Page 2 of 13 FirstFirst 123412 ... LastLast
Results 11 to 20 of 124

Thread: Sex trong suy nghĩ của bạn

một vấn đề nóng hổi đây nhỉ
    Tui có tin khá hay nà : gần đây ,khi vào mạng ở các điểm dịch vụ ,tôi thấy tần số xuất hiện của những trang web đồi trụy đã giảm đáng kể ,và nhất là trang thangbom.org ,trang web truyện đồi trụy nổi tiếng nhất đã ngưng hoạt động (tôi nghe tụi bạn bảo thế )
    Đặc biệt ngày hôm qua tôi đã tận mắt chứng kiến một ông chủ dịch vụ net mắng té tát một đám học sinh khi họ đang đọc truyện đồi trụy và xem ảnh khiêu dâm
    Nếu như ai cũng như ông chủ ấy thì cần gì đến Bộ văn hóa thông tin ,các bạn nhờ
    Nhưng mè cũng không nên bác bỏ hoàn toàn ý kiến của bé nhóc ,bởi vì việc dạy lướt qua những bài học về các bộ phận cơ thể người đã gợi trí tò mò của rất nhiều học sinh ,mà một khi tò mò thì họ phải tìm lời giải
    Rõ ràng ,không thể nói phần lỗi thuộc về riêng một ai ,nhưng cũng không thể nói là không ai có lỗi (cực kỳ mâu thuẫn luôn )
    Rắc rối nhỉ ??????
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Access_banned
    Guest
    tát người ta mà bảo là hay sao ?? không đúng &#33; fải khuyên răng hoặy không cho chơi thui &#33; nếu mà peter ở đó peter sẽ đục ổng liền đó &#33;

Nếu chủ dich vụ tin học nào cũng được như người chủ phòng máy ấy thì đáng mừng cho thanh niên nước nhà quá &#33;
    Dù chẳng biết chủ dịch vụ đó là ai nhưng Ban than cũng xin cảm ơn vì những hành động của ông ấy đã làm. Dù rằng ... chẳng có dính dáng gì đến bạn thân, nhưng không hiểu sao khi nghe tin này BT cũng thấy vui vui &#33;
    Nói như QH là quá sai &#33; Mình đã sai không biết phục thiện còn có thái độ thiếu văn hóa như thế &#33; QH nghĩ rằng tiền là tất cả sao ?&#33; Đừng nên có suy nghĩ như thế nhé admin QH &#33; Tất cả hãy vì tuổi trẻ và tương lai nước nhà mà &#33;
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

anh QH nói vâỵ oan cho người tốt wá ,ông âý chỉ mắng thui chứ hổng có đánh ai cả
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>

..... RO cũng thâý như vâỵ đó nhất là SV chúng ta hay vào những trang WEB bâỵ lắm đó ...mâý đứa bạn của RO vào RO đều chửi tụi nó ghê lăm..kết cục là bị tụi no chửi lại thê thảm ....1 mình RO làm sao đâú lại tụi nó đây ..các bạn chỉ cho RO cách nào đây.

Tạo hóa cho anh một chữ NGHÈO
    Nên đời vẫn mãi chẳng người theo
    Lang thang với nắng bùn với gío
    Lặng đứng bên đường ngó người thương
    Mong cho kiếp sau anh sẽ khác
    Để đời anh không còn vác cái mác NGHÈO

Access_banned
    Guest
    dễ ẹc thui bụp tụi nó là hết chuyện &#33;

bụp một người rùi có bụp được tất cả hay không ? Mà nếu có bụp hơn họ thì mình được gì đây ?
    hãy khuyên nhỏ nhẹ thôi RO ạ ,dùng vũ lực trong trường hợp này không ăn thua đâu

be_nhoc
    Guest
    lâu lâu mới vào mà ý kiến của bé đã bị lung lay rồi, có lẽ chuyện này cần phải suy nghĩ thêm mới được, khó hiểu quá.

Originally posted by hnkvmt@Dec 1 2002, 03:38 AM
    Rõ ràng ,không thể nói phần lỗi thuộc về riêng một ai ,nhưng cũng không thể nói là không ai có lỗi (cực kỳ mâu thuẫn luôn )
    Rắc rối nhỉ ??????
    :huh: :huh: :huh:

Originally posted by adminquochuy@Dec 3 2002, 03:02 PM
    dễ ẹc thui bụp tụi nó là hết chuyện &#33;
    oái sao lại oánh nhau????
    Hehe quân tử dùng động khâủ chứ không động thủ.. hì hì.. mình có thể dùng miệng nhờ người khác oánh mờ.. như thế thì cũng không bị lộ thân phân nữa áh.. đỡ tốn sức.
    <font style=&#39;width=80%; filter:glow(color=yellow)&#39;>Muốn nói ai kia thương rất nhiều
    Trong đêm lạnh lẽo với cô liêu
    Ước mong năm tháng cùng chung bước
    Và tỏ nỗi lòng người dấu yêu</font>

Page 2 of 13 FirstFirst 123412 ... LastLast