Results 1 to 8 of 8

Thread: GỬI ÔNG XÃ!!!!

Wink

ông xã thương!!! giơg nay ông xã đang làm gì vậy ??? ông xã có nhớ bà xã ko???bà xã buồn nhiều lắm vì ko giúp được gì cho ông xã cả , thật sự BX muốn giúp lắm BX muốn OX đi học , BX ko muốn OX lại phải học trễ như thế nhưng biết làm sao nhỉ????BX cũng sẽ cố gắng đễ hoàn thiện mình , OX cũng vậy nhe mọi người điều trong đợi vào OX nhiều lắm nhất là BA của OX đó cố gắng nhé OX bx luôn hy vọng ở Ox nhiều lắm nhờ OX nhiều.
    Hạnh phúc của tôi là những gì tôi đang có!!!

Ông xã biết rồi bà xã ơi ! hic hic hic.. tội nghiệp bà xã của tzui quá hic hic hic hic

àh nè bà xã , bà xã cũng phải cố gắng học như ông xã nha , mai nay ông xã về mà thấy bà xã học kém hơn ông xã là bà xã sẽ bị ăn đó đó hic hic hic , nghĩ đi nghĩ lại tội nghiệp bà xã quá hic hic hic hic hic

Ông xã !!! tôi có thể gọI lạI hai từ này đựơc ko??? Hôm nay tôi buồn lắm ông có biết ko?? Tôi cảm thấy ông thật là ác tạI sao ông đã nói vớI tôi rằng nếu có gì anh sẽ cướI tôi vậy mà giờ đây anh ở noiư nào tôi cũng ko cần biết anh đã thường nói vớI tôi” anh biết từ nhỏ em đã thiếu thốn tình cảm nên anh đã cố gắng bù đắp cho em” những lờI nói ngày nào bây giờ nó vẫn còn văng vẳng bên tay tôi , vậy mà anh lạI có thể đốI xử vớI mẹ con tôi như thế, thật buồn lòng ngườI khó mà lường trước được anh nhỉ????

Tôi ko hề chấp nhất anh hay hận thù gì anh, ko bao giờ, nhưng tôi chỉ buồn là đã quá tin tưởng anh…………một ngườI tôi nghĩ là sẽ cứu vớt cuộc đờI của tôi nào ngờ giờ đây………………….anh đang ở nơi nào , bên cạnh anh có cô gái nào khác ko??? RốI sau tôi ai sẽ là ngườI kế tiếp. anh trong lòng tôi bây giờ tất cả đã nguộI lạnh, tôi đang định để tang anh đúng ba năm, để sau này đứa bé ra đờI nó được biết rằng ba nó đã chết, bên tay tôi vẫn còn văng vẳng câu nói:” bây giờ anh đã phủI nó như phủI một hạt cát dính trên áo thì sau này anh se chẳng bao giờ nhìn nhận nó”

Tôi cũng hứa vớI anh rằng tôi sẽ ko bao giờ đễ cho nó nhìn anh, tôi hứa vớI anh điều này,tôi sẽ chứng minh những gì nói vớI anh là tôi sẽ làm đựoc tôi sẽ học lên nữa tôi sẽ ko chấp nhận đứng im 1 chổ đâu, tôi sẽ ko bao giờ quên được những gì anh đã nói vớI tôi, tôi chưa hề đến xin anh em của anh 1 điều gì vậy mà anh nói là tôi làm phiền buồn cườI thật,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,tôi sẽ nhớ mãi những gì anh đã nói vớI tôi, và nếu anh còn tồn tạI thì hãy chờ xem những việc tôi làm………………..

Điều 115 quy định: (1) Người nào đã thành niên mà giao cấu với trẻ em từ đủ 13 tuổi đến dưới 16 tuổi thì bị phạt tù từ 1 năm tới 5 năm. (2) Phạm tội một trong các trường hợp sau đây thì bị phạt tù từ 3 năm tới 10 năm: phạm tội nhiều lần; đối với nhiều người; có tính chất loạn luân; làm nạn nhân có thai; gây tổn hại sức khỏe cho nạn nhân mà tỷ lệ thương tật 31-60%. (3) Phạm tội một trong các trường hợp sau đây thì bị phạt tù từ 7 năm tới 15 năm: gây tổn hại sức khỏe của nạn nhân mà tỷ lệ thương tật từ 61% trở lên; biết mình bị nhiễm HIV mà vẫn phạm tội

trời ơi, taiviyeu hình như post lộn bài rồi đó.gì mà điều 115,nào là 10, 15 năm gì đó. chán thiệt :dapdau1:
    CÁM ƠN ĐỜI MỖI SỚM MAI THỨC DẬY
    TA CÓ THÊM NGÀY NỮA ĐỂ YÊU THƯƠNG

ủa dzị là seo?? càng đọc càng không hiểu, không hiểu rùi đọc lại càng chẳng biết luôn, đọc xong mà hai lỗ tai lùng bùng hết trơn rùi nà, chắc SG chạy lộn chỗ rùi wé

hic ongxa oi OX co lon ko vay ha??? sao OX dua nghi dinh gi ra day vay ha??? hic hic troi ah dung la bi nhiem"benh nghe nghiep" roi
    Hạnh phúc của tôi là những gì tôi đang có!!!