Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Nói với anh!

Anh! Anh có biết vì sao em lại chọn ngày này để nói với anh không?Vì anh sẽ nghĩ rằng em đang tự dối anh và dối mình!Em biết em đã làm cho anh đau khổ nhiều, nhưng anh biết rồi đó, những gì không thể thì chúng ta đâu thể ràng buộc phải không anh?Rồi sẽ có một ngày anh hiểu rằng em làm vậy là vì anh và vì cả hai chúng ta!Em còn nhớ đã có lần anh kể với em về một người con gái đã từng iu anh! Nhưng vì không yêu nên anh chỉ có thể trả lời là anh không thể! Và giờ đây, chính em lại làm anh đau đớn vì câu nói đó! Anh ơi, em không thể!Em biết em sẽ khó tìm ra người nào tốt hơn anh và thương em nhiều như anh! Nhưng có lẽ định mệnh không cho chúng ta cò duyên với nhau, nên em đành chịu! Em biết chỉ để quên em anh đã phải đi xa như thế! Ở cách nhau nửa vòng trái đất mà anh vẫn mãi nhớ em, điều đó làm em rất vui và xúc động! Nhưng anh ơi, thà rằng anh quên em đi, điều đó sẽ làm cho em vui hơn và cảm thấy bớt áy náy hơn!Chứ cứ như thế này hoài, em cảm thấy có lỗi với anh nhiều lắm!Anh, ở nơi đó anh hãy cứ yên lòng, em sẽ không bao giờ quên anh đâu,em luôn xem anh như một ngưới anh trai luôn lo lắng và chăm sóc cho đứa em gái này! Em biết có người đang rất thương anh! Anh hãy quên em và thử tìm hiểu, biết đâu anh sẽ gặp một người hợp với anh hơn em! Hãy tin là thế anh nhé!Đừng gọi điện cho em nữa nha anh! Như thế anh sẽ sớm quên em đi!Anh nhé! Hãy vượt qua hoàn cảnh này anh sẽ thấy anh sẽ không phải buồn lâu đâu! Quên em đi anh nhé!Hãy vào đây và làm bạn với mọi người, em tin anh sẽ có niềm vui mới!

nhoveem
    Guest
    cô bé của anh ơi!Sao em dại khờ thế? Lỗi nếu có thì do ở nơi anh đã tự tạo nên mà thôi!Em đừng nghĩ gì cả, anh luôn hiểu em mà! Chỉ chúc cho em luôn vui vẻ và hạnh phúc thôi!Anh sẽ cố gắng quên em để em không còn áy náy nữa, được chưa hả cô bé của tôi? Đừng lo gì cho anh cả, anh là con trai mà! :do:.Em hãy kiếm cho mình một người bạn trai thật tốt nhé! Có như vậy anh mới yên tâm!Nhớ nghen!Anh không đủ tự tin để tham gia ở diễn đàn này vào lúc này! Nên sau này anh mới vào tham gia! Xin lỗi em nghen!

IP QM : 203 210 210 23
    IP NVE : 203 210 210 23 :khoai:

ha ha, 1-4 ma`!Muon noi gi hogn duoc, hihi! Hom qua vui qua' troi` luon, co' qua' troi` nguoi bi lua`, hihi, vui we'!

Originally posted by quynhmy84@Apr 2 2004, 10:25 PM
    ha ha, 1-4 ma`!Muon noi gi hogn duoc, hihi! Hom qua vui qua' troi` luon, co' qua' troi` nguoi bi lua`, hihi, vui we'!
    Thế mà có người bị lừa mà không biết mình bị lừa mới ghê chứ ! hehehe !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

hic hic, shock nha! Chua tri toi anh la may roi day, o do ma choc em! Coi chung` e'

Ủa, ủa, dị cái mình đọc nãy giờ là thât hay xạo dị? Chị Mai đang lừa hẻ???? Chị Mai, đừng chạy........ :blowup: :gun: :chair: :gun1:

trùi, tưởng ai, chứ em thì còn khuya chị mới chạy nhen nhỏ!Đến admin mà chị còn không chạy thì làm seo mà chạy khi gặp em được chứ, ha ha! Bé ui, chúc mừng bé tham gia diễn đàn nghen! Chuyện này là vừa giả vừa thật đấy, bé muốn nghĩ sao thì nghĩ! Hì hì :~)

nè nè mấy người đừng cóa mà ỉ mạnh hiếp yếu nghen biết quynhmy84 là người yêu tui hông áh!... nhưng mà cũng cóa lì hen tự nhiên nói sạo đễ người ta ăn hiếp là phải hihi

cúc cu, cháu iu của bà! cháu vào diễn đàn này mà ko báo cho bà bà 1 tiếng nhá, tội đáng chém đầu , phanh thây.
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Page 1 of 3 123 LastLast