Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 26 of 26

Thread: Nói với anh!

congtu_dangyeu259
    Guest
    Nếu qua dể dàng đến thế thì có lẻ mọi thứ đả qua và không còn có những bõ nhật ký hay có những boc chút tình gửi gió và những topic nhớ lại kỷ niệm của 1 thời yêu hay của 1 kỷ niệm nào mãi nó luôn sống trong ta, phải không quynhmi?

Nhóc ạ! với những dòng bộc bạch như trên thì anh nghĩ là em đã xử sự rất tốt với người ấy. Với tấm lòng như thế thì chác chắn, chắc chắn sẽ có những người thật tốt đến với em, bởi cuộc sống này vốn dĩ rất công bằng, thiệt á!
    Anh đã đọc ở đâu đó rằng: "Hãy nâng niu chìu chuộng cái Ta sẽ còn thấy được bao giờ nữa" Nuối tiếc! ai mà chẳng thế! con người mà, nếu không biết tiếc nuối để nhìn nhận lại mình của những tháng ngày đã qua đi thì làm sao ta có thể sống tốt hơn và nếu không như thế thì có lẽ giờ đây, chúng ta vẫn còn sống theo kiểu bầy đàn rồi, hihi!
    '...............lớn lao quá, ta chưa kịp hiểu về người thì người đã bỏ ta đi. Lời hứa ấy ta chưa thực hiện thì cũng là lúc ta không bao giờ thực hiện được nữa. Cũng đành vậy......Chúc người mãi vui...!" Người ấy và em theo anh nghĩ đều là những người rất trân trong lời hứa cho nên Anh nghĩ người ấy vẫn đang trông chờ lời hứa gì đó của em!
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

Cơ hội chỉ đến một lần thôi có phải không? Để vụt mất sẽ không bao giờ quay trở lại. Ta buồn nhiều nhưng biết nói với ai, chúc người mãi vui trên con đường đã chọn.

Cảm ơn mọi người đã quan tâm nha, hihi, chuyện buồn nào rồi cũng sẽ qua mà, QM thì càng không nhớ lâu đâu, đừng lo. Có nghị lực sẽ vượt qua tất cả, dồn tất cả cho chuyện học hành và công việc, để khỏi nhớ nữa, vậy là ok rùi

(To Cind: Không phải chuyện gì mình muốn cũng có thể nói ra được, nhóc đã thử nhưng không thể, quá khó, hì hì. Nhóc sẽ quên người đó, lỗi do nhóc đã không thực hiện lời hứa, không thể trách ai được! Cảm ơn anh đã mãi là người anh tốt&#33

Nghe Quynhmy nói thế mọi nguời củng thấy an lòng nhất là anh Cind phải không anh Cind? :wink: cố vuợt qua đi nha Quynhmy, hảy để nó trong nới góc cuối cùng của con tim của mình nha.

nỗi buồn nào rồi cũng sẽ qua, niềm vui sẽ lại tới! Quên hết buồn đau để đứng vững trên đôi chân của mình, quên hết mọi người để không phải khổ vì yêu. Vậy đấy, tình yêu có thể sẽ đem đến những ngọt ngào khôn tả, nhưng cũng có thể sẽ làm bạn đau.
    Và không phải ai cũng chung thủy với một tình yêu mãi mãi, lòng người cũng dễ đổi thay. Nếu cơ hội đến bạn không giành được, nó sẽ rời xa bạn mãi. Hãy đợi một cơ hội khác tốt hơn bạn nhé!

Nhớ quá những ngày xưa ấy! Vào lúc này đây em vẫn chưa hiểu thế nào là yêu, em vẫn luôn không chắc chắn vào những gì mình đã chọn, Có lẽ chính vì vậy anh đã không còn đủ kiên nhẫn để bên em. Buồn thật nhiều, nhưng suy nghĩ lại, lỗi cũng do em không dành thời gian cho anh, không hiểu được những suy nghĩ trong anh, và chúng ta không đủ thời gian để hiểu và thông cảm cho nhau. Và bất chợt, em cũng nhận ra em chưa bao giờ yêu anh nhiều như em đã nói mà tình cảm của chúng ta chỉ đi quá tình bạn một chút thôi, mối tình đầu tưởng dài lâu của em kết thúc đơn giản bằng những dòng tin nhắn, không chia ly trong nước mắt đầm đìa như những cặp đôi khắc. Nhưng nhờ vậy, em biết mình cần chín chắn hơn để lựa chọn một tình yêu.
    Cảm ơn anh đã rời xa em trước, có lẽ nhờ vậy em tìm lại được chính mình, và nhờ vậy em mới biết em vẫn chưa thật sự sẵn sàng để nhận lời yêu.Đừng tự trách mình anh nhé, lỗi do em chứ không phải do anh. Lúc này, em biết trái tim em vẫn chưa thật sự rung động trước ai. Con tim sắt đá hay tại em muốn vậy? Khó hiểu thật, câu chuyện một tình yêu! Em sẽ bước tiếp trên con đường đã chọn, cầu chúc cho anh sớm tìm được một nửa thật sự của mình!

P/S: buồn quá viết nhảm nhí một chút xíu, mọi người đừng có la nha, hihi

Page 3 of 3 FirstFirst 123