Page 2 of 10 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 96

Thread: Tình lỡ cách xa

Wink

Hic ...cám ơn những lời động viên "chân tình" của HNKVMT , RO biết mình không thể nào bì kịp "hai tâm hồn" kia nên đành rút về mài bút thôi !

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

hì.. sao anh Ro nói vâỵ.. chẳng qua là anh Ro chưa đến lúc muốn nói thôi.. không chừng nói thì còn hơn em với anh Ban-Than nữa đó nha
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Originally posted by nhocthuytien@Feb 7 2003, 08:52 AM
    hì.. sao anh Ro nói vâỵ.. chẳng qua là anh Ro chưa đến lúc muốn nói thôi.. không chừng nói thì còn hơn em với anh Ban-Than nữa đó nha
    hì hì ,đúng rùi ,quá đúng lun :lol:
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

cám ơn hnkvmt đồng cảm.. hì hì..
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều

Nếu như anh RO có tài thì thử trổ tài cho bà con xem đi nhá
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Wink

Chuyện xưa cũ đã đi vào dĩ vãng .. lâu lâu RO lâý ra cho rơi nước mắt :
    “ Tình lỡ nếu cách xa thì mãi mãi có nhau , bao câu hát chỉ yêu một người là em thôi ...”

Em yêu , bây giờ em đã không còn ở bên cạnh anh nữa. Em đã ra đi khỏi cuộc đời anh sau tất cả những đau khổ và đắng cay mà anh đã dành cho em.
    Anh biết con tim em đang tổn thương. Và anh cũng biết bây giờ con tim đó sẽ không bao giờ cảm thâý rung động nữa.
    Bây giờ tất cả những điều anh muốn nói với em là : hãy cho anh một cơ hội nữa em nhé. Anh sẽ chứng minh cho em thấy " tình yêu của anh dành cho em la sư thật ".
    Em có biết không , từ những ngày đầu tiên khi anh nhìn thấy gương mặt tươi cười của em. Em yêu hỡi, anh đã biết rằng chúng ta sẽ bên nhau mãi mãi. Nhưng đâu phải cuộc đời lúc nào cũng đẹp như trong mơ em nhỉ . Tất cả cũng tại vì anh ... cho dẫu bây giờ có nói gì đi nữa , em cũng sẽ không tha lỗi cho anh.
    Trước đây ,Khi anh hỏi em có buồn không khi anh đã đối xử với em như vâjy ? Em đã nói rằng không .Nhưng anh biết em đang rất đau khổ, em đang cảm thấy rằng em sẽ không còn yêu ai , em đã không còn tin vào cuộc đời này nữa .Khi mà tất cả tình yêu chân thành nhất , em đã dành cho anh và để rồi đổi lại sự dối trá và độc ác của anh. Anh biết có nói gì đi nữa cũng đã quá muộn rồi.
    Em yêu hỡi &#33; Hãy cho anh môt cơ hội, một lần nữa thôi và anh sẽ chứng minh rằng anh đã thay đổi . Tất cả ,tất cả vì em, vì những tình cảm mà em đã dành cho anh.
    Nhưng hỡi ôi , em đã bước ra đi, em quá vội vàng để không kịp nhận ra rằng anh không phải là anh như trước nữa :
    ....... “Anh sẽ không bao giờ làm con tim em tổn thương nữa.Anh sẽ không bao giờ làm em khóc. Em có biết rằng anh không thể nào sống trên cuộc đời này mà thiếu vắng hình bóng em. Anh sẽ dành cho em tất cả .Em yêu hãy thâú hiểu cho anh , tất cả những điều đó không phải là dối trá đâu.”
    Em yêu hỡi , tại sao em lai không nhận ra .Hãy cho anh một cơ hội .Hãy quay về với anh nhé em.

Wink

VALENTIN sắp đến rồi biết bao kỹ niệm buồn như hiện về .....RO phải làm gì để quên nỗi buồn này bây giờ ???? :blink:

trễ rùi anh RO ơi...

Wink

Originally posted by nhocthuytien@Feb 14 2003, 07:24 PM
    trễ rùi anh RO ơi...
    Sao lại trễ hả Nhocthuytien ............Có phải vì suốt đời RO vẫn mãi là người đến sau , nên đành ôm trọn một mối tình câm hay sao ?? :blink:

Chưa trễ đâu anh RO àh , tất cả mọi ngày trong năm đều là valentine hết mà , em nghĩ như dzâỵ đó
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Page 2 of 10 FirstFirst 1234 ... LastLast