Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 21 to 30 of 36

Thread: Hoạt động offline tại Đà Nẵng

thôi đi mấy tướng!
    hết chuyện nói rồi hay sao mà bàn luận này nọ dzay.
    xinh hay không xinh thì có gì quan trọng đâu chứ, hừm!
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

thôi đi mấy tướng!
    sao lại không quan trọng kia chứ , ngồi với đám bạn mà được ngồi với mấy người đẹp thì còn gì bằng . Mình không cao nhưng ai cũng ngước nhìn. Khuyến khích những người đẹp tham gia clb niềm tin tại đà nẵng he hê he
    lưu ý : hhvs là một người rất đẹp :boxing:

mô phật !
    thấy mí người nói dzi. la` dvt chột dạ wa' . dvt ko thích những ai ...háo sắc đâu bởi dvt ko được " có sắc " cho lắm . hic hic ...
    i solemnly swear that i am up to no good .

~-~-~- www.mensa.org~-~-~ Go and Text ! ^_^

... vũ trụ có muôn ngàn tinh tú , sao tôi lại chọn cho mình ngôi sao diêm vương ? một ngôi sao cô độc , một hành tinh chết ! Bạn muốn biết vì sao ?! hãy vào www.vuonthienthan.net

Originally posted by chuotkhongduoi@May 19 2004, 02:22 AM
    thôi đi mấy tướng!
    sao lại không quan trọng kia chứ , ngồi với đám bạn mà được ngồi với mấy người đẹp thì còn gì bằng . Mình không cao nhưng ai cũng ngước nhìn. Khuyến khích những người đẹp tham gia clb niềm tin tại đà nẵng he hê he
    lưu ý : hhvs là một người rất đẹp :boxing:
    choai` ơi choai`!
    đi với bạn gái mà còn thời gian để ý HHVS rất đẹp thì gan của chuot là gan trời rùi!
    túm lại là khuyến khích tất cả các bạn tham gia diễn đàn, ngoại hình hổng phải là tiêu chuẩn,
    hoa hồng vô sắc mà.
    khi bạn sinh ra trong cuộc đời này, bạn đã là món quà tuyệt vời nhất cho rất nhiều người. trong đó có Tôi.

Hehe Chuột này quá lời gòi, mấy bạn nữ trong dd xinh thật đấy nhưng chuột khen như vậy không sợ em iu ghen àh , có chiện đó xảy ra thì khổ lém nghen
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Cool

Mí lão này đi đến đâu cũng thế cả...Để yên cho con người ta sống với nhá...kẻo làm quá tay họ sợ bỏ chạy thì khốn !!!

Originally posted by haibinh2911@May 19 2004, 04:53 PM
    Mí lão này đi đến đâu cũng thế cả...Để yên cho con người ta sống với nhá...kẻo làm quá tay họ sợ bỏ chạy thì khốn !!!
    Haibinh nói đỡ cho HHVS kìa pà kon, heheh e chuyện này không bình thường nghen
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Cool

Nói thật hôm nọ nghe HHVS gọi điện cho HaiBinh thì HaiBinh cũng có ấn tượng thiệt....Tiếc là chưa có cơ hội gặp mặt trực tiếp thui.
    Các bác đừng có ghen tị nhá, biết đâu sau này...thì sao nào ?

Hehe Chuột này quá lời gòi, mấy bạn nữ trong dd xinh thật đấy nhưng chuột khen như vậy không sợ em iu ghen àh , có chiện đó xảy ra thì khổ lém nghen
    chuyen nho thoi ma , noi chugn ben nhipdieucuocsong toan cac ban nu sinh dep ko a` . Chuot se dan di trong ngay ra mat clb yen tam nhe

di dau cung gap ong chuot nay la sao zi choi`... :~) ong nay bon chen ghe...fo nao cung tham gia hen'...thui da wa day rui` thi giup cho 1 tay nghen ..1 for all mu` :clap:
    juliet

Page 3 of 4 FirstFirst 1234 LastLast