Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
Results 31 to 36 of 36

Thread: Hoạt động offline tại Đà Nẵng

di dau cung gap ong chuot nay la sao zi choi`... ong nay bon chen ghe...fo nao cung tham gia hen'...thui da wa day rui` thi giup cho 1 tay nghen ..1 for all mu`
    ai day ta ? di dau cung gap vui qua roi con gi ma noi nua ha ? thich gay su ko ? u vao sau toi nha chua phai noi la tui di dau u cung theo ha ha ha
    ma u la ai the ?

trui`...tui vao tu` lau lac rui` bi gio` ong moi lo mo theo sau....tui moi thay mat ong 1 lan hom dd ndcs ban hoa y dung noi giong do voi tui nghen ngon thi nhao` zo ..day chap ..hehe...:blow:
    juliet

Ha ha mấycậu thật là "Học hành ba chữ lèm nhèm,thấy gái thì thèm như nẫu thèm chua". BBP già rồi nên mấy dzụ này hổng dám tham gia(vợ con đập chết).
    Bác nào muốn BBP làm mai HHVS thì lên tiếng, tui làm mai mát tay lắm nghe.
    Ha ha nói đùa thôi chứ tứ hải giai huynh đệ mà :no1: .Tụi mình gặp nhau vì cùng niềm đam mê, cùng sở thích, cùng mong muốn cuộc sống này đẹp hơn đúng không? Và như thế BBP đã vui lắm rồi đấy.
    À cậu nào tham gia hội "những người độc thân vui tính không", đăng ký với BBP nhé. Bác đang là hội trửơng phân hội niềm Trung
    Hãy bắt đầu một ngày mới với mặt trời trên đầu, nụ cười trên môi và tình yêu nhân loại nồng cháy trong tim. Bạn sẽ thấy khi bạn sống vì một người khác, tất cả mọi người, tất cả cỏ cây, tạo vật sẽ mỉm cười với bạn và sẵn sàng trao cho bạn bí mật của cuộc sống. Niềm vui sẽ đến và đổ tràn trong tâm hồn bạn, trong cuộc đời bạn chính ở lúc bạn trao tặng niềm vui ấy cho một người bên cạnh.

ủa , ko phải BBP có vợ con đầy đàn rùi sao ?

hum.... , chủ trương của nhóm tụi tui cũng thích độc thân nè , vì độc thân = tự do , liên lạc với BBP bằng cách nào dzay ???
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

Làm sao sống được mà không yêu
    Không nhớ không thương một kẻ nào

chuột không tin là sẽ có clb này he he he he he
    chuột sẽ phá mọi người cứ chờ đi

Các bạn không chat 8 trong diễn đàn ! Đề nghị MOD DN lưu ý !
    Tôi có một tham vọng, một tham vọng nhưng không bao giờ vô vọng. Tôi mơ ước một ngày nào đó một người nào đó nghiện heroin hay nhiễm HIV, hoặc một gia đình nào có người thân như vậy thì điều đầu tiên họ nghĩ điến sẽ là heroin-aids.com chứ không phải bất cứ trường cai hay trung tâm tư vấn nào khác

Bằng mọi giá, bằng tất cả, bằng tình yêu thương chúng ta hãy đoàn kết đứng lên bảo vệ và dành tiếng nói cho người nghiện hoàn lương. Kịch liệt phản đối thái độ phân biệt đối xử. THANH NIÊN HEROIN-AIDS.COM hãy làm sao cho cộng đồng có một cái nhìn đúng và thiện cảm hơn đối với những con người có một thời lầm lỡ

Page 4 of 4 FirstFirst ... 234