Page 12 of 13 FirstFirst ... 210111213 LastLast
Results 111 to 120 of 124

Thread: Sex trong suy nghĩ của bạn

Sao tự sát uổng quá! thui tự vẫn đi hehêhêhe

boydzethuong
    Guest
    tui cung dong y voi y kien cua banthan. nhung ma du sao cung phai co mot so web giai thich ve gioi tinh de cac hoc dinh dung bi to mo nua. chu neu khong thi cung vay!

Bên cạnh nhưng web đen trên net chúng ta cũng có thể tìm hiểu thêm ở những web khác để hiểu biết thêm về giới tính
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Hiện nay đã có những quy định về việc phạt tiền và buộc thôi kinh doanh đối với việc truy cập websex của các dịch vụ net nên các DV giờ hầu như đều ko cho khách truy cập ~ web đó, nhưng khi khách vẫn lén xem thì chủ DV cũng ko thể biết được (vì phải lý hàng chục máy + riêng tư của khách...). Có nơi sử dụng cả việc khóa đối với những trang websex nổi, chứ những địa chỉ quá lạ thì cũng bó tay!
    Tình trạng chat sex giờ cũng ko ít, với những nick quá "kêu" thì đều có bẫy phía sau ( những hình ảnh kích dục hoặc hình ảnh đồi trụy)< CC cũng bị một lần giờ tởn luôn, chỉ chat với bạn quen thôi <_< >
    Và những trang web này thật sự có tác hại ko nhỏ đối với các bạn trẻ, nó luôn để lại những "ám ảnh" ko hay và sự "tò mò" cho giới trẻ.
    Địa chỉ của những web &#39;này&#39; thì được nhiều người biết tới còn những địa chỉ mà TTN đề cập lại ít ai biết&#33; Vậy TTN hãy giới thiệu cho bàkon biết dzới nha&#33;

...NHỮNG PHIÊN TOÀ ĐẪM NƯỚC MẮT HỌC TRÒ

Những người dự kiến phiên toà hôm ấy đã lặng người khi nghe Chủ toạ phiên toà phúc thẩm TAND tối cao tại Tp.HCM tuyên phạt 12 năm tù cho bị cáo N- Một học sinh cấp III tại Củ Chi. Sau lời tuyên án N gần như đỗ quỵ xuống ngay giữa pháp đình với khuôn mặt đầm đìa nước mắt. Thế là hết &#33; Hy vọng được trở lại trường với thầy cô, bạn bè của N tan thành mây khói. "Kính thưa quý toà, bữa đó con vào một điểm internet, truy cập vào một trong những địa chỉ mà bạn bè con đã cho. Sau khi xem xong. Trên đường về, gần đến nhà, thấy một bé gái, con cho bé một ngàn mua bánh rồi dẫn bé vào ven đường thực hiện những gì vừa xem xong trên Internet. Chừng cô bác phát hiện, con mới bị bắt ...", trước hội đồng xét xử N khai rành rọt như thế ...

Tương tự N là trường hợp HDP (1986). Sau khi xem những hình ảnh đồi trụy, P đã có hành vi định hãm hiếp một em bé con nhà hàng xóm. Ngày 21.03.2002, toàn phúc thẩm tuyên xử giữ nguyên án sơ thẩm, phạt P bản án 4 năm 6 tháng tù giam...

Cũng tại TAND tối cao Tp.HCM, người viết đã chứng kiến một bi kịch đau lòng : Tất cả các bị cáo học trò trong một vụ án nghiêm trọng đã hoạn loạn và oà khóc trước bản án thấp nhất là 03 năm và cao nhất là 10 năm tù dành cho mình. Sự việc bắt đầu khi các bạn trai trong nhóm này lén lút trao đổi cho nhau bản photo những cuốn truyện đồi trụy lấy từ Internet. Bị kích thích vì những gì đọc được, các bạn bàn nhau rủ hai bạn gái đi pic-nic ở Biên Hoà. trong chuyến đi đó &#33; Cả bọn đã thuê phòng, đồng lòng cưỡng hiếp bạn nữ có "người yêu" là một bạn trai trong nhóm (bạn nữ còn lại kịp chạy thoát &#33

Điều đáng nói là "tác nhân ban đầu" không phải luôn thuộc về các bạn nam. Tại một phiên toà khác, ngay cả vị chánh án cũng ái ngại ... lắc đầu trước lời khai rất thành thật của L. với nguyện vọng được xin giảm án cho "người yêu" : "Đọc truyện xem phim con thấy người ta bảo yêu nhau là phải dâng hiến (?&#33 nên con đã tự nguyện. Xin toà đừng bỏ tù anh ấy. tụi con thật lòng thương nhau..." nói xong L và người yêu của mình - sinh viên năm I đại học dân lập cùng ... khóc mùi mẫn &#33; Thế nhưng những giọt nước mắt của đôi bạn trẻ không làm nhòe nổi quy định khắt khe của pháp luật : Bị cáo lãnh án 2 năm 6 tháng tù vì tôi quan hệ với trẻ vị thành niên. Còn L trở về nhà chờ nở nhụy khai hoa khi vừa chớm bước sang tuổi 17 &#33;

Trong các trường hợp trên, khi đứng trước vành móng ngựa, hầu như không có bị cáo học trò nào chợt nhớ vì sao tai họa đổ ập xuống đầu mình. và dẫu xã hội luôn tạo cơ hội cho người lầm lỡ có cơ hội hoàn lương, thế nhưng, liệu khi trở lại với đời sau cánh cửa nhà tù, các bạn còn giữ được cho mình một tâm hồn trong trắng ?&#33;

Cái này kootin cũng chỉa được cho các bạn xem chơi để cùng chịu chách nhiệm cái tội chôm chỉa ,thấ là được giảm tội khi khì khì .
    --------------------

Gloomy Sunday(12-1932)

Một chiều buồn đi lê thê
    Cầm một vòng hoa đê mê
    Bước chân về
    Với căn nhà với trái tim cùng nặng thề
    ---
    Hồn lìa rồi nhưng em ơi
    Tình còn nồng đôi con ngươi
    Gió hiên ngoài nhắc cho ta đến với đời
    ..........
    Ngồi một mình nghe hơi mưa
    Mặc lệ tràn câu thiên thu
    ___Reszo Seress____

Bài này mình có để trong web chính &#33; Trong thời gian tới mình sẽ sưu tầm nhiều hơn mang về cho các bạn tham khảo &#33;
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Từ đâu mà giới trẻ Việt nam nói chung , lứa tuổi học đường nói riêng lại hay truy cập vào các black Web đó ? Phải chăng từ tò mò muốn được thấy những cảnh của người lớn làm ??? Hay là vì lứa tuổi học sinh của chúng ta không được phổ cập về SEX một cách nghiêm túc .
    Hãy thử nghĩ xem , với các bạn cho là đồng giới với nhau đi , khi trao đổi về SEX , chúng ta nhiều khi còn ngượng ngập, nói gì đến khác phái cùng trao đổi với nhau (một cách nghiêm túc) Trong khi đó , giới trẻ ở các nước phương Tây , dược phổ cập một cách rất nghiêm túc về SEX ngay khi còn ở bậc tiểu học , được học các biện pháp tình dục an toàn , cách tránh thai khi còn rất nhỏ , còn ở nước ta thì sao nhỉ??? Hình như mỏi người chỉ biết chê trách , cấm đoán giới trẻ mà không tạo ra cho họ những sân chơi bổ ích, (như trang Web này chẳng hạn).
    Điều này càng rõ hơn khi tỉ lệ nạo phá thai của chúng ta rất cao , nhiều "bà mẹ , ông bố " vẫn còn ngửa tay xin tiền ăn sáng của bố mẹ. vì tò mò , vì thiếu hiểu biết hay là thiếu sự quan tâm của xã hội , của nề giáo dục .câu trả lời LT để ngỏ cho các bạn nha&#33;Thân.

Cho TP có ý kién với&#33;
    Theo TP thì việc giáo dục giớ tính cho học sinh là điều cần thiết. Chẳng hiểu vì sao ở nhà trường ít tiết học này quá. Mà học trên mạng thì "vàng thau lẫn lộn". Mấy trang như tuvantamly.media.com thì không ai vô (nói quá chút), còn mấy trang web sex thì vô đầy. Một vài dịch vụ internet công cộng còn chọn trang web sex làm homepage nữa...

Trong khi chờ đợi mấy vị "ở trên" chiếu cố chúng ta thử làm cái gì đó đi chứ. Mấy cao thủ Hacker sao không cho mấy trang đó down ráo trọi đi, tại sao cứ gà nhà đá nhau mãi. Hay là làm chuyện đó không nỗi?
    "Than ôi thời oanh nay liệt đi còn đâu."

"T. ơi&#33; Càng xa em anh càng thấy yêu em."

Tình cờ thôi... không biết có sự nhầm lẫn nào không? Hay là do trùng tên... ý kiến trong line: http://hoisinh.vnn.vn/htm/internet.htm không phải là của langtu . Mong BĐH coi lại dùm ....

Các bạn không thấy chúng ta đang cải cách từ từ trương trình học sao , có điều trong cái thời quá độ này , mọi chuyện nhà nước đều phải thử ngiệm và tìm một phương án tối ưu nhất , Thái nghĩ không phải "trển" không tìm ra , nhưng mà là chưa tìm ra thôi .&#33;&#33;

Page 12 of 13 FirstFirst ... 210111213 LastLast