Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 11

Thread: Thông báo of KST đây

Wa 1 thời gian dài cộng tác với diễn đàn đã cảm thấy tuổi già sức yếu rùi nên tui quyết định viết xong code Music Online thi` sẽ quy ẩn giang hồ Xin tạm biệt và chúc mọi người vui vẻ :~) :~)

Mừng quá, không tiễn nha :blow:
    Suy cho cùng thì việc gì cũng có 2 mặt của nó.

Anh..............sao anh nỡ bỏ em gái bơ dzơ 1 mình mà đành dứt áo ra đi............. . Xí ! đi thì đi lun đi ! khỏi tiễn hen ! . Thui bể mánh rùi anh 4 ui ! định cho bakon ăn cá hả ?

đây là 01 tổn thất củaa web chắc chắn các thành viên và ban quản trị sẽ rất buồn hy vọng kst suy nghĩ lại, một chuyên gia máy tính chắc chắn web này phải nhờ bạn nhiều theo tiểu thơ ta đây biết web chạy ko mấy ổn định thỉnh thỏanng vẫn bị harker để ý , nếu quyết định của bạn được thực hiện thì đó là 01 tổn thất lớn .
    nếu ai hỏi tôi thích hoa gì tôi xẽ trả lời thích hoa hồng bởi nó vừa đẹp về hình thức , vừa thơm về bên trong , nếu ai hỏi tôi hoa gi bạn cảm thấy qúy nhất tôi trả lời hoa xương rồng bởi trong những hoàn cảng khó khăn hoa xương rồng cũng vươn lên và cho chúng ta 01 vẻ đẹp bình dị cho dù sống trong hoàn cảnh khó khăn.nếu ai hỏi tôi hoa gì bạn cảm thấy thương nhất tôi trả lời đó là hoa quỳnh rất đẹp và thơm nhưng đáng tiếc nở về đêm

Originally posted by Kẻ si tình@Apr 1 2004, 06:23 PM
    Wa 1 thời gian dài cộng tác với diễn đàn đã cảm thấy tuổi già sức yếu rùi nên tui quyết định viết xong code Music Online thi` sẽ quy ẩn giang hồ Xin tạm biệt và chúc mọi người vui vẻ :~) :~)
    Tre già măng mọc là lẽ thường tình,CB thấy chiến hữu KST quyết địng cũng đúng, dạo này nó tiều tùy ( đêm nào cũng thức tới 4-5g ) .Sẵn KST từ biệt mọi ngưoi thì CBTD tui cũng ra đi luôn, già cả gòi ngồi hoài trong đây chẳng giúp ích gì dc, thôi thì thoái ẩn giang hồ tìm nơi yên lành vui vẻ sống nhữ ngày còn lại .... hichic nhớ mọi người lắm...
    Xin có vài lời nhắn nhủ với anh em thân thương:
    To admin: lão cũng già gòi đừng ăn chơi trác táng qúe , ráng tu tâm dưỡng tính tích đức cho con cái và làm gương cho các member, à đừng có quăng lựu đạn nhìu we1 kẻo có ngày bị phản tác dụng.
    To Quang Huy: mày ráng điều hành tốt dd nha,hợp tác với admin quản lý dđ ngày 1 đi lên còn chuyện tình cảm mày với NT thì chừng nào cưới nhớ mời tao
    To CMA,NTT,CNNN : chúc 3 chị em lun vui vẻ hạnh phúc và gặp nhìu điều may mắn.
    To bé Yến Thy:Ráng lo học giỏi đừng mê chơi quá nha cưng, chúc cưng thi TN tốt ,bé ở lại trông coi CLB âm nhạc cho tốt nhe
    To moonlight: bà già, nghĩ hưu với tụi tui lun đi nhe.
    To all mems thân iu: mong mọi người gắn bó dd dài lâu

:boat: <--- lang thang đi tìm chốn bình yên
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

ho` ho`! Đúng rùi đó, anh Khanh đi đi! hihi! Đi đừng way trở về nữa nghen, hihi!
    Anh CB cũng mún nghỉ hưu hả? Ờ em thấy cũng đúng rùi đó, tụi anh phải nghỉ hưu đi cho tụi em có chỗ mà mần ăn chừ, hihi!Còn ai mún nghỉ hưu nữa không? La lên luôn đi, hihi :blow: :whist:

:clap: hoan hô thía lè fr lại bớt đi hai tên dzê xồm :clap:
    :baby: từ nay 8 đỡ bớt công việc nặn nhọc khi phải làm bảo kê choa những girls chong fr gòi

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Thấy nhiều người đồng ý wá thui thì tui cũng ko còn tiếc nuối làm gì Có lẽ sự ra đi của tui là rất hợp lý (nhiều người ủng hộ) . Thôi thì chúc mọi người ở lại vui vẻ :baby: Thỉnh thỏang tui sẽ ghé wa diễn đàn xem coi có gì mới ko Bibi all.........
    To CBTD : Teo với mèy thoái ẩn giang hồ nhường đất lại cho người ta thui Anh em mình ngày ngày nhâm nhi cafe lai lai :~)

Nè nè ! hum nay là 2/4 rùi đóa nha mấy ông ! :baby:

hết 1/4 gòi làm en ngưng ngay đi hỡi 2 tên bợm nhậu

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 1 of 2 12 LastLast