Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: người ta và Quang Huy sắp đám cưới !

Lẽ ra NT dự định vài năm nữa mới lên xe hoa , nhưng mà vừa rồi đi coi bói , bà thầy bói bảo là ngày 25 tháng 7 là ngày rất tốt , cả trăm năm mới có 1 ngày như thế , qui tụ tinh hoa của đất trời , nếu làm đám cưới vào ngày đó thì là đại hỉ , sau này 2 người đều sống đến trăm tuổi và con cái thành đạt ( nếu có con trai thì đứa con ấy có thể làm thủ tướng ) . Vì không muốn bỏ lỡ cơ hội ngàn vàng , cả đời mới có 1 này nên cả NT và Quang Huy ( lẫn gia đình 2 bên ) đều nhất trí sẽ chọn ngày 25/7 để tổ chức lễ thành hôn cho 2 đứa ! Vì vậy hôm nay NT xin thay mặt QH thân mời tất cả các bạn thành viên của web đến dự tiệc chung vui cùng chúng tôi . Mọi chi tiết chúng tôi sẽ thông báo bằng thiệp mời sau ! xin hoan nghênh ! :lay:

xin được chúc mừng trước quang huy và người ta chúc các bạn trăm năm hạnh phúc , chúc con đàn cháu đống haaaaaaaaa(coi trừng bể kế họanh a nha)
    nếu ai hỏi tôi thích hoa gì tôi xẽ trả lời thích hoa hồng bởi nó vừa đẹp về hình thức , vừa thơm về bên trong , nếu ai hỏi tôi hoa gi bạn cảm thấy qúy nhất tôi trả lời hoa xương rồng bởi trong những hoàn cảng khó khăn hoa xương rồng cũng vươn lên và cho chúng ta 01 vẻ đẹp bình dị cho dù sống trong hoàn cảnh khó khăn.nếu ai hỏi tôi hoa gì bạn cảm thấy thương nhất tôi trả lời đó là hoa quỳnh rất đẹp và thơm nhưng đáng tiếc nở về đêm

Originally posted by người ta@Apr 1 2004, 05:38 PM
    Lẽ ra NT dự định vài năm nữa mới lên xe hoa , nhưng mà vừa rồi đi coi bói , bà thầy bói bảo là ngày 25 tháng 7 là ngày rất tốt , cả trăm năm mới có 1 ngày như thế , qui tụ tinh hoa của đất trời , nếu làm đám cưới vào ngày đó thì là đại hỉ , sau này 2 người đều sống đến trăm tuổi và con cái thành đạt ( nếu có con trai thì đứa con ấy có thể làm thủ tướng ) . Vì không muốn bỏ lỡ cơ hội ngàn vàng , cả đời mới có 1 này nên cả NT và Quang Huy ( lẫn gia đình 2 bên ) đều nhất trí sẽ chọn ngày 25/7 để tổ chức lễ thành hôn cho 2 đứa ! Vì vậy hôm nay NT xin thay mặt QH thân mời tất cả các bạn thành viên của web đến dự tiệc chung vui cùng chúng tôi . Mọi chi tiết chúng tôi sẽ thông báo bằng thiệp mời sau ! xin hoan nghênh ! :lay:
    Ặc ặc ! 1/4 zui nhỉ ! Con làm thủ tướng nếu sinh ngày đó ! Choài ! Vậy VN cần bao nhiêu thủ tướng vậy chòi ! Chắc nhìu lắm à !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

:dauhang: :dauhang: :dauhang: :im: :im: :im: :im: :dauhang:

khai trương 1/4 ấn tượng thật đấy bé Thi
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

Hic....seo hung ai hưởng ứng hết dzị ?

o` o` chừng nào cưới anh 3 tặng 2 đứa 1 chiếc BMW chịu kô, còn bi giờ anh phải đi ăn thôi nôi con của kesitinh
    Này bạn ơi xin nhớ cho rằng
    Dù đường đời vạn nẻo về đâu
    Cuộc đời mình là bụi cát xa xôi
    Thế gian này chẳng phải riêng ta

hic, vô đây thấy ai cũng có tin mừng, có mình tui là có tin buồn thui! Huhu, mấy người sung sướng rùi nghen! Còn QM thì bị bồ đá rùi(trúng ngày 1-4 mới đau chứ, nói ai mà tin, hic hic) Có ai san sẻ với tui hong? huhuhuhu!
    Chú ơi, mai mốt chú đám cưới cháu tặng chú cái trực thăng để chú với thím về Gia Lai chơi nhé! hihi

Cũng tiếc cho NT , em vừa mới măm măm cá đẫy bụng xong ... :boxing:
    Khi ta ở chỉ là nơi đất ở ,
    Khi ta đi đất đã hóa tâm hồn ...

Lòng ta thành con rối
    Cho cuộc đời giật dây.

A5 nghe tin liền chạy dzào xem tính chúc mừng em gái .......bỗng nhiên nhớ lại hum nay lè ......... em gái phao tin kiểu này có ngày A5 uýnh chít è , nói dzị chứ A5 rất mong chiện đùa này của em gái sẽ thành hiện thực , lúc đóa A5 sẽ dzào tận SG để chúc mừng em

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 1 of 3 123 LastLast