Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 11 to 20 of 26

Thread: Nói với anh!

Woa ! không ngờ dd mình NT cứ tưởng toàn giới trẻ ai ngờ lại có 1 cụ bà tham gia ! xin hân hạnh đựoc biết cụ ! :lay:

trùi, GLL , hihi, tau xin chia bùn với mi vì già trước tuổi nghen! Hihi, NT ui, GLL mới 20t thui à

Dạ dạ, xin bà bà tha tội cho. Cháu bít lỗi gùi, lần sau ko dám nữa đâu. Bà bà đừng chém cháu, tội nghiệp cháu lém. Ở nhà cháu còn chồng dại , con thơ :baby: Nhân tiện giới thiệu cho bà con bít, GLL là bà bà của ivann. Vỗ tay :chao:

chùi chùi! chít tui gùi, hít hít bắt đền cháu đấy , ai biểu cháu ko giới thiệu sớm làm bà trở thành bà già thiệt gùi nè, hít oan qa' oan qa, ai đó cho mượn sợi chỉ cột tay tự tử coi. hic
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Originally posted by haydenvoianhnheem@Apr 3 2004, 08:49 PM
    nè nè mấy người đừng cóa mà ỉ mạnh hiếp yếu nghen biết quynhmy84 là người yêu tui hông áh!...
    Nhóc ui, nhóc mí có 16 tuổi , tương lai còn phủ phê trước mắt, nghĩ seo mà lại cột đời trai trẻ vào một mụ già hăm mưi dữ dằn hắc ám hả nhóc ! :bam: Nhóc si nghĩ lại đi kẻo sau này lại giận chị 2 nhóc hung nói sớm đặng nhóc biết chừng !

Thương tiếc em tui ! :no:
    Một đời vô danh đá sống vẫn thờ ơ
    Nhọc nhằn năm tháng, tháng năm nhọc nhằn thêm
    Đá sống không thật gần ai và cách xa mọi người
    Dường như không biết yêu và dường như không biết nhớ
    Vì con tim giá băng nên tâm hồn vô nghĩa

vốn sống đời tha phương
    mòn gót bước mà thấy trong lòng
    như luôn luôn lẻ loi

Đừng sống giống như hòn đá, giống như hòn đá
    Sống không một tình yêu
    Sống chỉ biết thân mình
    Tâm hồn luôn luôn băng giá
    Đừng hóa thân thành đá
    Vì tâm hồn đá giá băng
    .................................................. .............
    .................................................. ................
    .................................................. .....................

http://www.nhacso.net/Music/Song/Rock%2DVi...05/10/05F5EA36/

bây giờ Admin mới hiểu ! Có những lúc người ta mượn đùa nói thật, và đôi lúc có những chuyện thật mà ta phải xem đó là chuyện đùa ! QM lợi hại quá ! Quả là một kinh nghiệm sống đáng quý
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

hì hì, admin đừng nói thế làm em nở mũi bi giờ! Nhưng thật sự thì trên cuộc sống có những chuyện đâu như ta nghĩ! Nếu cứ quan trọng hóa vấn đề lên chỉ làm khó khăn hơn thui! Nên theo QM thì hãy xem nó vừa giả vừa thật để có thể sống tốt hơn đi!

Bé bảo rằng: "Bé chẳng biết yêu,
    Ngây thơ như mây trắng buổi chiều "
    Mây trắng chiều nay sao bật khóc !?
    Thôi chết rồi! mây trắng khổ vì yêu.
    TIÊN TRÁCH KỶ - HẬU TRÁCH NHÂN.

em khờ khạo lắm ngây thơ lắm
    chỉ biết yêu thôi chẳng biết gì
    hihi :totinh:
    to handle yourseft use your head, to handle others use your heart

Hôm nay,ta mới chợt nhận ra cái mà mình đã đánh mất. Đã có một thời ta thờ ơ với những gì mình có, để bây giờ giật mình nhìn lại đã quá muộn màng. Thế mới biết, những gì qua đi không thể níu giữ, những gì đang có phải biết trân trọng.
    Có những lúc ta thấy cảm giác mất mát ấy lớn lao quá, ta chưa kịp hiểu về người thì người đã bỏ ta đi. Lời hứa ấy ta chưa thực hiện thì cũng là lúc ta không bao giờ thực hiện được nữa. Cũng đành vậy......Chúc người mãi vui...!
    Ta sẽ không buồn và gục ngã, bởi bản thân ta đâu yếu mềm đến vậy, không có người sẽ có những người khác tốt hơn, hiểu ta hơn! Hãy mở lòng mình để không bao giờ buồn đến thế!
    Thôi hết rồi những kỷ niệm đã quá xa.....!

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast