Page 1 of 13 12311 ... LastLast
Results 1 to 10 of 124

Thread: Sex trong suy nghĩ của bạn

Wink

Với sự bùng nổ của công nghệ thông tin ngày nay ! Có biết bao trang web có nội dung tốt ra đời (Ví dụ như trang heroinaids.com dzậy á), tuy nhiên bên cạnh đó còn có những trang websex rất đồi trụy. Bạn nghĩ gì khi những học sinh cấp II và III suốt ngày lang thang trên những black site đó ! Điều gì sẽ xảy ra ?! Những tà áo trắng bị nhuộm đen bởi các site đó. Tớ nghĩ như thế thì bạn bè cho là lạc hậu... không biết các bạn thì nghĩ sao ?!
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

theo em thì "sở thông tin văn hóa" nên xem lại mình đi vì cứ để tìng trạng này tiếp tục thì rất không có lợi cho thanh niên bây giờ đâu!
    phải đóng cửa các website đó lại
    điễn hình như : CTT,CH............

đúng đấy,có rất nhiều trang web "đen" đang tồn tại trên mạng.Và có điều quan trọng hơn là những trang truyện thì có nhiều người truy cập hơn nhưng trang tranh khiêu dâm,điều này sẽ cực kỳ nguy hiểm vì nó sẽ ám ảnh đầu óc người đọc rất lâu
    Không biết bao giờ thì mạng mới trở nên "sạch sẽ" để " văn hoá đen" không còn đe doạ mọi người nữa,còn bây giờ thì chỉ có thể trông cậy vào suy nghĩ của mọi người thui,nếu ai cũng có tinh thần cảnh giác và không bao giờ tìm đến những trang web "đen" đó thì nó cũng sẽ tự biến mất thôi .....
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Question

Nhưng một điều đáng buồn là những trang đó có rất nhiều người truy cập. Đó là sự biểu hiện của dân trí việt nam quá thấp- và những người trên mạng có sự nhận thức quá kém &#33; Còn sở văn hóa thông tin thì ... có lẽ cao quá .. nhìu chuyện làm nên quên cản fire wall &#33; Hay mấy bác đó hỏng biết tin học hehhehh
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Access_banned
    Guest
    nói gì thì nói , đối vớ những nước fương tây thì chuyện đó vẫn là chuyện thường thui mà &#33; coi hòai rồi chán thui &#33; tui dám chắc là vậy , nhưng những nước fương tây không khuyến khích những trẻ em dưới 16 tuổi &#33; cũng không đồng ý với wêbmảt về bức tường lủa &#33; internet là khắp thế giới , ai muốn truy cập thì truy cập &#33; đã nói là sex thì fải khắp thế giới &#33; , sex có thể nói là một fần trong cuộc sống &#33; đúng không các bạn &#33;

be_nhoc
    Guest
    Chuyện này thì bé nhóc đồng ý với ý kiến của QH đó, đã là internet thì không tránh khỏi tình trạng này đâu nhưng quan trọng là ở người truy cập họ vào với mục đích học hỏi thêm hay ..... thì mới quan trọng chứ.

bé nhóc nói đúng đấy ,cái quan trọng là người ta tìm đến những trang đó để làm gì , còn những người trên mạng có nhận thức kém hay không thì cũng không thể chỉ dựa vào ..... những lần họ vào những trang web "đen" mà đánh giá được anh ban_than ạ
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Le loi
    Guest
    Tôi đồng ý nhưng các bạn quên rằng tuổi trẻ rất tò mò, nhất là lứa tuổi cấp III, điều gì sẽ xảy ra khi các em coi những trang web độc hại này. Chắc các bạn hiểu tôi muốn nói gì. Một lần nữa rất ủng hộ với suy nghĩ của Bạn thân &#33;

be_nhoc
    Guest
    Bé nhóc cũng hiểu những gì mà lẻ loi muốn nói những mà bé nhóc vẫn giữ vững lập trường của mình. Có ai đã từng tìm hiểu vì sao đa số người truy cập vào những trang web đó lại là các học sinh, sinh viên ko? Ở trường các học sinh được học về các bộ phận sinh dục của 2 phái nhưng hầu như các thầy cô đều giảng lướt qua một cách nhanh chóng, chính điều này đã để lại cho các học sinh vô vàng điều thắc mắc mà không biết hỏi ai, những học sinh này thì không dám hỏi bố mẹ vì sợ bị la còn hỏi các bạn cùng trang lứa thì ......., thế là chúng phải đi tìm những có thể giúp cho chúng hiểu, nếu như người giúp là người tốt thì không còn vấn đề gì để nói cả nhưng nếu như là người xấu thì sao? Hẳn bé nhóc không cần nói ra thì mọi người cũng hiểu rồi.
    Nhưng bé nhóc cũng có một ý kiến như thế này, cái gì cũng vậy, nếu như mình sử dụng vừa phải thì vô hại nhưng nếu như chúng ta lạm dụng thì kết quả sẽ không tốt tí nào cả.

Red face

Bé nhóc nói nhưng bé nhóc quên những nội dung trên trang đó à &#33; Nếu như những trang đó nói về giới tính như chuyên mục này thì ban than không nói gì, những trang đó kể những câu chuyện hết sức tục tĩu. Lọan luân, bệnh họan, một lối sống thác lọan của những người chỉ muốn tìm khóai cảm nhục dục cho bãn thân mình &#33; Mời bé nhóc dzảo đây nè để coi hậu quả của những trang đó Điểm đen :&#39;d

Page 1 of 13 12311 ... LastLast