Page 1 of 4 123 ... LastLast
Results 1 to 10 of 36

Thread: Hoạt động offline tại Đà Nẵng

Group Niemtin tại Đà Nẵng đã chính thức được thành lập với hoạt động offline đầu tiên là buổi họp room chiều 11/4 vừa qua . Tuy số lượng tham gia không nhiều nhưng BQT cũng đã rất vui vì các bạn đã đến, và hơn nữa là sự có mặt của "bà 8" hyvong_lybiet . Có một việc làm hnkvmt hơi buồn một chút, là một bạn đã không dùng nick chính của mình để tham gia mà lại sử dụng một nick khác . Chúng tôi không trách bạn vì đã làm như vậy .Đây chỉ là một club ở trên mạng, và tất nhiên là các bạn có quyền bảo mật thông tin cá nhân của mình. Tuy nhiên, đây là group Niemtin ,vì vậy mong là các bạn hãy tin ở chúng tôi . Chúng tôi xin cam đoan là mọi thông tin cá nhân của các bạn sẽ được giữ kín tuyệt đối .
    Sắp đến, việc anh admin sắp ra ĐN đang là một "sự kiện" bởi ai cũng muốn được một lần tiếp xúc với người đã thành lập trang web và cả diễn đàn này . Để chuẩn bị đón tiếp chu đáo và chuẩn bị cho nhiều hoạt động bên ngoài diễn đàn sau này tại ĐN, mong các bạn sẽ tham gia tích cực hơn vào các buổi họp room cũng như các hoạt động khác .
    Một lần nữa, chúng tôi mong các bạn hãy tham gia tích cực vào các hoạt động nhằm đẩy mạnh hơn ảnh hưởng của diễn đàn tại Đà Nẵng .
    Cảm ơn các bạn !
    Xin hãy tin ở chúng tôi : Trên diễn đàn ảo không phải là không có tình bạn thật !
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Tôi không hiểu nguyên nhân nào bạn lại nghi ngờ chúng tôi khi bạn đã là một trong những thành viên Niem tin&#39;s Group , tại sao lại như thế hở bạn ? chẳng lẽ bạn lại không hề có chút lòng tin nào về tình bạn nét sao? Tôi mong bạn hãy suy nghĩ lại .

P/S :Mong các bạn sớm liên lạc để tiện sắp xếp .

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Tôi chỉ là thành viên mới nên chuyện các bạn tôi không tiện xen vào, nhưng tôi nghĩ: Là những người làm công tác xã hội thì trước tiên chúng ta phải có một tấm lòng rộng mở. Trong khi những thành viên trong Group của ta vẫn chưa hiểu thông cảm lẫn nhau thì làm sao ta nói Group chúng ta có thể cùng nhau giúp đỡ chia sẽ tình cảm với những nguời khác được.
    BBP tôi mong các bạn có thể tổ chức một buổi Offline nữa được không? :hub: Còn chuyện tiền bạc thì chúng ta "Cộng hòa liên bang Góp" cũng được. Tôi cũng giới thiệu cho bạn bè về trang Web này rồi, hy vọng số lượng thành viên ở ĐN có thể cải thiện được số lượng.Tuy nhiên giới thiệu và làm cho họ hiểu ý nghĩa của Website là hai việc rất khác nhau.
    Chúc anh em có một kỳ nghĩ lễ vui vẻ và hạnh phúc.BBP còn phải dẫn 3 vợ 5 con về wê nghĩ lễ cái đã....Hì hì cáo từ
    Hãy bắt đầu một ngày mới với mặt trời trên đầu, nụ cười trên môi và tình yêu nhân loại nồng cháy trong tim. Bạn sẽ thấy khi bạn sống vì một người khác, tất cả mọi người, tất cả cỏ cây, tạo vật sẽ mỉm cười với bạn và sẵn sàng trao cho bạn bí mật của cuộc sống. Niềm vui sẽ đến và đổ tràn trong tâm hồn bạn, trong cuộc đời bạn chính ở lúc bạn trao tặng niềm vui ấy cho một người bên cạnh.

trước hết cảm ơn bacbaphi đã nhiệt tình giúp đỡ tuyên truyền về trang web đến mọi người.
    mình cũng đồng ý với ý kiến của bacbaphi tổ chức thêm một buổi offline nữa, kinh phí tự đóng góp cũng được.
    đề nghị hnkvmt xem xét ý kiến này nha.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

uhm...

sau kì thi umi tin chắc rằng thành viên dn sẽ đông lên .
    còn chuyện họp hành ...cũng nên mở vài cuộc họp nữa để củng cố thành viên . nhưng giờ thì mọi người ai cũng bận , umi cũng vậy ( ko phải bận học hành thi cử , mà là bận.... bí mật , hehe ) . có gì thì online là gặp liền hà .

mà mí ông admin dn này cũng kì thiệt , umi đã có ý giúp cho hoạt dộng group nt dn mè sao mi ổng chẻn thèm liên lạc . có phải vì tưởng umi nhỏ tuổi hơn so với mí ông í , nghĩ umi ko thể giúp gì nhiều . thui được rùi , umi sẽ có cách riêng của umi ...
    every morning that I awake I look back to yesterday , and... I&#39;m OK

về vấn đề hội họp để bàn cách thực hiện offline một cách có hiệu quả nhất thì chúng tôi đã và đang làm hết sức mình nhưng các bạn hãy xem lại .Vì sao khi thông báo họp thì ai nấy đều hô hào một cách nhiệt tình nhưng tới lúc đi họp thì con số đến tham dự quá lèo tèo đến như vậy chứ . Điều này đang khiến BCH Miền Trung tự hỏi liệu các bạn có thật tâm ủng hộ và hết lòng vì website hay không?????? :baby:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Mình hiểu ý của hyvong_lybiet và BCH Miền Trung, tuy nhiên ông bà thường có câu "Vạn sự khởi đầu nan" nhưng đừng có "gian nan bắt đầu nản" :hub: .Cái gì cũng thế từ học tập đến cho đến kinh doanh,mọi thứ đều có những khó khăn ban đầu nhất định nhưng tôi hy vọng chúng ta sẽ vượt qua được.
    To ryoko_umi: Nếu bạn muốn giúp đỡ gì và giúp đỡ như thế nào thì bạn cứ đề xuất ý kiến, mọi người sẽ hoan nghênh thôi :no1: .Còn BCH có yêu cầu cần giúp gì cứ post lên, nếu BBP này có thể giúp được thì sẽ giúp hết mình.(BacBaPhi có mấy đám guộng chuẩn bị giải tỏa, đền bù ..hì hì...)
    To hyvong_lybiet : Dạo này Huế có gì mới không?Đã gần 4 năm rồi không ra thăm lại Huế,nhớ Huế wá đi....

Hãy bắt đầu một ngày mới với mặt trời trên đầu, nụ cười trên môi và tình yêu nhân loại nồng cháy trong tim. Bạn sẽ thấy khi bạn sống vì một người khác, tất cả mọi người, tất cả cỏ cây, tạo vật sẽ mỉm cười với bạn và sẵn sàng trao cho bạn bí mật của cuộc sống. Niềm vui sẽ đến và đổ tràn trong tâm hồn bạn, trong cuộc đời bạn chính ở lúc bạn trao tặng niềm vui ấy cho một người bên cạnh.

Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của tất cả các bạn &#33; :clap:
    Như vậy là các bạn đều ủng hộ tổ chức lại một buổi họp room Đà Nẵng để mọi người làm quen với nhau ( hnkvmt tin chắc lần này thành viên sẽ đông hơn lần trước nhiều :om: )
    hnkvmt sẽ bàn lại với thamtunet về đề nghị này, và còn tính để xem "bác 8" HV_LB có lại vào tham gia được không :blow:
    Thực sự là gần đây hoạt động trên diễn đàn đang chựng lại. Chúng tôi thành thật xin lỗi các bạn vì đã xảy ra việc ngoài ý muốn và anh admin không vào ĐN như dự định. Tuy vậy hnkvmt cũng thấy rằng ở ĐN bắt đầu tập họp được ngày càng nhiều các bạn có tâm huyết với diễn đàn Niềmtin này. Vậy thì, còn gì ngăn cản chúng ta phát triển nữa chứ, phải không các bạn &#33; :boxing:
    Chắc chắn là chúng ta sẽ tổ chức họp room lần nữa. Và lần này, hnkvmt rất rất mong nhận được sự giúp đỡ của tất cả các bạn. Hiện tại vẫn chưa có kế hoạch gì cụ thể, vì vậy các bạn có thể liên lạc với hnkvmt để bàn bạc thêm .(hnkvmt tuy là đại diện BCH tại Đà Nẵng nhưng .... ngại nói trước đám đông lém á :whist: ,theo mình biết thì trong diễn đàn có nhiều bạn là Cán bộ Đoàn chắc là rất rành mấy cái mục này, hy vọng các bạn sẽ là người liên lạc với hnkvmt đầu tiên :no1: )
    email : bebe_bongbongdn@yahoo.com
    phone : (0511)765646 ( gặp Thuận)
    Rất mong sẽ nhận được sự ủng hộ của tất cả các bạn

--------
    Trước sau gì các bạn cũng biết tên hnkvmt là Thuận nên cứ gọi tên đi cho tiện. Lần trước có bạn cứ gọi "nờ ca vê .. gì gì đó" thật bất tiện cho các bạn. Thực ra nếu các bạn nhớ câu Hãy Nói Không Với Ma Tuý thì sẽ nhớ nick của tui thui à - 6 chữ cái đầu tiên ghép lại đó.
    Vậy nhé ,cứ gọi tui là Thuận là okie &#33;
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

hey, mọi người hãy chuẩn bị đi thôi,
    hãy liên lạc với hnkvmt và chuẩn bị kế hoạch để tổ chức một buổi offline, chúng ta phải chứng minh " nói được là làm được chứ", đúng không?
    to hnkvmt: bạn hãy thống kê hiện nay thành viên ở Đà Nẵng có khoảng bao nhiêu người và có thể lien lac voi bao nhieu?
    nhu the se tien hon.
    ok?
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

em nam nay 17t va em chi moi hoc lop 10 thi co tham gia duoc ko vay?
    af cho em hoi sao em khong the danh telex duoc vay?
    <marquee>Âm nhạc&#33;một phần tất yếu của cuộc sống
    </marquee>

Page 1 of 4 123 ... LastLast