Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 10 of 26

Thread: Toi chang biet minh la ai nua

Hybrid View

phuongmedia
    Guest

Tôi biết đến DD 1 cách tình cờ, tôi là kẻ hay lang thang trên mạng đẻ tìm tòi những gì mà mình còn thiếu hiểu biết và thật sự cảm thấy quá vui mừng khi biết đc ở ngoài Bắc chúng ta có 1 DD như thé này.Các bạn ơi hãy cho tôi 1 lời khuyên vì hiện tại tôi mới nghỉ dùng MT đc có vài ngày thôi nhưng trong đầu thì đang đấu tranh dữ dội lắm-----Nên nghỉ hẳn hay là lại QUAY LAI----------
    Hãy giúp tôi với các bạn nhé.

hiiiiiiiiii, bạn là nguời bắc hả? làm như diễn đàn đang kiếm mấy người sinh sống tại miền bắc có tâm huyết nhằm phát triển web của miền bắc đó , bạn đã có y như vậy sao không thử tham gia cùng các bạn khác coi sao?????//, rất bổ ích cho bạn===> trách xa được ma túy, kèm theo bạn có thể làm nhiều điều có ích cho mọi người,..................... còn việc bạn hỏi xin phép ko trả lời bởi tôi biết bạn đã hiểu ra nghiện khổ như nào như vậy bạn mới bỏ chứ đúng không?còn việc để trách nó và thắng được bản thân mình bạn nên sinh hoạt lành mạnh ko giao lưu với bạn cũ nữa, hãy tham gia cùng niềm tin phía bắc đi bạn sẽ wen được ma,và hãy giúp họ phát triển đi , bạn sẽ ko có thời gian nghĩ tới nó nữa, buồn hãy tâm sự với tui .. thân
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

Nếu bạn đã từ bỏ ma túy thì đừng nghĩ gì về việc sử dụng lại nữa bạn nhé&#33;&#33;&#33; Hãy đoạn tuyệt với nó &#33;
    Hiện nay diễn đàn đang phát triển chi nhánh phía Bắc và rất cần các bạn có tâm huyết tham gia. Nếu bạn thích tham gia hoạt động offline cùng diễn đàn, bạn liên lạc với các thành viên ngoài đó ongtroi, toiloi... nhé&#33;
    Hãy cố gắng vượt qua những thèm muốn quay lại con đường ma túy nhé bạn&#33;
    Thân.

toi_loi
    Guest
    Chào bạn, mình hiểu thời gian đầu mới cai trong con người ta rất mâu thuẫn mà nừa thì muốn bỏ nữa lại muốn chơi nhưng mình không biết bạn đã chơi lâu chưa nếu bạn mới chơi thì có thể cai tại nhà được còn như nếu bạn đã chơi lâu thì phải cần tới sự trợ giúp của bác sỹ hoặc tới những trung tam cai nghiện thì mới thật sự có kết quả. Bạn hỏi là nên doạn tuyệt hay nên tiếp tục cái này thì mình không khuyên bạn nên doạn tuyệt hay nên tiếp tục mà chỉ nói cùng bạn một câu như này thôi: Bạn thử nhìn xem ở ngoài xã hội có kẻ nào chơi ma túy mà khong nhận dược những kết cục dau buồn không nếu bạn dẫn chứng dược một người nào đó tôi khuyên bạn nên tiếp tục còn không thì...................................

À, mà U là người dất Bắc hẻ :khoai: vậy hãy liên lạc với chúng tui nhe, chúng ta se tập hợp nhau lại đệ sinh hoạt và có thể giúp mình giúp người. OK

Tôi cũng vây. Mới nghỉ được gần 48 tiếng đồng hò, đang đấu tranh dữ dội quá.

Cắt cơn đơn giản thôi nhưng chống tái nghiên thì vô cùng khó. Tôi đã dùng không biết bao nhiêu lần, hy vọng lần này thành công nhờ các bạn ở diễn đàn.

Tôi muốn tham gia nhóm Hanoi. Có ké hoạch gì thì thông báo nhé. 0904112653 ( Minh Quang - giáo viên ngoại ngữ tại Hanoi)

Chào.
    [FONT=Times][SIZE=14][color=red]

lat dat

uhm... mọi người ở đây sẽ giúp bạn . cố lên &#33;
    every morning that I awake I look back to yesterday , and... I&#39;m OK

:help: Đời người có hai việc trọng đại là sống và chết. Sống thì phải hạnh phúc và chết thì được bình yên. Nghiện ma tuý nghĩa là chưa biết sống và chưa hiểu về cái chết, chưa từng hiểu được mình; chưa từng thương yêu, kể cả thương yêu chính bản thân mình. Chính vì vậy học viên cai nghiện cần phải ra sức chấp hành kỷ luật để cải tạo mình hay nói đúng hơn là để chính mình làm một cuộc cách mạng đích thực cho mình - sự thay đổi tận gốc rễ trong tâm hồn.
    :bam: hivọng co thẻ giúp duoc bạn
    cố lên bạn nhé

Nói thật, nhiều khi cũng muốn vào trường cai, nhưng nghĩ lại thấy tới 5 năm lận, thấy ớn quá.
    Nhớ Quá Khứ Giật Mình Tỉnh Giấc,
    Nghĩ Tương Lai Không Biết Ra Sao.

toi_loi
    Guest
    Originally posted by lamlo@Apr 14 2004, 05:33 AM
    Toi cung vay. Moi nghi duoc gan 48 tieng dong ho, dang dau tranh du doi qua.

Cat con don gian thoi nhung chong tai nghien thi vo cung kho. Toi da dung khong biet bao nhieu lan, hy vong lan nay thanh cong nho cac ban o dien dan.

Toi muon tham gia nhom Hanoi. Co ke hoach gi thi thong bao nhe. 0904112653 ( Minh Quang - giao vien ngoai ngu tai Hanoi)

Chao.
    http://hoisinh.vnn.vn/niemtin/index.php?showtopic=3226 <== bạn vào đây để lien lạc với các thành viên phía Bắc nhé :clap:

janustql
    Guest
    5 năm hay cả cuộc đời... Bạn chọn đi ! :~)

Page 1 of 3 123 LastLast