Page 4 of 13 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
Results 31 to 40 of 124

Thread: Sex trong suy nghĩ của bạn

freeman11072000
    Guest
    Các bạn nghĩ sao khi mà ở nhà không có máy vi tính (computer ) như mình nhung mà muốn học hỏi thì phải tới dịch vụ ( DV )chứ sao, mà bây giờ DV nào cũng sợ đội 814 và sợ ngừơi xem mở nhiều cái quá ư khó nhìn nên đã ra tay mạnh bạo vào những người mà họ không biết la người đó đã qua tuổi vị thành niên chưa cũng như hnkvmt nói vậy như vậy thì làm sao mà học hỏi được đối với những ngừơi đang cần học hỏi như mình đây vậy

Vào heroin-aids's forum ! Sẽ có những chiên gia chả lời cho bạn được biết
    Nếu thật sự cho là một niềm hạnh phúc thì cuộc sống của tôi là những chuỗi ngày sống trong hạnh phúc. Này bạn ơi, khi bạn bị thương một vết thương thật nhỏ trên bàn tay thì bạn nghĩ rằng nỗi đau của mình là ghê gớm lắm. Bạn cần một sự quan tâm, một lời hỏi han an ũi. Nhưng có bao giờ bạn chợt nhìn thế giới xung quanh chưa ? Nhũng bà mẹ có con là nạn nhân của đại dịch ma túy, HIV/AIDS, Những người đang muốn tìm lại mình vươn lên, thì thử hỏi nỗi đau của bạn so với nỗi đau của họ thì nỗi đau nào mới thật sự đáng quan tâm hơn. Hãy cho, hãy cho tất cả những gì mình có rồi sẽ có một ngày nào đó hoa sẽ nở trên tay, bạn cảm nhận được niềm hạnh phúc giống như niềm hạnh phúc của tôi ngày hôm nay. "Nào bây giờ hãy cho tôi biết bạn cần gì, tôi sẽ mang nó đến cho bạn. Đừng quên rằng tôi sẽ luôn luôn cho bạn những gì tôi có thể"

Ở đây có tất cả những cái mà bạn đang théc méc , chiên gia chúng tui sẽ làm dziệc 24/24 mà............
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh không là thi nhân thi sĩ
    Anh chỉ là tri kỷ của em
    Nếu mai duyên nợ không thành
    Tình anh sẽ mãi song hành cùng em

Originally posted by freeman11072000@Mar 10 2003, 04:22 PM
    Các bạn nghĩ sao khi mà ở nhà không có máy vi tính (computer ) như mình nhung mà muốn học hỏi thì phải tới dịch vụ ( DV )chứ sao, mà bây giờ DV nào cũng sợ đội 814 và sợ ngừơi xem mở nhiều cái quá ư khó nhìn nên đã ra tay mạnh bạo vào những người mà họ không biết la người đó đã qua tuổi vị thành niên chưa cũng như hnkvmt nói vậy như vậy thì làm sao mà học hỏi được đối với những ngừơi đang cần học hỏi như mình đây vậy
    freeman11072000 nói sai mất rùi ,đối với những bạn cần học hỏi thêm trên mạng thì mọi người luôn ủng hộ các bạn đấy chứ ,vả lại bạn ĐI HỌC thì có gì phải sợ mọi người dòm ngó bàn tán chứ hả ?
    Còn việc người ta có ra tay mạnh bạo đối với những người ở lứa tuổi thanh thiếu niên là vì bi giờ có qua nhiều "điểm đen" trên internet ,bạn nên thông cảm cho người ta một chút .Nếu mấy chú 814 có muốn kiểm tra máy bạn thì bạn cứ mở những trang mà bạn đang vào để họ chứng thực cho bạn ,vậy là okie thui mà :lol:
    hnkvmt trước đây cũng đã từng phải thuê máy ở DV để rèn luyện thêm các bài thực hành về Word ,Excel ..... nên hiểu cái cảm giác bị người ta bàn tán về mình lắm ,còn bi giờ chắc freeman11072000 không "quê mùa" như hnkvmt hồi trước đâu ,nhưng hình như bi giờ người ta quen với việc lên mạng là để giải trí ,để mail ,chat và ... chứ không phải là để tìm tòi ,học hỏi .

Còn nếu bạn "dị ứng" với những trang web đồi trụy và không muốn lưu chúng trên máy mình thì bạn hãy làm theo chỉ dẫn của mình đây nhé :
    vào Tools ,chọn Internet Options .Trong phần History nhấn vào Clear History ,sau đó nhấn Apply rùi OK

vậy là xong ,toàn bộ địa chỉ lưu trên thanh Address sẽ biến mất !- hnkvmt rất hay làm như thế này đây B)
    Chúc bạn sẽ cảm thấy thoải mái khi lên mạng !
    <marquee behavior='alternate'> <span style=\'color:blue\'>Hãy Nói Không Với Ma Túy&#33; </span></marquee>
    &#036;&#036;&#036; %%% ^^^ &&&***--------------------------------

Chà &#33; cái anh này từng trải quá ta ........
    Chia xiềng cho em dzới

Lại đây bên anh , em ơi trước khi xa anh đêm nay lại gần bên anh ,vẫn biết đôi ta chia tay nhưng trong lòng còn mê say ,lại gần bên anh .
    Lại đây bên anh , hãy nói ta luôn yêu nhau ,tim ta chẳng đổi thay đâu ,hãy nói em không ra đi cho anh đừng buồn .
    Em ơi ! Nhớ nhé ...hãy cố khơi lên trong ta từng ngày qua bao đắm đuối ,hãy cứ như ta đang yêu,như duyên tình còn yên vui , hãy tới hôn anh lần cuối bên anh rồi thôi.

Anh chỉ là tri kỷ của em

ừ &#33; chắc cái anh này là chuyên gia vào những trang web bậy bạ rồi .
    :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

Tôi không là anh , không là chị , không là ai bởi vì tôi chính là tôi .Tôi không cần bạn xem trọng tôi nhưng điều đó không có nghĩa là bạn có thể xem thường tôi .

Hic nhưng có thể anh ta đọc được ở đâu đó thì seo ?
    Chia xiềng cho em dzới

Anh chỉ là tri kỷ của em

bihanh20
    Guest
    hnkvmt chĩ những mẹo vặt computer này cũng hay .tại sao lại không có 1 diễn đàn về mẹo vặt internet , computer nhĩ các bạn??????????????????????có ai cùng ý nghĩ này thì xin hãy lên tiến đề nghị ban điều hành trang web làm thêm mục này nhe.rất bổ ích để học tập.

Đúng vậy đó mình có thể học hỏi nhiều hơn ở diễn đàn này

Bac si quai di
    Guest

Exclamation

Tôi đã thấy các bạn tranh cãi về chủ đề này rất sôi nổi. Níu tiếp tục cãi đến Tết Công gô chắc cũng chưa hết chuyện. Vậy nên tôi tóm tắt đôi điều thế này, níu chưa chịu thì tiếp tục cãi nữa nhé&#33;
    Hiện nay có rất nhiều địa chỉ đen trên mạng, có rất nhiều sinh viên học sinh truy cập vào đó để "học", tạo nên một hiện tượng không đẹp chút nào. Dẫn đến sự bức xúc của các bạn là làm sao để tấy sạch cái văn hóa đen đó ra khỏi mạng.
    Từ lâu trên thế giới (ko chỉ các nước phương tây) họ xem sex như món ăn tinh thần. Họ cần ăn thực phẩm để sống thì cũng cần sex như thế. Quan điểm của tôi cũng vậy. Nhưng tôi nhắc nhở các bạn điều này: Một đứa trẻ mới sinh thì chỉ được bú sữa mà ko được ăn bất cứ cái gì. Đến 4 tháng tuổi thì mới bắt đầu được ăn dặm bột, rồi cháo lõang, dần dần khi mọc nhiều răng rồi mới được ăn cơm nhão --&#62; cơm bình thường. Đứa trẻ mới sinh ra chỉ được bồng bế, rồi dần dần biết lật, biết bò, đứng, đi và ... chạy. Như vậy tùy từng lứa tuổi mà thích nghi với điều kiện tự nhiên. Trong trường học có dạy cho chúng ta biết về bộ phận sinh dục nam nữ, cách tinh trùng tìm đến trứng và thụ tinh, cách phát triển của phôi để dần dần thành một con người mới. Và bạn đang ở tuổi học sinh phổ thông bạn chỉ cần biết như thế là quá đủ, còn tìm hiểu sâu thêm làm gì??? Níu môn học nào bạn cũng tìm hiểu sâu như thế thì làm sao bạn có đủ thời gian để học?
    Trong thời đại ngày nay, bạn rất dễ dàng tìm hiểu về sex, không thể xóa hết các trang websex, cũng không thể đỗ lỗi cho Bộ văn hóa thông tin, mà chỉ nên qui lỗi cho những ai "chưa có răng mà đòi ăn ... mía". Tuy nhiên giữa chốn thanh thiên bạch nhật, giữa đông đảo mọi người đặc biệt là sự có mặt của các bạn trẻ mà ngồi xem sex thì không được chút nào. Chỉ nên xem ở nhà thôi...

Page 4 of 13 FirstFirst ... 23456 ... LastLast