về đâu khi tình dang dở
    Đời vạn nẻo chân bước đơn côi

giotnangbenthem_1
    Guest
    Originally posted by hyvong_lybiet+Mar 26 2003, 03:56 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (hyvong_lybiet @ Mar 26 2003, 03:56 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--giotnangbenthem_1@Mar 26 2003, 12:01 AM
    Xin lỗi nha , dù anh là ai đi nữa cũng không nên làm rộn ở đây chứ , có chuyện gì hãy qua yahoo chúng ta nói chuyện , nếu là người wen bít em thì chắc anh hiểu tính em như thế nào rùi đâý , thế nha[/b][/quote]
    Cho anh xin lỗi , anh chỉ đùa chút cho vui thôi , em làm gì mà ghê rứa

Talking

Anh được lắm , lâu ngày anh quâỵ em như thế hả ?rùi em sẽ cho anh bít tay đợi đâý

Oh, vậy sorry nha&#33;
    Biết về đâu khi dang dỡ,
    Ở nơi nào cũng thấy bóng ai kia&#33;
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever