Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 16

Thread: hít bất công wé

sao mần con gái khổ nhỉ, nếu lỡ thích ai gùi, chả dám tấn công truớc, phải đợi
    ngừơi ta hành động rùi mình mơí hành động , mà nếu người ta hổng tấn công là
    thành ra mình thành ngừơi đơn phương , hít thật là tội ngiệp.
    Women! without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

troai you quyay wa vô post có bai mà làm điêu đứng các thành viên nam hêt trơn , buồn wa cả tui cũng bị you làm thương thiệt roai,hix hix.

thành ra mình thành ngừơi đơn phương <==========đâu có bi giờ đâu còn ai nghĩ như you vậy đâu , ai cũng vậy thui mà khi thương thiệt cho dù là ai nói cũng ko u+an trọng, đó chỉ là sự bắt đầu cho một mỗi tình mà wan trọng là ai nói trước "chúng ta thành hôn nhé",kết thúc của một mối tình đẹp,và bước vào địa ngục hi~ hi~
    <span style=\'color:blue\'>Dù bạn đang nghĩ gì, hãy yêu điều bạn đang nghĩ.
    Dù bạn đang làm gì, hãy yêu việc bạn đang làm.
    </span>

người đơn phương ư ???? tôi cũng như bạn thôi .Là con trai nhưng vì không ai để ý thành ra vẫn lẽ loi một mình , muốn tìm một người tâm đầu ý hợp thế nhưng đã bao lần mở topic mà có ai đăng kí chịu làm người iu của tôi đâu . hixhixx.........T_T

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

hic,nhưng làm boy vẫn hơn chứ , vì nếu mình thích ai thì có thể tấn công , chứ con gái vẫn khó hơn .
    Women&#33; without her ,man is nothing.[COLOR=red][SIZE=7][I]

Khó gì? kể nghe thử.
    Ngày nay con gái Sài thành "cua trai" đầy ra đấy.

Giới tính - Tình yêu - Tình dục
    [/b]

toi_loi
    Guest
    khổ quá "pot" nhầm :dauhang:

toi_loi
    Guest
    Nhầm nữa :dapdau:

toi_loi
    Guest
    Originally posted by girl_laulinh2210@Apr 15 2004, 11:42 PM
    hic,nhưng làm boy vẫn hơn chứ , vì nếu mình thích ai thì có thể tấn công , chứ con gái vẫn khó hơn .
    Hổng giám đâu: <--- nè hic...hic.......

Con gái dữ thấy mồ :bam:

Hiii... girl_laulinh2210 sao lại nghĩ thế? nếu đã yêu người ta, cứ thố lộ ra cho người ta biết, nếu không nói thẳng được thì viết thư đi. Chứ yêu mà không nói, mai mốt người đó có người yêu rồi là tiêu đó&#33; Kệ, cứ nói, nếu mà người ta không yêu mình thì coi như mình yêu nhầm chổ thôi, và không thèm nghĩ đến nữa&#33; Ngân thấy con gái cũng như con trai thôi, mà con trai cũng nhát lắm, nên mình giúp họ một quãng đường đi nha&#33; Good luck&#33;
    Love is just a little word
    But its meaning
    Is quite clear ---
    It means that you
    Are in my heart
    Each day
    Throughout
    The year.

KN + TT 4Ever

cảnh cáo toiloi lần một không được post bài theo kiểu cho có đó

lời TN nói rất đúng , một khi đã thích ai rồi sao ta không thử thổ lộ cho người ta biết mà cứ giữ lại trong lòng làm gì chứ , hãy mạnh dạn lên đừng có rụt rè e ngại quá như thế bạn ơi &#33;

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Page 1 of 2 12 LastLast